AUREN SHA'AWA 2 BY OUMAPHNAN

Author :  OUMAPHNAN Category :  Love

Chapter   3 / 11

6K to 9K   out of 32K words

Ashraf mai ƙarfi a tattare da ƙwarar idon Ruky wanda hakan ne ma yike sakata take hidimta masa ba tareda gajiyawa ba.
Yau ma kamar kullum ,Ruky tana zaune a side chair ɗin gefen gadonsa tana haɗa masa wani Islamic med. Da akace yina koran ko baƙaƙen Aljannu ne ,da sunji ƙamshinsa zasu gudu
Tana gama haɗa maganin tazo gabansa ta miƙa masa kafin tace "My doctor wake up and sip even a little bit👌" walai yayi da idonsa ya sauke akan fuskar Ruky sosai ya ke ganin ana ƙara ƙawata masa kyawunta a fuskarsa ,miƙa hannu yayi kamar zai karɓi cup ɗin ,saidai caraf ya riƙe damtsen Hannunta
A zabure ta kallesa "what doctor? Wannan fa bai kamata ba haramun ne kai ba muharramina bane bai dace kana taɓa mun hannu ba..." cikin sassanyar murya ya soma mata magana
"Nars.." murya can ƙasan maƙoshi tace "Yeah" "Ruƙy ina sonki!" dam taji gabanta ya yanke ya faɗi,bai tsaya anan ba ya ƙara da "Ina Begenki in kinyi nesa dani,ke kaɗai kikasan Asalin damuwata...Nars Ruƙayya Zaki aureni? Can you marry me as how i am ?Mad??" ya kare maganarsa da ɗan ɗaga murya wasu lukutayen Hawaye suna mirguno masa a kan kuncinsa

Da sauri takai hannunta na dama ta rufe masa baki,tana girgiza masa kai,hawayen tausayinsa na gangaro mata "My doctor kai sheda ɓe da irin son da nike maka...wallahi bawai kai da nike ganin ka da rayuwarka ba koda died body ɗinka ne zan iya rayuwa dashi...so I demand no thing in life illah in ganmu a inuwa ɗaya ka daina batun kai mahaukacine ,ganinka nike lafiyayyen namiji ,jarumi likitan mata da babu kamarsa a ƙasan nan ,wanda indau case ya gagaresa saidai a fita da mutum...kasan menene? To har yanzu wa'innan qualities ɗin nike kallon ka dashi ba ur present conditions ɗinka ba...I love you with all my heart durling" kawai saita kife kanta a ƙirjinsa ta fashe da kuka mai gigitarwa

Su ummansa dake daga bakin ƙofa suna saurarensu,duk basu san zuwansa ba,A hankali tazo ta janye ta ,ta rungumo kafaɗunta

"Kiyi haƙury ɗiyata jarabtar mu kenan"
Rungumeta tayi tsam cikin kuka mai ɗauke da shagwaɓa da raunin zuciya tanajin kamar mahaifiya umman Ashraf take a gareta "Umma Ashraf ba Mahaukaci bane Ni shaida ce,ku bar dashi nan wajen beyi deserving ba"

Bubbuga mata baya ta shigayi "I will my daughter ...we will,amma in kin amince zaki auri Ashraf har cikin ranki ba don tausayinsa ba A'ah saboda kin hango zai iya baki farin ciki a rayuwarki"

Deep nimfashi ta saki ,sannan ta waiga ta kallesa ,sosai shima ita ya kashe da ido yina kallonta ,kafin ya haɗe hannuwansa biyu Alamun roƙonta yike ta Amince

Jinjina ma Umman kai tayi ,kafin ta fizge kanta da sauri gamida rufe idonta da tafukan hannunta alamun kunya ,ta fice da gudu.

Wani ƙaƙƙarfan dariya Zeenah ta saki "Alhamdulillah ka fanshi kanka ,Da ka roƙi aurenta daga yau na bar rayuwarku...Allah ya Baku zaman Lafiya Doctor & Nurse" Tana kaiwa nan ta fice daga ɗakin ,shikuwa yayi mata zuru da idonsa da suka furfito kamar zasu faɗo waje,yina kallo ta ringa tafiya cikin sanɗa² ,har ya daina ganinta...hawayene ya gangaro masa ,sosai tausayin yarinyar ya kamashi yasan tabbas ya zalunce ta ,amma ai bashi yayi mata cikin ba kuskurensa ɗaya cinta da yayi akan gadon mutuwarta

A hankali yayi murmushi sannan ya tashi zaune ya buɗe hannuwansa "Umma na zo in rungumeki inji sanyi,yau tace ta ƙyaleni"

"wai waye ita?"
"umma bazan iya ba in zan faɗa maki magana akanta bakina nauyi yikeyi kawai kice Alhamdulillah yanzu na dawo yaronki me cikakken lafiya"

Rungumesa tayi ta fashe da kuka,tana addu'a a ranta allah yasa ba kuma wani surkullen Haukan bane.

A ƙagauce lubnah ta tako taja masa kunci cikin sigar wasa kafin tace "Angon Ruƙy bada kanka a sare kaje guda kace ya faɗi"

Maimakon taga farin ciki sai taga akasin hakan ,wani muxurai yayi mata "Ke sa'anki ce ita ,call her with respect Anty!"

Damtse baki tayi a ranta tana ayyana tabbas yanzu ya Ashraf yayi Lafiya

A sanyaye tace "Anty Ruky" ta ƙarasa muryarta ƙunshe da kuka tayi sauri ta fice kamar little baby
23_24 of ASW

Kitausaya karki fitar dashi ko kin siya don Allah.

........A month later
Akram sosai ya zama ƴan colleji ,Yina ƙoƙarin dagewa a karatu dukda yinashan matuƙar wahala kafin ya iya karatun kasantuwar bayida good background na karatun ,ya nacewa labour prefect ɗin su har corner ɗinsa yike binsa yina koya masa karatu,hakan yasa bai samun ƙalubalen hantara a wajen ƴan manyan aji sai wanda ba aka rasa ba.

Yauma kamar kullum zaune yike bayan sun gama cin abincin dare yina karatu ,a gefen gadonsa dukda shi har lokacin bai kaiga cin abincinsa ba ,Ɗan kona ɗinshi ne yashigo zaf zaf yina haki kamar wanda aka koro ya kallesa yina duƙe yina karatunsa ,a ƙagauce yace "Akram kazo inji senior Ahmad"

A hankali ya aje littafin a gefe sannan ya ɗago ya kallesa "Me zan masa ?,wani laifi nayi a daren nan?" ya fara magana bakinsa na rawa kamar zaiyi kuka.

"Kai bakayi komai ba akwai dai kazo muje ,yanzu zaka dawo" miƙewa yayi ya zura silifas ɗinsa me ruwan kalan ciwon kai ,ya saki labulen kona ɗinsu ya sawo kai zungwui² ƴan ƙananansu dasu ,Suna shiga ta dogon coridor ɗin da zai sadaka da waje ,wanda ya kasance duhu dulum yaji an fuzgosa ,kafin yayi wani sanya sun shaƙa masa wani powder a cikin handkerchief ,suuuuuu ,ya faɗa jikin wanda ya riƙesa da baisan ko wanene ba ,cikin fitar Hankali

Duƙawa Ahmad yayi ya goyasa ,ya wuce dashi Ƙaton Assembly hall ɗinsu ,
Suka kunna hasken torch ɗin wayarsu ,ƙyar yakebin kowannennsu da kallo amma a zahiri ya zama kamar wani susade,sai rabe ido yikeyi

Ƙwaya sukayi meshing suka zuba a cikin la casera suka miƙa masa ,ba uhm ba uhm uhm ya karɓa bai tsaya wani tunani ba ya hau kwankwaɗa tamkar wanda kejin mugun Azababben ƙishi ,kwankwaɗa yikeyi,har saida suka ƙwace a hannunsa ,shikuma rikicaa ya zube a wajen,jiki ba ƙwari tamkar ana dukan gaɓɓansa da icce .

Ahmad da musa kallan juna sukayi ,sannan suka tafa,kafin suka ɗebo cooking oil,da iyayensu ke haɗo masu a foodstuff. suka zame masa wando ,suka tsilala oil ɗin a Anus ɗinsa ,sukayi plating ɗinsa akan bench ɗin dake a dogon hall ɗin Ahmad shi ya fara cire wandonsa ya ciro Dick ɗinsa ya fara ƙoƙarin cusa masa Mazantakarsa cikin ɗuwawunsa, shi kuma musa ya tsaya a bakin ƙofa yina masu gadi....As he's about to penetrate aka dallaro Cocilan nan irin na kama ɓarayi ,tuni ƴan banga suka kashe masu ido ,a guje suka duƙe suka fara rarrafe suna neman hanyar gudu, ba me iya ganin Inda yike.

Ɗaya daga cikin ƴan bangan ne ya buɗe murya ya daka masu tsawa kai suwaye anan? Me kuke yi?" Suka shigo cikin Hall ɗin hannunsu da sanduna
Da gudu suka firfuta ba tareda sun bari anga fuskarsu ba ,sukuma suna shigowa suka riski ɗan mutane ba wando ɗuwawu yasha mai Allah ne ya cecesa da sun la'anta mashi takashi

Zuga masa sandan hannunsu sukayi ,aikuwa ya fashe da ihu amma bai motsa ba,A hankali ɗaya daga cikinsu ya kewayo ya ɗaga fuskarsa ,wani kumfa yaga bakin Akram na fitarwa

"Oga ,Wallahi inajin ƙwayan dokine suka ɗirka ma yaron nan,shikennan in ba ai wasa ba sun koyawa ɗan mutane shan ƙwaya!"


Ahmad da ya kasance ɗan tudun jukun zaria,amma rashin ji yasashi tarewa a school badin vazai iya day ba ,Suna samu suka kuɓuta daga hannun ƴan banga ,Get suka futa suka haye ɗan sahu suka nufi Tukur² gidan wata Antynshi mai suna Anty Suwaiba ,ita manager bankin CBT ne ,saidai batada ɗa batada miji ,So don haka tuzuruwa ce,sai dai ƙananun yara maza ake kawo mata daga amintattun ƙawayenta su ɗauke mata kewa...Da haka suka saba da Ahmad tana sakar masa kuɗi sosai yina kawo mata abokansa ƴan kwaleji. Don haka yina Zuwa ba tareda wani ɓatuwan lokaci ba Masu gadi suka barsu suka shuga don kowa ya sansu,sun zama ƴan gida ma.

A falo suka tar da ita tana kallon series ,tana ganinsu ta ajiye remote ɗin hannunta akan center table ɗin gabanta ,ta shiga tafa hannu

"Lale maraba marhabin da ƴan kwaleji,wannan ne baƙon nawa na yau?!"
Sumɓuro baki yayi "Haba anty ko zama fa bamuyi ba,wannan abokina ne kawai"

Gyara zama tayi tana ma yaron kallon ƙurilla ,idonta kar akan hantsar wandonsa da dick ɗinsa ya ɗan kumbura tun sha'awar son Homo da Akram da bai samu yiba har yanzu taƙi kwanciya.

Sosai take kallon wajen bako ƙyaftawa ,tana haɗiyar miyau dakyar

Sosai Ahmad ya gane manufar Hajiya Suwaiba karta kwafsa sa yasan kaɗan daga aikinta kennan

A hankali ya isa gabanta sannan ya kamo kunnensa ya raɗa mata wata magana

Da sauri ta washe baki,kana tace "Kace Allah?"

"Wallahi kuwa ,kinga hoton sa" ya ciro wayarsa a Aljihu ya cire password ɗin ya shiga gallary ya nuno mata hoton Akram

Wani Arrogant smile tayi "wow gorgeous ,ya za ayi ka kawo mun shi yau? Dama na ɗauki hutu na sati biyu ,tabbas zan mire in nayi spending hutuna da wannan yaron ɗan laɓa laɓa dashi kaman tanjirin"

Zama yayi akan hannun kujeran da take sannan ya shafa ƙeya "To shine fa anty mukaso yiwa aika² akaso kamamu muka tsero wajenki ,don haka yau zamu kwana anan da abokina gobe sai mu koma, in komai ya natsa zan kawo maki shi i promise"

Manage...Manage and manage plz

#Team Taurari Uku✨
*YAU RANAR BONUS PAGES👌NE, DOMINKU LOVEs🥰 DA KUKACE ,TAURARI UKU🌟MUƊAN ƊANƊANA MAKU😋*


_*AUREN SHA'AWA*_
BONUS PAGE 31

☆☆☆Taurari 3 Masu Hasken ban mamaki,Aikin wata da tauraro✨ ya shafe na Zazzafa🔥 haba ina...Hasken a matuƙar banbance yike👌 ,Rugun babbar motsi babban goro sai magogin ƙarfe😅,Me laya🥸 kiyayi me zamani,😍Marga margan Dutse kunfi gaban Aljihu,🥳Sahun giwa🐾 mai ɓadda na Raƙumi🐪,Ciki a baki A huta🥴Taurari masu walƙiya sheƙi da walwali Ina maku tsantsar so🥰...Bamalli ta gaisheku kyauta Taurarin Ƙarshen shekara😘😘😎
#Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋
#Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄
#Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅


Kibiya kuɗinki ta wannan acc. Ɗin don cigaban karatunki cikin sauƙi ba tareda kinci haƙƙin kowa ba

0255526235
Fauziyya Tasiu
GT bank

Ragular ɗaya ₦300
" " Biyu ₦500
" " Uku ₦800

In special kuma kikeso naku na manyan mata to
Special ɗaya ₦1000
" " Biyu ₦1500
" " Uku ₦2000

Evidence of payment ko VTU ta nan
09065990265

In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan
08081202932

Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number

09065990265


31_32
......Akram wani zirrr yaji abu ya taho masa tun daga tsinin babbar yatsan ƙafarsa ,ya hayo har ƙwalwarsa

Saidai ya zama wani sauna ,a hankali take sarrafa shi tana shashafasa ,ta kamo hannunsa ta saka a cikin rigar Nononta tana son ya shafa mata Nono saidai ko taɓa ya kasayi ,kamar yanda ya kasa cirewa,ƙwalwarsa kuwa wani irin caji ya ɗauka ,wai wannan shine breast ɗin manyan mata da yike gani tuluƙa tuluƙa yau shine hannunsa yike cikinsu tsindim?... Tambayar da yike bawa kansa kenan...Hajiya suwaiba kam a hankali ta fara suncewa ɗan yaronka kayan jikinsa ,saidai banda miƙa ba abunda yike iyayi ,saboda gabaɗaya wani ƙwarzababben sha'awa ke walagigi dashi ,yazama kamar raƙumi da Akala juyashi take son ranta kamar ɗan cikin ta ,a hankali ta kwantar dashi akan bed ɗin ta kamo madaidaicin bura ɗinsa daidai tsayin da ya saje da shekarunsa,tana mulmulawa tanajin wani shauƙi a ranta ,ji take ɗan siriri ne buran Akram a hannunta in ta danganta shi da buran manyan mazan da ta sani ,hakan kuwa shine abunda yafi mata daɗi ,tana jujjuyasa sulɓin fatar jikinsa tana jin yina mata langwai² a hannu

Shikam yanda yaji tana jajjan masa dick ɗinsa ,ji yake kamar zai haukace don daɗi ,ya kasa tike kansa kurum sai ya fara mata kuka,a take tsikar jikinta ya hau tashi ita sosai takeson komai na ƴan yara ,muryarsu,kalar fatansu ,yanda suke baƙi a harkar bariki kuwa yina kawatar da it's da jefata Cikin Tsantsan nishadi.

A mamakance yaji buransa cikin bakinta wani ƙara ya saki itakam yanda kasan ta soka biro a baki haka takeji ,don haka gurguran buransa takeyi ba na wasa ba ,shikam gaba ɗaya ya mimmiƙe kamar wanda zaa zarewa rai sai wushirshire yikeyi da ƙafafuwansa a kan bed ɗin . Sakin dogon Alƙalaminsa tayi sannan ta cafki jakar ƴan gwailayenta da bakinta ta kama tsotsa tanajin ƴan ƴaƴayensa suna watsalniya a cikin jakar kamar game ɗin ƙwallo ,tana ɗan jan fatan da saman laɓɓanta tana sakin masa tattausan cizo...


Wani daɗi yikeji da tunda yike a duniya bai taɓa jin irinsa ba ,yau yaya zaiyi da duniyarsa ,abunda yike ta riƙewa a maransa dake azabtar dashi ya farajin yina masa tsukku,gamida sakko masa gurin jijiyar gindin sa da ta tallabo ilahrin tsayin buran har ta fito waje.....

Wani karkaɗi gindinsa ya farayi tar tal tal...zuwa yanzu ɗakin da haske kasantuwar sun daɗe a ciki suna iya kallon kansu fes dukda duhuwar ɗakin saidai da wani zai shigo ne daga waje to bazai ga kansa ba....Kallon ƙurilla take bin buransa dashi tana ganin yanda yike zillo kamar zai rabu da jikinsa


Wani dariyar saman laɓɓa ta yi a ranta tana cewa "Lallai yaran nan zai dogon zango ,shima fa ba sauƙi zaiyi ba gawurtaccen namiji ne"

A hankali ta ɓalle bra ɗin jikinta wasu jibga jibgan nono suka bayyana masu taushin gaske kamar kan jariri da kan nonon ɗan tsinana dasu kamar yatsa ,kallo ɗaya yayi masu ya kauda kai da sauri cikin tsananin tsorata ,itakuwa murmushi tayi don taga yanda yayi reacting ma kallon nononta don haka a hankali ta saɓule pant ɗinta tayar a gefe ,ta kamosa ta rungumesa ƙam ƙam a jikinsa ta kamo nononta ta saita masa a saman bakinsa

"zakasha Nono?" ta tambayesa tana soka idonsa cikin nata ,da sauri ya lumshe idonsa tsam baison ma ya buɗe ido ya kalli matar nan da ta haifesa tana wannan aiki dashi

Kamar wata mai yiwa baby wasa "Ɗaii..ɗaiiii Nono akwai daɗi my baby bari kasha kaji..." ta ɗosana masa a cikin bakinsa ,ba zato yaji ya cafki nonon ya kama tsotsa da bakinsa ,wanda shi besan ma wani itin tsotso yike masu ba shidai abunda ya iya sani baya cikin hankalinsa yinayin komai ne don ya samarwa gindinsa sauƙin cikan da tayi take kumbura da hajijiya...wani Nishi take saki "Uhhhhh....Ahhhhh...hummmmm....Ahhhh" haka take cika hannunta da gashin kansa tana sosawa ta maishesa kamar me ƙwarkwata ko dandruff ,shikuwa a take ɗan mutane ya birkice ya cigaba da zambaɗa ihu yina shan nono yina matsasu da duk hannunsa dake nutsewa kamar wanda ya samu tattausan sabon biredi,haka yatsunsa da ilahirin hannunsa ke shishigewa yina nitsewa

tunjum gindin hajiya suwaiba ya cika da ruwan Ni'ima ,har tanajin yanda take ɗiga tana ɓata saman zanin gadon ,don haka ,cikin ɗaukewar numfashi ,ta kwantar rigingine fuskarta na kallon sama ,ta wage manyan cinyoyinta ta ɗaura Akram ɗin akan ƙirjinta ,sannan ta talesa ,ta ajiye ƙafafuwansa a tsakankanin cinyoyinta sannan ta kamo 🍌 ɗinsa ta fara gogawa akan durinta, shikuwa har wani makyarkyata yikeyi ,da slow² ta danna buransa ciki ,ya kuwa wuce sululuf ,yinajin tsantsi tsantsi na yauƙin ruwan durinta ,kwantawa yayi kamar ruwa a cikin ta baisan yanda ake gwatso ba ,bare yayi yaji daɗi...kamo ɗuwawukansa ta yi da hannuwanta tana mommotsa shi itama tana ɗago ƙugunta zuwa sama da ƙasa ...Haƙoranta na gwaruwa kamar na me jin sanyi take cewa "Kaga yanda ake cin tsuliya nan my boy ...kajishi yina haɗewa da gindina da naka yina bada sautin cikkk...cakkk..washhhh ,kaima yimun...kaji yimun shalelena "

Da ƙarfi ya harraƙo ya fara gwara mata gwatso kamar wani ƙwararren cin duri ,ji kake "Sururuttt...sururutttt" tana ƙara tana shigewa ,shikuwa yina daɗa nitse gindinsa cikin tafkeken durinta,yina shararar da hawaye... Aikuwan bai kai ya dawo yakai sau goma ba ,kawai yaji ya soka wani tsoka a cikin gindinta a take ya haɗe ya mandaƙe da kaciyarsa,yaja² yaji ya nane kamar maganaɗisu wani zuuuuuu yaji a take ya saki ilahirin ruwan maransa ,ji kake tsirrrrrr

A take yaji wani daɗi da sanyi a ransa ,ya koma ya lafe a jikinta ya fashe da kuka...wanda duk wnada ya kalla yasan na cikar burinsa ne

*****
Saida zeenah suka kwashe kusan sati uku tareda Alhaji Buba ta zame masa tamkar matarsa ,ta sangartashi da daɗaɗan girkinta ,sannan bata gajiya da basa Baiwarta ya gurgura son ransa ,don haka sosai ya ƙara kyau da haiba kamar sabon Ango ,don haka koda ya gama surveying ɗin kamfaninsa dawowa gidansa yayi na nan cikin kamo da zeenah tana basa kula sosai marabarta da matansa shafa fatiha,ƴan aikin gidan sosai suke gulmarsu gamida tausayawa Hajiya zainab da ta tafi neman lafiya shi kuma ya kawo mata karuwa cikin gida ta maye gurbinta da ƙarfi da yaji....


Yau ma kamar kullum suna zaune a living room ,ya baje akan 3 seater ,suna kallon movies tayi pillow da cinyarsa,shikuma yina cakan fruit da fork acikin wani madaidaicin bowl da tayi masa mix ɗin fruits ɗin a ciki ,suna ɗan taɓa hiransu ,lokaci bayan lokaci yina ɗan latsa Nononta da suke sanye cikin half vest ,suna taɓa hira duk akan movie ɗin da suke kallo.

Wayarsa ne ta dauki tsuwwan neman agaji ,da ƙyar ya miƙa hannu ya ɗauka cikin kasala,saidai yina ganin Sunan Hakiya zaynab na karakaina akan wallpaper ɗin wayarsa na ƙasan nan yaji ya gyagije...

"Hello Hajiya zainab ,kar kicemun kina 9ja"

Dariya tayi mai ɗaukeda wani irin nishaɗi tanajin sanyi a ranta da Allah ya sauketa a ƙasanta na gado ,lafiya bayan consuming kusan wata bata cikin sa....

"Just to suprise you mijina,gani a filin jirgi baby unborn,sai quekning yike a ciki, ya ƙosa ya samu tarban runguman Abbansa "

Dammmm! Gabansa ya faɗi a hankali ya saci kallon Zeena dake kwance a cinyarsa tana wasa da ƴan yatsunsa a cikin bakinta

wani gantalalliyar Ajiyar rai ya aje

"Mrs Buba kenan...Highly welcome, ganinan zuwa yanzun nan ,a sha fa mun

3 / 11