*Ki tausaya karki fitar mana dashi in kin siya ,Inkun san siya zakuyi don kuyi sharing don Allah karki siya mun hutashsheki,Haƙƙin mallakar marubutanne su ɗai,Ki tausaya masu plz ,Inkinga wani pages na yawo to na sata ne ki runtse idonki karki karanta ki biyo ki siya ,Mungode*
15_16 of ASW
.....Alhaji Buba kam, shi zai iya cewa tunda yike bai taɓa making sex mai daɗi da nishaɗi ,kuma nan da nan yayi release kamar yau da yayi da Zeena a mota cikin ƙanƙanin lokaci ta bashi Nutsuwa,Saida komai ya lafa sannan ya kira hajja meena a waya ,don yaji shiru² ƴan matan da yace suzo basu zoba shi yinajinma zai haƙurewa kansa ne yaje da zeena ita kaɗai
Yakira more than trice taƙi ɗagawa,ƙarshe dai yayi zuciya ya kira driver sa yaja suka tafi ,zeena tana side ɗinsa ya sauke curtain ɗin motar ba mai ganin masha'ar da yike aikatawa .
Plz ku duba ba dole ai ta yawan samun accident ba,ai duk wajen da ake zina lalacewa wajen takeyi bare kuma abun hawa...Allah kasa mu dace.
Sun sauka a soba lpy,Lallai Alhaji buba akwai Arzuƙi don masanaantar sabulunsa ba ƙaramar masana'anta bane yinada ma'aikata fiteda ɗari biyu .
Can daga ƙarshen masana'antar wani gangariyar Gini ne ɗan cas cas ,an ƙawatashi da kayan alatun more rayuwa ,Nan ne inda yike sauka da matansa in yazo na ƴan kwanakin da zaiyi ,Yauma anan suka sauka da Zeenah ,ya ɗauko take away ɗin da sukayi order a hanya yaci ya aje mata nata saboda ta shiga wanka ,tana fitowa shima ya shiga wankan ,itakam zubda abincin tayi a dust bin ,ta koma ta cake a kan gado ta kashe waje ɗaya da ido tana hangen cikin hajiya zainab dake Swimming comfortably ,Hawayen takaici na sirnano mata ,Yanzu sabida wannan halittar da baizo duniya ba aka kasheni da gudan jinina?
Yina fitowa kayan barci ya saka ya zo ya shirmu akan gado ya fara barcin gajiya,itama a hankali ta lalubo bayansa ta rungumesa itama ta kama barcin ,wanda a take ruhinta ya fita jikinta ya tafi wajen abdul
****
Akram kam boarding school na maza aka kaisa dake zaria wato Alhuda huda college ,saida Akayi masa komai a office ɗin vp har littafai aka bashi kyauta kasantuwarsa cikin ƴan scholars da gwamnati ke ɗaukan nauyin iliminsu,sannan aka kaishi hostel ɗin maza ,wanda ya kasance so bushy ba gyara ko ina ciyayi saboda ƙazanta sai jirwayen ruwan wanki da ya gama ɓata hostel ɗin ,ƙwaƙwaran katanga kuwa babu don ko gwamnati an gina masu ɗan gajeran katangar sai ɗaliban sun fasheshi suna shiga gonakin jama'a suna masu ta'asa ,yaran mutane yaran mutane ƴan mata in sunzo wucewa musamman in duhun magriba tayi haka zasu ƙwace saƙon ko kuɗi ko waya ,ko kuma Suyiwa ƴar mutane fyaɗe gabaɗaya Sin zamewa gidajen dake maƙoftaka dasu tamkar Annoba. sam ba ayin maganar security don yawonsu sukeyi freely kamar ƴan gari.
wannan kenan.
So ,Kasantuwar yau Sundae ne yasa yaga ɗalibai maza kota ina suna yawonsu,wasu na ƙwallo a banbareren field ɗin makarantar ,wasu sun haɗa duwarwatsu sunyi roron karare suna girki a cikin ɗan tukunya ya cukuɗe yayi baƙiƙirin,duk suna ,cikin uniform masu gida² wasu blue da fari wasu orange ,pink gasunan dai ya danganta da kalan house ɗinka ,amma duk sunyi cuɗu cuɗu .
Akram A blue house yike don haka chek aka basa blue shine kayan zaman gidansu koda sun cire asalin uniform ɗin school ɗin...,wani tsohuwar building aka kaisa aka bashi corner ɗinshi mai ɗaukeda wata tsohuwar ƙaramar gadon ƙarfe da tsohuwar fanka na walwali a sama,zuwa yayi ya ajiye Akwatin ƙarfensa da aka juye masa kayansa na ghana must go a ciki ,ya koma ya zauna a gefen gadon tareda rafka tagumi yina kallon faffaɗan ginin daya kwashe cubicles na ɗalibai ɗururu.
Saidai bakowa ciki duk sun watse,kowa ya tafi yawonsa.
Rafka tagumi yayi wasu hawayen kewan gida na surnano masa,sosai yikejin kewar Islamiyyarsa sam ba abunda ya taɓa rabasu ,allah sarki yanzu haka tanacan tana kuka...
daga can ciki yike jiyo nishin gardawa,sosai ya tsorata ,a hankali ya miƙe ,Ƙirjinsa yina lugude ya leƙa inda yike jiyo nishin,gurine mara wadatuwar haske sai tulin tsintsiyoyi da fatanya .
Can daga ƙusurwa ya hango Wani matashi ɗan babban saurayi dai ɗan form 4 (SS1)ya matse ɗan form 1(JS 1) daidai ajinsu Akram kenan a corner yinata soka masa🍌a takashi ,ɗan sai nishi yikeyi ya haɗe zufa kamar zai mutu,shikam ya ƙanƙame ɗan mutane wasu jijiyoyi suna firfito masa a hannu .
Tsoro ne ya cikasa baisan sanda ya ƙwalla ihu ba yayi baya da sauri saidai kafin yayi wani yunƙuri wani babba ya damƙo sa,ya matse masa baki ya cillasa ciki shima sannan ya fara kiciniyar sauke masa wando....
Ihu ya ringa zumbuɗawa yina kallon yanda yike sauke wandonsa ya nufosa da cillinsa🍌 ƴar ƙuƙuf sai faɗi ,rumtse ido yayi yina isti'aza ,wayyo baba kuzo kuga inda kuka kawo Akram ɗinku ,zasu kasheni ,haka jikinsa ke rawa kar..kar...kar
Damƙosa yayi da ƙarfi da sauri akram ya damƙe hannuwansa akan ɗan madaidaicin penis🍌 ɗinsa,waɓda daga gani kaga un matured bura ,Ya fara sauke wani wahalallen Numfashi ,banƙaresa yayi ya gwale ɗuwawunsa ya fara danna masa joy stick ɗinsa ,wani ƙara ya saki wanda saida ya girgiza gaba ɗaya block ɗin sannan suyyyy ya faɗi a sume...
Dagudu yara suka fara bankaɗo ƙofar suna shigowa ,hakan yasa mugayen ficewa da sauri ,suka shige toilet suka fice ta windon toilet ɗin zuwa block ɗinsu na seniors ,shikam Ɗayan yaron da anrigada an saba ƙwaƙulesa da sauri ya gyara wandonsa ya tashi yina tattaɓa Akram yiɓa faɗin "Kai ka tashi!" daidai nan yaran suka shigo hannunsu ɗauke da su munjagara da katakai ,bayansu securitai ne guda biyu .
Ganin Akram a some yasa sukayi baya da sauri ,suna salati sabon zuwa ya mutu
Ɗaukansa sukayi zuwa Bunk ɗinsa suka shafa masa ruwa ,gamida ciccire masa kaya A galabaice ya saki wani ƙaƙƙarfan ajiyar zuciya sannan ya fashe da kuka yina kiran a maidashi wajen Innah
Ɗaliban da sukayi cincirindo duk sunyiwa cubicƙe ɗin rumfa.
kallon juna sukayi gamida fashewa da dariya suka fara watsewa "Yaro a haka duk muma muka saba ,ko ancema muma nan gidanmu ne?!"
Haka aka ɗan rarrashesa aka haɗasa da wani senior ɗan ajin ƙarshe ya kula dashi kafin ya saba tunda harda ƙauyanci ke ɗawainiya dashi sun lura
Kallonsa ɗan ajin ƙarshen yayi wanda ya kasance Labour prefect sannan yace "waye sunan ka" "Akram,Sunan ƙanwata Islamiyya ,Nasan yanzu tanacan tana kuka" ya bashi amsa yina hawaye
Ɗan murmusawa yayi gamida dafa masa kafaɗa "Akram kana kewar Islamiyya ko?" jinjina masa kai yayi yina ƙwalla
"Allah sarki itama nasan za tayi kukan rashinka amma ya kakejin in islamiyya taji kayi ƙoƙari bayan ƴan wasu kwanaki ka dawo mata da tsarabar report sheet ka ciyo ma ajinku na ɗaya?"
Zaro ido yayi "Kai bazan iyaba ni nan dakake ganina Jahiline ban taɓa zuwa boko ba "
"Na sani amma in kanaso ni zan ringa koya maka karatu amma sai ka saki jikinka damu ka daina kuka ...Kayi mun Alƙawari?" jinjina masa kai yayi alamar gamsuwa .
***
Ƙarfe takwas na dare bayan duk yara sun karɓi prep ɗin su ,sannan ne kowa ya ringa kunna ƴar cocin sa ya nafa'a a wajen gadonsa ,masu son karatu na karatunsu,ƴan alashirya kuma sunata dambace² a cikin hostel ɗin.
Ƙatti kƴwa ƴan manyan ajin sunata ɗiban ƴan ƙananun aji suna zuwa yin luɗu dasu a wani hall dayikeda duhu ,wasu kuma sun shiga cikin gari yawo.
Akram kwantawa yayi yinata hawaye ,yiɓa tuna firan islamiyya cikinsa sai ƙugin yunwa yikeyi amma yaƙi cin abinci
Ɗan cubicle ɗinsa ne ya shigo da fito yato ɗan ƙarami dashi ,ƙyar ya kashe masa ido da tochi ɗinsa "Kaine bunk mate ɗina?" shiru Akram yayi yina kallon sa ,in bai manta ba shine nan yaron da ɗazu ya gansa yinata nishi ana masa Homosex.
Ƙarasowa gabansa yayi ,nan yaga idon akram duk jirwayen Hawaye
"Kaine wahalalle in zaka saki jikinka ka saki inkuwa ba haka ba kai sakaci aka rainaka a makarantar nan wallahi saika gaza kare..."
Kallonsa yayi "Meyasa wannan yaron ɗazo naga ya saka maka abun fitsarinshi a bayanka ,kuma baka gatawa malamai ba?dukda azaban da ya gana maka"
"Kai ba azaba bane sai ma daɗi ni yanzu ma nazo ne in ɗauki bargona a wajensa zan kwana, ka cirewa ranka damuwa kai barci mai daɗi school ɗinnan ba irin sauran makarantun kwana bane akwai ƴanci"
Zaro ido yayi waje sosai ,sannan yayi ƙasa da muryarsa ,kamar me son yin raɗa "Kai karatun fa ko shine zai koya maka karatun,bakada ƙanwace a gida dakake son in kayu ƙoƙari taji daɗi? Ni zanyi ƙoƙarine don islamiyya taji daɗi..."
"Kai dayallah,Kasan taken makarantar nan? ,Alhuda huda tsuntsu mai karatu, Aje tara A dawo goma ,Digiri sai Allah yayi Shugaban ƙasa koda bala'i...
Don haka,bamu damu da karatu ba ka ganmu nan ,dole sai ka zama jan wuya inba haka ba fasin fasin ɗinka za a ringa yi an kawo ma ƴan manyan aji boyi² ,kasamu wani babba ɗan babban aji shine uban gidanka bakai ba ɗiban ruwan sassafe da noma da shan dukan seniors"
"bakayi karatu ba ta ina zakayi shugaban ƙasa koda bala'i ?"
"kai kullum kan ɗan ƙauye a cikin tukunya yike ni ƙyaleni ,a hankali zaka gane yaren" yina kaiwa nan ya fita yabar Akram cikin meditating ,wannan yace ya dage yayi karatu saboda Islamiyya ,wannan kuma yace kar yayi karatu ya nemi ubangida ɗan ajin manya saboda gudun duka to wanne zaiyi ne??
•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800
_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000
•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_
Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932
Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265
•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265
OUM APHNAN✍🏽
*Ki tausaya karki futar mana dashi koda kin siya,Inkun san siya zakuyi don kuyi sharing don allah karku siya,mun hutashsheki,Haƙƙin mallakar marubutanne su ɗai,ki tausaya masu plz,inkinga wani page na yawo to na sata ne,ki rimtse Idonki kar ki karanta ki biyi ki sayi na halalinki mun gode.*
17_18 of ASW
A week later
Islamiyya tun tana kukan Kewar Akram har ta soma ɗan sabawa ,ta fara shiga cikin yara ƴan uwanta suna wasanninsu ,Inna kam takan ƙyaleta tayi wasa da yara a bayan gida saboda ta ɗauke mata kukan Akram da take isansu ba dare ba rana
Yau kamar kullum bayan ta dawo daga Allonta,zuwa tayi bakin randan inna ta kandami ruwa ta wanke inda akace ta wanke ta kafa kai ta kwalƙwale sannan ta jingine allon taje ta samu inna a gaban murhu tana fama da jiƙaƙƙen itace dake aikin tuttuɗo da hayaƙi.
"Inna zan tafi gidan su fatsime wasa"
Ɗagowa tayi ta kalleta da jajayen idonta da suka kaɗe tsabagen raɗaɗin hayaƙin itacen
"To Allah ya tsare a kula kar a yi nesa da gida kuma kar a yi faɗa" ai tuni ta ƙalƙala da gudu ,tana yarfe hannu tana hawayen wai hayaƙi ,don rankatakaf ɗin maganar inna ma bataji shi ba
Murmushi inna tayi sannan tace "Ƴar tselan ƙwa,kina ƙauye ke bakison hayaƙi ,in anaso aga tashin hankali ace fifita wuta"
Da sallamarta kamar mummuna ta shiga gidan su fatsime ,dukkansu suna gaban wata ƙatuwar tukunya anata shiryawa yayar Fatsime rogo a wani ledan siga akan wani faranti na siyarwa
Itakuma yayar fatsimen tana ƙidayawa fatsiman gyaɗa mai gishiri a cikin wani farin roba
"Baba sannu da aiki ,fatsime zo muje muyi wasa..." ta faɗi gaisuwarta da ƙudurin zuwanta gidan a tare bako waƙafi.
Babansu faɗima ɗagowa tayi gamida cusa rogo a baki ta tauna sannan ta ɗakko ɗaya ta miƙawa Islamiyya
"Lafiya ƙalau ƴar Islaman Inna,gashi kiyi maza gida ,su fatsime talle zasuje " ta miƙa mata cikin sigar rarrashi don bataso ta zuge mata yarinya yanzu tace ta fasa zuwa ta samu ta lallaɓata.
Ilai kuwa Noƙe kafaɗa tayi "Uhum uhum ni bancin rogo ba gyaɗa" zaro mata ido tayi "To kar alasa kici ɗin dama ke abun arziƙi baki gajeshi ba,to bar ganin gyaɗan nan bazakici shiba don nima ba nawa bane "
Ta ƙare tana jefa rogonta a tukunya cikin husata kamar wanda ta zageta.
Sharce ido tayi ta goge ƙwallan da suka sirnano mata,sannan ta juya tayi hanyar ƙwar gida .
Har takusa kai ƙofa ,Baban su sai addu'a take kar fatsime ta tamka mata
A hankali Ta juyo ta kallesu "Fatsime zan tafi bakice mun Adabo ba...😪" kawai saita kece da kuka kamar wacce aka yanka
Da gudu ta ƙalƙalo uwar tana ƙwala mata kira amma kobi ta kanta batayi ba ,suka ko suntuma da gudu daidai nan yayansu Lawwali ya shigo da sauri ya tare ƙofa
"Me kuka aikata zaku gudu naji tana ƙwalla maku kira"
"Yaya nayi ƙanƙanta a talla wai baba sai naje " kauɗeta da mari yayi sannan ya ingiza kanta suka koma ciki aka bar islamiyya riƙe da sagaggen hannu.
Dakalin gidan taje ta zauna tanata ƴan waƙe²nta har suka fito zasu wuce aikuwa tabi bayansu tana kiransu
Yayar faɗiman wato sa'ade data cancaɗa gayo ,ƙafa yasha mai uwa ɗanwake jambaki da kuwa jar hoda yaji yayi zam a ido .
Cikin lallami ta tsaya tana roƙon islamiyya takoma gida tabar faɗima taje talle.
"To zan raka ku"
Dole suka tafi tare saboda bala'in Islamiyya yawa gareshi .
Hanya suka ɗiba sharara ,duk inda suka ga dandalin maza ,Kafin masu rogon su ƙaraso zata kwasa tana masu talle da zuzuta masu zaƙi da garɗin Rogon ,Fasali da manyancen islamiyya shi zaisa a siya haka har suka fito titin garin soba ,ta waje wajen gari suka kai masana'antar sabulun Alhaji buba.
Daƙyar me gadi ya barsu suka shiga yiwa ma'aikatan talle ko zasu siya,Kasantuwar rana ya ɗaga kuma masu kawo masu alalan manja dasu dambu basu kawo ba yasa suka fara rububin siya musamman da sukaji rogon sabon karyane akwai zaƙi.
Wani shamsu dayakasance ɗan ƙauyen soban , tun shigowarsu ya kashe sa'ade da ido ,yina yaba tsarin halittarta ,sam ya nemi yunwar cikinta ya rasa ,sai kwaɗayin kasancewa da ita kawai yikeyi ,saidai yina tsoron latsa ƴan ƙauyen na isa don yasan basu fiye hankali ba,amma daurewa yayi ,ya miƙe yina yiwa kansa maganganun ƙarfafa gwuiwa
"Kai Shamsu motsi yafi laɓewa ,bari mu gwada sa'ar mu "
Yina zuwa gabansu dasuke tsugune a fatsatsen rana ,ya kallesu
"Allah bada sa'a mai rogo " ɗagowa sa'ade tayi sannan tayi masa fari tana cewa "Amin na nawa za'a baka?"
Ciro sabuwar dubu ɗaya cikin ladansa da Alhaji buba yayi masu yau yayi a aljihu sai walƙiya takeyi yayi ,sannan yace "Amshi na duka nikeso, amma ni nafison mandaƙo ,wato me ƙuli ,don haka ku taso ku dawo inuwar can ,ki zuba mun ,sai ki barma wainnan yaran ai ƙannenki ne ko?(Gyaɗa masa kai tayi idonta kamar zadu zazzago saboda kallon kuɗin hannunsa tamkar zata fige),to saiki bar masu su tsare maki ni kuma sai kije ki siyo mun garin ƙulin acan wajen "
Cikin sanyin murya tace "ai duk farantin ma na ɗari takwas ne "
"af gaskiya yayimin yawa ɗiban mun ƙulli biyu muje " ya miƙa mata kuɗin , "To ai banda canji" " ki riƙe duka na bar maki"itakuma jikinta har rawa yikeyi ta karɓa ta ɗage riga ta cusa a lalita ,sannan ta gyara ɗaurin zaninta ta ɗibi ƙullin rogon ta sasu suka kwashi sauran ta kaisu inuwa tace su cigaba da siyar mata kafin tazo
Sannan tabi bayansa suka wuce .
****
Alhaji Buba kam wata tsohuwar matarsa da suka rabune tazo soba biki,tayi aure a ƙauyen Hayin malam ,amma haka tayi wara² ta fyallo jiki ta taho wajen sa ,don ita fa sam mijin da ta aura bayi gamsar da ita,har yau har gobe dukda sakinta yayi amma mararin Alhaji buba takeyi bata sanya in taji labarin yina waje sai tazo ya cita .
Raɓa su Islamiyya tayi ta shige inda Alhaji yike ,masu gadi na kiranta amma haka ta ƙalƙala dagudu .
Zeena tana cikin kicin ɗin falon tana haɗa masa lunch ,ƙyar ta hango tahowarta tun a wajen gate ,yanzu nesan ganinta yakai kiliometer 8 da normal ganin mutane ,da sauri ta je ta buɗe ƙofar kamar zata zubar da wani abu ,aikuwa tayi wuf ta shiga ɗakin ta maida ƙofa ta rufe ta juyo ta kalleta
"Sister wa kike nema?"
Cikin Numfarfashi tace Alha..ji Bu...ba din allah yina ciki"
Kafin ta bata amsa har ya fito ,tsuke fuska ya ɗanyi
"Ke menene wai?"
"Habawa Alhaji kasan me zai kawo ni wallahi nayi kewar buranka don allah ka yi mun Allura da buranka mai mugun daɗi in tafi ,wallahi sha'ani nazo naga bazan iya wucewa ba sai na nemeka"
Yanda take maganar dole ta baka tausayi jaraba ya rigada yayi mata yawa
Ɗagowa yayi yina kallon zeenah da alamun neman izininta
Ɗan lumshe masa ido tayi alamun go ahead kafin ta ɗanyi murmushi "Bari inje in ƙarike maka lunch baby"
Bai iya bata amsa ba saboda yanda ya faɗa a shauƙin ta
.....Janta yayi zuwa bedroom ɗinsa ai kafin ya rufo ƙofa har ta fara sunce kayan jikinta tana holi dasu ,sai da ta cire komai na jikinta ta je da sauri ta faɗa kan gadon ,ta ɗaura hannunta akan durinta tana shafawa sannan ta buɗe cinyoyin ta ta gwale gindinta sosai tana lailayawa up and down ,tana wani irin nishi "Huhhhh...Auchhhh...Ahhhh waiiiii" da rawar jiki ,ya cire kayan sa ,ya yi sufa ya shige tsakankanin ƙafafuwanta ,da hanzari ya kafa bakinsa cikin pup ɗinta dake ɓulɓulo da ruwan madara💦 tana ƙara murza kan ƴar tsalinta,halshe ya ɗaura a saman clit ɗinta ya fara gurzawa yina tsotsewa ,yina jan baki "Ahshhhhh ,uhhh ahhhh" Yina daddanna halshensa cikin ramin gindinta ,hannunsa duk suna kan na shanunta yina matsasu da kyau da kyau ,ya saƙa hannunsa a tsakankanin Nipple ɗin boobs ɗinta ya sokasu