AUREN SHA'AWA 2 BY OUMAPHNAN

Author :  OUMAPHNAN Category :  Love

Chapter   4 / 11

9K to 12K   out of 32K words

ɗan cikina kafin inzo..." yina faɗin hakan ya datse waya da sauri ba tareda ya jira ta kashe ba don ya baiwa zuciya da ƙwalwarsa damar lalubo mafita.


Jin shiru baice komai ba yasa zeenah ɗagowa ta watsa masa idanuwarta masu tsitsinke jijiyoyin jiki

"Alhajina yaya dai?"

Bakinsa ne ya kama rawa irin na marasa gaskiya ya shafa gefen kuncinta a hankali,sannan cikin saurin magana yace
"zeenah ta ,Hajiya zainab yanzu haka tana Nigeria ,zanje in ɗauko ta a filin jirgi"



Sosai hankalin zeena ta nuna masa ya tashi ,Fuuu ta miƙe akan sa ,ta gyara zaman boomshort ɗin jikinta na farin jeans da ya gota girman pant da kaɗan ,sannan ta juya ta shige bedroom,batareda ta saurari kiran da yike ƙwalla mata ba...sosai ya koma suuu ya jingina a kan kujera full of restlessness...yina kallon yanda take tafiya tana wani irin cat walking ƙugunta da ɗuwaiwukanta suna juyi kamar ƙugun kura, ga ɗuwaiwuka ƙasa² dasu .

Sajen fuskarsa ya shafa kafin ya saki wani shashashan dariya "Shegiya ba ƙiba sai wadan Albarkatun ƙirji da manyan kuturi hmmm"

Sosai yaji sha'awar ya kasance da Zeena ko once ne yina bijiro masa
"Buba jeka mori kuɗinka ,inka natsa kaje ƙa ɗauko zainab ɗin a tsanake bayan ka kauda kwaɗayinka..."

Da wannan tunanin nasa ya miƙe ya bi bayan zeenah ,zeenah kam tana shiga ɗakin ta faɗa gadon ta kifa ciki gamida rushewa da kuka

Batasan ya shigo ba saidai taji yayi mata rumfa a samanta

"meye abun kuka iye Nishaɗita?" ya saƙa hannuwansa ta ƙasanta ya tallafo na shanunta ,ya hau matsasu bayan hannunsa yina gogan katifar da suke kwance...

"Faɗamun damuwarki zeena zinariyar baby...kayan Adon manyan Ƙwari irin mu ,Masu sa ƙananuwan yara zubda ruwan sha'awarsu a wando don sama tayiwa yaro nisa..."

Cikin shagwaɓaɓɓiyar murya ta soma magana
"Alhaji ya bazanyi kuka ba ,bayan ka rigada ka saba mun da kanka ,yanzu daga zaran matarka ta dawo nasan cewa zakayi in koma gidan Hajja meena nikuma wallahi bazan iya ko kwana ɗaya in ba tare dakai a gida ɗaya ba,ɗaki ɗaya bargo ɗaya ba,hummm to,bare wai har in yi sharing ɗinka da Matarka ,ji nake kishinka kamar zai kasheni ne kawia in na tuna yanda kake kwanciya dani kake jiyar dani daɗin nan naka haka zaka baiwa matarka in ta dawo ni ka wancakalar dani"

walkitota yayi suna kallon kallon juna

"Sa idonki cikin nawa zeenaa, kinaso zaki zauna dani a gida ɗaya ne? Karki damu zan iya mata ƙaura mu gudu mu bar garinma yau ɗin nan ,indai burina ki kasance cikin farinciki ki dawwama kina bani Nishaɗi, keee! Me na nema na rasa a wajenki wanda zan nema a wajen zainab? Kin iya tattalina ciki da waje...ga kwalliya na zamani dana turawa,ga kalolin girki mai sani inmanta inada meeting a office wajen sirrin kwanciyar gado kuwa ...tafɗijam ,tsundum! kece cakwala daɗin ai"

Murmushin jin daɗine ya kufce mata kafin ta saka hannunta a fuska ta rufe idonta da tafukan hannunta🙈

"Alaji har kasa naji kunyarka..." sa hannu yayu ya zare hanninta a fuskarta "A'ah karkiji kunyata...Rashin kunyar shi nafiso a wajenki"

"Alhaji wani alfarma nike so ?"
"Dik nakine faɗi in cika maki my baby"

"Dama...Dama...Alhaji so nike mu zauna anan gidan tare da hajiya zainab zan kula da ita kaga ciki gareta wallahi ina tausayin masu ciki ,kaikuma in dare yayi😉 (ta kashe masa ido ɗaya) ....Hahaaha sai mu fara watsa ashanan eh yaneh💃" Dariya ya bushe dashi kamar sakarai ,sannan ya tafa hannu

"Angama haka za Ayi"

"Nagode da kulawarka Alajina mai buhun nairori Alhaji buba gidaje ga kuɗi ga mata me motoci...duniya naka Lahira Allah ka bamu rabonmu masu Halin ƙwarai su cecemu..."


Ƙyalƙyalƙyal ya daɗa bushewa da dariya yina ma Nonuwanta tausa

"Ina sonki babyna"
"Nima ina sonka Alajina"
Da sauri yakai bakinsa zai damɓara akan bakinta ,daidai nan tayi maza ta janye fuskarta ta nuna masa aljihun wandonsa dake haske alamun ana kiransa a waya.


Wani doguwar tsaki yaja kafin ya kanga a kunne ba tareda yace komai ba

"Alhaji" aka kira sa ta ɗaya ɓangaren wayar
"Meye?" ya amsa cike da ƙuluwa
"Rana Husby kazo ka ɗauke mu"
Cikin tsawa ya hau fitina "Nace ganinan wannan wani irin wutan cikine ,kin dawo zaki fara ƙwarzabata kwana biyu da bakinan har na daɗa mulmulewa na sake aje timbin Nera"

A hankali zeena ta fizge wayar a kunnensa ta kashe ta kamo kunnensa ta hura masa iska kafin tace "Alaji jeka ɗauko ta in ka dawo zan tanazar maka kaina"

"Alƙawari?" ya tambayeta cikin washe haƙora

Kashe masa ido guda ɗaya tayi "Yes promise"

"Tom bari inje in sauya shiga kinsan mu manya muna tafe idon ƴan iskan talakawan nan na kanmu ,in baka saka shadda maibmaiƙo ba ta na kallonsu tana kashe masu ido ba sai kaji zagi ana ai shege yanzu ya fara samun karayan Arziƙi ba abun!"

Dariya ta saki "My man...my love sai ka dawo"


Haka ya fice falon tanaji yina ƙwallawa driver kira ya tada mota gayinan fitowa

wani harara ta bankawa jikin bango Gamida taune Ƙasan leɓe "Alhaji Buba watan ƙaddarar ka ta kusa tsayawa saina tabbatar da na jaka a ƙasa ,na katatar dakai ,ɓeran masallaci saiya fika talauci ,almajiri zai fika daraja tunda zai bara a bashi sadaka cikin tausayawa..."


Zuuuu ta jefa idonta da suke wani irin rikiɗa suna yawo cikin kwarminsu da ka gani kasan watannan dole dama *fatalwa ce* amma take basaja take musu ɓadda kama cikin mutanenta ,ƙyarrr ta sauke idon a cikin angle ɗin ɗakin da take,a take kuwa saiga Hajiya zainab ta bayyana mata a bangon ɗakin tana kallon komai nata har ɗan tayin cikinta dake yawo cikin wadataccen lafiya na sinadarai masu inganci da tarin Nourishments

Amma a zahiri na idon ganin mutane kamar kowa ,tana tsaye ne ,gabanta wani ɗan madaidacin jan trolley box ne ,ta wanku sosai cikin Wata arniyar leshi wanda ƙisasin kuɗinsa zaikai Naira dubu ɗari da Hamsin an sakin mata ɗinkin buba, ta ɗaura masa tafkeken dubai veil da ya dace da kalar leshin ya kuma kwanta a jikinta mai ɗaukeda ni'imtaccen hutu ....Kai da ganinta kaga matar babbar mutum tana tsaye a cikin shadow ɗan lokaci bayan lokaci tana ɗaga hannunta tana duban agogon hannunta ,sai kuma ta girgiza kai ta cigaba da shafa wayar Hannunta


Wani killing smile zeenah ta saki ,sannan ta turɓune fuska kamar za tayi kuka lokaci guda kuma.

sannan ta kalli zeenan dake sha'anin gabanta ta soma magana kamar tana jinta

" Allah sarki hajiya zainab sam baki dace da mijinki ,saƙiha dake baiwar Allah ,bashi ba ƙwallon mazinaci ,banso ɗaukar fansana ta biyo ta kanki ba saidai kaddara...mijinki ya ja maki"


Oum Aphnan✍🏽
Follow me babes🥳🏃‍♀️
*◌⑅⃝●☆♡⃛T∀ωR∀Rεε 3♡⃛◌⑅⃝● ☆*
*Plz my love karki fitar mana dashi Haƙƙin ☆Taurarin 3 ne☆ kaɗai,Mun roƙeki👏🏽*
29_30
Zayyad bai gusheba yina murza masa dick ɗinsa ba har saida ya ga wani milky like madara² yina ɓulɓulowa a ta jikin saƙon buran Akram ,sannan ne Akram ɗin ya banƙare ya saki wani Nishi ,jikinsa ya saki wani kunya ,a take ya rufesa ,da sauri ya ja bargo ya kulluɓa idanuwanshi A lumshe ya kasa haɗa ido da Zayyad.
Zayyad da kamar yanzu ya soma jin feelings kallon Akram yayi "Aboki kaji daɗi...to Duk in wannan laluran ta kamaka haka zaka ringa yiwa kanka" Shiru yayi batareda ya ce masa komai ba ,shikuwa Zayyad Abunda ya daɗe yina ɓoyewa wato in yinajin feelings ya ɓuya yau a sarari ya saki jikinsa yina Murzan madaidaicin buransa yina nishi ,yinajin daɗi a ransa.
Abun mamaki....Safe nayi Akram ya farka a barcinsa saidai tsoro ne ya daɗa kamasa da zan iya cewa yafi na dare ganin still buransa ta ƙara miƙewa ,hawayene ya sirnano masa wai ni meke faruwa dani ne? Saidai a take ya tuno ranar farko da ya fara experiencing haka sanda yina ƙauye da Islamiyya har taso damƙo masa Abun fitsarinsa kenan tunda tun a wancan lokacin bai cutar dashi ba kuma da kansa yina saccewa to shima yanzu zai iya ya sacce saidai na wannan karan dabam ne ada baijin komai don ta tashi amma a yanzu yikan tsinci kansa cikin takuri kamar yina buƙatar wani abu da zai gusar masa da wannan tashin da tayi. Shiru yayi a cikin bargo ya kasa fitowa ,komai yinajin sa some how nor good ,Zayyad da ya lura da hakan ne da ya shirya tsaf cikin uniform ,yazo ya sakin masa Labule ya ɗauko,irin ƙwayan da su Ahmad suka bashi jiya ya ɗebo masa ruwa ya je ya buɗesa a bargo "Karɓi kasha" ya yi masa magana ta sigar tausayawa ,ɗagowa yayi ya kallesa kafin yace "menene" ,Murmushi yayi masa "Kanasha inshallah duk abunda kake ji zai wuce kafin nan sai ka samemu a aji ko lokacin break ne,amma yanzu inkasha sai kayi barci" Kamar zai masa musu ,kuma sai ya karɓa ,maganine ɗan ƙarami don haka nan danan ya haɗiye bayan ya kora da ruwa ya koma ya kwanta . Wani daɗine ya kama zayyad haka ya ɗauki jakansa maimakon ya wuce Aji sai ya nufi senior block nemansu Ahmad ,sam be damu da Assembly da akeyi ba ,wanda yasan yau tabbas ne sai anyi jan kunne akan masu halin irinsu Ahmad. Wayam yaga basu Ahmad ɗin don haka cikin ɓacin rai ya juyo zai fice anan yaci karo da Ahmad da abokinsa musa sun shigo cikin sanɗa ,da muryar raɗa² suke tambayarsa "Yane?"

Watsa hannuwa yayi irin na yaran nan ƴan Allah shirya kamar wani ƙasurgumin Saurayi "Ai ina gaya maku Faka Faka ne🤗"

"Kana nufin kace mana eh eya ne ba wata matsala,ba wanda ya ramfo mu?"

"Baba kasaki jikinka,yanzu haka ma na ƙara ɗirka ma mugu wani ƙwayan yinan baje a kan bed cikin wani hali...kaga Akram na gado shi ɗaya a hostel ɗalibai suna aji ku kuma aje asha harka"

Ɗaka masa dukan wasa sukayi akan sa"Wato yaron nan aikin ka na bada fire, Da ace kai babba ne kamar mu akwai bala'i"

"Eh ƙaramine ba yawa sai zafi,baba na wuce aji kuyi maza kuje masa kafin ya bawa kansa mafuta don na lura shiɗinma ƙwaro ne"

Murmushi musa yayi ya ɗauki ƙaramin lantern ɗinsa ya taho dashi da nufin in sun kai get ya miƙawa me chajin kuɗi a sa masu don sun lalata wutan nepansu na hostel

Ahmad da musa A gaban cubicle ɗin su Akram suka tsaya suna tattauna yanda zasu ɓullo masa,daga ƙarshe suka yaye labulen suka shiga...ƙudundune yike cikin blanket sai juyi yakeyi ,yina jan yaji "Shishhhhhhhhh" yina furzo wani irin galabaitaccen Numfashi duk a lokaci guda.

Ahmad ne yaje side ɗin gadonsa ya zauna gamida cusa hannunsa cikin bargon me kamada na ƴan gudun hijra.

A nutse ya shafo ,wajen maransa kamar by mistake ya zunguri dick ɗinsa da tayi gantsartsar kamar zai tsinke daga jikinsa ,wani ƙara ya saki tamkar wanda aka ɗosana ma wuta ,sannan a wahale ya yaye bargon ya fito gaɓaɗaya idonsa sun juye ,sunyi jajazir ,bakinsa ya bushe leɓɓan sunyi fari kwatakwal ,maƙoshinsa ya bushe tamkar wanda ya shekara baisha ruwa ba

Kallon bibbiyu yike masu ,kafin ya koma rikicaa ya kwanta .

"Meke faruwa da kaine Iye Akram?"
Wasu lukutayen hawayene wanda da ka gansu kasan sun fito ne daga ƙarƙashin birnin zuciyarsa...vry painful haka suka mirgino akan kuncinsa

"Abin fitsari na ne zai tsinke yina mun zafi ku taimaka mun ƴan uwa" yina ɗiga aya ma maganarsa hawayen suka hau fareti a kuncinsa shau².

Kallon juna sukayi suka yiwa kansu murmishin da su kaɗai suka san me suke nufi

Zuwa musa yayi ya dafa sa "Kayi haƙuri Akram ka shigo halaran manyan maza ne,kuma ba abunda zamu iya baka illah haƙuri ko mu kaika asibiti"

Kafin ya rufe baki yace yawwa don Allah ku ranta kuɗinku ku kaini asibitin inna koma ƙauyenmu wallahi zan aiko maku da kuɗinku"

Ba musu suka ciro masa kayansa na uniform suka taimaka masa ya saka ,musa ɓe yaje ya nemo me acaɓa,ya zagaya ta bayan hostel ɗin ya jirasu suka zo suka ɗaukesa , sururu ba tareda kowa ya sani ba suka wuce sai unguwar su Hajiya Suwaiba...

****
Hajiya suwaiba da Already sun kirata sun shaida masa zuwansu ,ƙurewa tayi a bedroom ɗinta da ta saba sauke samarinta a down stairs

Kwance take daga ita sai pant da brazier ,ko ina dinɗim ba ƙwallin haske ,saboda yanda ta zuge glasses ɗin windows ɗin kuma ta saki labulayen ,gabaɗaya tun jiya da taga Akram a waya taji sosai ta tsume a sha'awarsa ,innocent face ɗinsa yina sata jin kamar in bata cishi ba zata susuce ,Har wassafawa take a ranta yanda ɗan gindin un matured Akram zai kasance a cikin tafkeken durinta wanda yike koda yaushe sintsir cikin Ruwan Ni'ima.

Falon suka yada zango idon akram kam zuwa yanzu a lumshe suke sun rigada sun masa nauyin da bazai iya ko buɗeshi ba

Ɗaga wayansa Akram yayi ,ya kira Hajiya suwaiba ,Cikin dimly light taga wayrta na fidda haske don haka a kasalance ta miƙa hannunta ta ɗauka "Yane kun iso?"
"Eh antyna"
"shigo dashi 2nd bed room ɗina na left hand side ɗinka"

"Angama Antyna" bata iya kashe wayarba ,saidai ta jefar dashi a can saman bed ɗin tana jiran shigowarsu


A hankali taji an turo ƙofar an shigo da lalube ya shigo yina "Anty kina ina ne?" ,luf tayi akan bed ɗin ,shikuwa yina lalube har yakai gurin bed ɗin ,nan yayi tuntuɓe da bed ɗin ya kuwa saki akram ya kwanta ra bayansa rikicaaa
Saidai maimakon ya faɗi ya ƙwalu a ƙasan tiles kamar yansa yayi zato kawai sai yaji Yayi luff cikin luntsumemen jikin mace ,wanda gefe guda kuma katifa ne lallausa yayi masa waigi

Tanajin jikin Akram ya sauku a jikinsa kurum ta gane jikinsa ne don haka ,da sauri ta yi wani irin juyi ta gwale cinyoyinta mai kwashe da cikakken tsokoki ta jefa gabaɗaya jikin akram ɗin jikinta ta maida hannuwanta tayi masa kyakykyawan tarban runguma ,A take yaji ilahirin tsikar jikinsa sun ɗaga kafin ya gama tantance kansa ,yaji muryar Ahmad na magana sama² "Anty kina ina??"

Muryarta can ƙasan maƙoshi tace "Ka cika aikinka Ahmad you can go"

Laluben lilin kunnensa tayi da bakinta ta hau tsotsa tana wani irin nishi yina shiga hujin kunnensa wanda hakan ya ƙara tafkar masa da jiki cikin wani irin muguwar kasala ,Sosai yikeson ya magantu amma ya kasa,yina so yayi motsi saidai kaf jikinsa ya gama nunewa ba abunda ke motsi a jikinsa face joy stick ɗinsa daketa aikin zullo kamar na wani irin cikakken magidanci...Don sosai ƙwayan da Zayad ya basa ya gama tasiri a jikinsa.


Cikin wani irin Murya kamar na me jin sanyi tace "Yarona ka iya cin duri?"



☆☆☆Taurari 3 Masu Hasken ban mamaki,Aikin wata da tauraro✨ ya shafe na Zazzafa🔥 haba ina...Hasken a matuƙar banbance yike👌 ,Rugun babbar motsi babban goro sai magogin ƙarfe😅,Me laya🥸 kiyayi me zamani,😍Marga margan Dutse kunfi gaban Aljihu,🥳Sahun giwa🐾 mai ɓadda na Raƙumi🐪,Ciki a baki A huta🥴Taurari masu walƙiya sheƙi da walwali Ina maku tsantsar so🥰...Bamalli ta gaisheku kyauta Taurarin Ƙarshen shekara😘😘😎
#Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋
#Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄
#Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅


_Ki biya kuɗinki don jin daɗin karatunki Hankali kwance ta_

0255526235
Fauziyya Tasiu
GT Bank

Regular ɗaya ₦300
"" Biyu ₦500
"" Uku ₦800

In special kike so naku na Manyan Mata to
Special ɗaya ₦1000
"" Biyu ₦1500
"" uku ₦2000


Evidence of payment ko VTU duk ta
09065990262

In kuma ta katin MTN ta
08081202932

Mutanen mu ƴan nijar da kewaye don sanin yanda zaku biya kuɗinku sai ku tuntuɓi wannan Number

09065990265
27_28 of ASW
Ki taimaka karki fitar mun Dashi kiyi mun Alƙawarin haka Habibty🥰🤝🏾

....Islamiyya securitai na buɗe su ,wani harara ta banka masu maimakon ta basu haƙuri ,sai ma tsiya da ta ɗaura da masu ba tsoro ba za'ida "Da karku barmu mu wuce ƴan kaza²,sai kace mun muku wani abu?da kun barmu da iyayen mu sun huta ku koma ciyar damu"
Itadai Sa'ade rumtse mata baki tayi duk sun ƙosa su bar Masana'antar ,haka suka ɗauki hanyar ƙauyansu ko tunanin tiren rogo basu kumayi ba.


****
Akram kam, ƴan bangan nan ne suka ɗauke sa, suka tafi staff quaters suka ƙwankwasawa Principal gida ,yina fitowa ya gansu taran² da yaro a hannu cikin mawuyacin hali,bakinsa na rawa ya buɗe seat room ɗinsa ya buɗe firinji da sauri ya ɗauko madarar ruwa ya fasa ya shiga masa ɗura,yina addu'a "Allah amanan iyayen yaro akaina ,Allah ka ceceni" duk inda kake tunani principal ya ruɗe fiye da nan
Haka dai wani madaran na shiga wani na fita,yasha sosai kafin ya fara kelaya amai ,sosai duk wani residue(Diddigan) maganin ya amayar gamida madaran sannan ya koma ya zube yina kiran "Ruwa ! Ruwa zansha!" da sauri ya ɗauko sachet water aka ɓula masa yasha

A hankali ya ringa sauke numfashi,shikuma pc ɗin ya baiwa ƴan bangan na goro yayi masu godiya da aikinsu ,cikin sauri ya je gareji ya ɗauko motarsa ƙirar peagot ash colour ya taso Akram ya wuce dashi ,wani near by private asibiti

Kasantuwar na kuɗine asibitin shap² aka dubasa aka basa duk abunda ya kamata ,aka sallamesu suka dawo

A hankali yike murza kambin motar idonsa na kan kwalta Akram na gefensa ya rafka tagumi ba abunda yike tunani sai Islamiyyarsa da umma,yinajin inama ace pc yace zai maidashi garinsu?

"Su waye suka baka ?" a sama ya tsinkayi tambayar shugaban makarantar ɗin ,don haka cewa yayi "Na'am?"
"su waye suka baka ƙaƙƙarfan maganin nan mai guba?"

Hawayene ya zubo masa "Nima ban sansu ba a duhu zan wuce suka shaƙa mun wani Abu...shine naji yaji ya ziyarci hancina da idona daganan ban sake gane komai ba"

"ya salam🤦‍♂️makaranta maza zalla akwai tarin haɗari a cikinta ...shikennan kayi haƙuri kaji zan kaika hostel yanzu amma zan ƙara tsaro hakan bazai kuma faruwa ba kaji?" jinjina kai yayi ransa na azalzalan sa

****
Bayan awa uku

Agogo ya buga ƙarfe 1 na dare, kwance Akram yike kawai juyi yikeyi akan bed ɗinsa ,amma ya kasa barci dick ɗinsa tayi gantsartsar a wando wani ƙwarzababben ciwo maransa yike masa da ya kasa fassara ko ciwon menene ,tunda shidai bai

4 / 11