*Ki tausaya karki fitar mana dashi in kin siya ,Inkun san siya zakuyi don kuyi sharing don Allah karki siya mun hutashsheki,Haƙƙin mallakar marubutanne su ɗai,Ki tausaya masu plz ,Inkinga wani pages na yawo to na sata ne ki runtse idonki karki karanta ki biyo ki siya ,Mungode* 15_16 of ASW .....Alhaji Buba kam, shi zai iya cewa tunda yike bai taɓa making sex mai daɗi da nishaɗi ,kuma nan da nan yayi release kamar yau da yayi da Zeena a mota cikin ƙanƙanin lokaci ta bashi Nutsuwa,Saida komai ya lafa sannan ya kira hajja meena a waya ,don yaji shiru² ƴan matan da yace suzo basu zoba shi yinajinma zai haƙurewa kansa ne yaje da zeena ita kaɗai Yakira more than trice taƙi ɗagawa,ƙarshe dai yayi zuciya ya kira driver sa yaja suka tafi ,zeena tana side ɗinsa ya sauke curtain ɗin motar ba mai ganin masha'ar da yike aikatawa . Plz ku duba ba dole ai ta yawan samun accident ba,ai duk wajen da ake zina lalacewa wajen takeyi bare kuma abun hawa...Allah kasa mu dace. Sun sauka a soba lpy,Lallai Alhaji buba akwai Arzuƙi don masanaantar sabulunsa ba ƙaramar masana'anta bane yinada ma'aikata fiteda ɗari biyu . Can daga ƙarshen masana'antar wani gangariyar Gini ne ɗan cas cas ,an ƙawatashi da kayan alatun more rayuwa ,Nan ne inda yike sauka da matansa in yazo na ƴan kwanakin da zaiyi ,Yauma anan suka sauka da Zeenah ,ya ɗauko take away ɗin da sukayi order a hanya yaci ya aje mata nata saboda ta shiga wanka ,tana fitowa shima ya shiga wankan ,itakam zubda abincin tayi a dust bin ,ta koma ta cake a kan gado ta kashe waje ɗaya da ido tana hangen cikin hajiya zainab dake Swimming comfortably ,Hawayen takaici na sirnano mata ,Yanzu sabida wannan halittar da baizo duniya ba aka kasheni da gudan jinina? Yina fitowa kayan barci ya saka ya zo ya shirmu akan gado ya fara barcin gajiya,itama a hankali ta lalubo bayansa ta rungumesa itama ta kama barcin ,wanda a take ruhinta ya fita jikinta ya tafi wajen abdul **** Akram kam boarding school na maza aka kaisa dake zaria wato Alhuda huda college ,saida Akayi masa komai a office ɗin vp har littafai aka bashi kyauta kasantuwarsa cikin ƴan scholars da gwamnati ke ɗaukan nauyin iliminsu,sannan aka kaishi hostel ɗin maza ,wanda ya kasance so bushy ba gyara ko ina ciyayi saboda ƙazanta sai jirwayen ruwan wanki da ya gama ɓata hostel ɗin ,ƙwaƙwaran katanga kuwa babu don ko gwamnati an gina masu ɗan gajeran katangar sai ɗaliban sun fasheshi suna shiga gonakin jama'a suna masu ta'asa ,yaran mutane yaran mutane ƴan mata in sunzo wucewa musamman in duhun magriba tayi haka zasu ƙwace saƙon ko kuɗi ko waya ,ko kuma Suyiwa ƴar mutane fyaɗe gabaɗaya Sin zamewa gidajen dake maƙoftaka dasu tamkar Annoba. sam ba ayin maganar security don yawonsu sukeyi freely kamar ƴan gari. wannan kenan. So ,Kasantuwar yau Sundae ne yasa yaga ɗalibai maza kota ina suna yawonsu,wasu na ƙwallo a banbareren field ɗin makarantar ,wasu sun haɗa duwarwatsu sunyi roron karare suna girki a cikin ɗan tukunya ya cukuɗe yayi baƙiƙirin,duk suna ,cikin uniform masu gida² wasu blue da fari wasu orange ,pink gasunan dai ya danganta da kalan house ɗinka ,amma duk sunyi cuɗu cuɗu . Akram A blue house yike don haka chek aka basa blue shine kayan zaman gidansu koda sun cire asalin uniform ɗin school ɗin...,wani tsohuwar building aka kaisa aka bashi corner ɗinshi mai ɗaukeda wata tsohuwar ƙaramar gadon ƙarfe da tsohuwar fanka na walwali a sama,zuwa yayi ya ajiye Akwatin ƙarfensa da aka juye masa kayansa na ghana must go a ciki ,ya koma ya zauna a gefen gadon tareda rafka tagumi yina kallon faffaɗan ginin daya kwashe cubicles na ɗalibai ɗururu. Saidai bakowa ciki duk sun watse,kowa ya tafi yawonsa. Rafka tagumi yayi wasu hawayen kewan gida na surnano masa,sosai yikejin kewar Islamiyyarsa sam ba abunda ya taɓa rabasu ,allah sarki yanzu haka tanacan tana kuka... daga can ciki yike jiyo nishin gardawa,sosai ya tsorata ,a hankali ya miƙe ,Ƙirjinsa yina lugude ya leƙa inda yike jiyo nishin,gurine mara wadatuwar haske sai tulin tsintsiyoyi da fatanya . Can daga ƙusurwa ya hango Wani matashi ɗan babban saurayi dai ɗan form 4 (SS1)ya matse ɗan form 1(JS 1) daidai ajinsu Akram kenan a corner yinata soka masa🍌a takashi ,ɗan sai nishi yikeyi ya haɗe zufa kamar zai mutu,shikam ya ƙanƙame ɗan mutane wasu jijiyoyi suna firfito masa a hannu . Tsoro ne ya cikasa baisan sanda ya ƙwalla ihu ba yayi baya da sauri saidai kafin yayi wani yunƙuri wani babba ya damƙo sa,ya matse masa baki ya cillasa ciki shima sannan ya fara kiciniyar sauke masa wando.... Ihu ya ringa zumbuɗawa yina kallon yanda yike sauke wandonsa ya nufosa da cillinsa🍌 ƴar ƙuƙuf sai faɗi ,rumtse ido yayi yina isti'aza ,wayyo baba kuzo kuga inda kuka kawo Akram ɗinku ,zasu kasheni ,haka jikinsa ke rawa kar..kar...kar Damƙosa yayi da ƙarfi da sauri akram ya damƙe hannuwansa akan ɗan madaidaicin penis🍌 ɗinsa,waɓda daga gani kaga un matured bura ,Ya fara sauke wani wahalallen Numfashi ,banƙaresa yayi ya gwale ɗuwawunsa ya fara danna masa joy stick ɗinsa ,wani ƙara ya saki wanda saida ya girgiza gaba ɗaya block ɗin sannan suyyyy ya faɗi a sume... Dagudu yara suka fara bankaɗo ƙofar suna shigowa ,hakan yasa mugayen ficewa da sauri ,suka shige toilet suka fice ta windon toilet ɗin zuwa block ɗinsu na seniors ,shikam Ɗayan yaron da anrigada an saba ƙwaƙulesa da sauri ya gyara wandonsa ya tashi yina tattaɓa Akram yiɓa faɗin "Kai ka tashi!" daidai nan yaran suka shigo hannunsu ɗauke da su munjagara da katakai ,bayansu securitai ne guda biyu . Ganin Akram a some yasa sukayi baya da sauri ,suna salati sabon zuwa ya mutu Ɗaukansa sukayi zuwa Bunk ɗinsa suka shafa masa ruwa ,gamida ciccire masa kaya A galabaice ya saki wani ƙaƙƙarfan ajiyar zuciya sannan ya fashe da kuka yina kiran a maidashi wajen Innah Ɗaliban da sukayi cincirindo duk sunyiwa cubicƙe ɗin rumfa. kallon juna sukayi gamida fashewa da dariya suka fara watsewa "Yaro a haka duk muma muka saba ,ko ancema muma nan gidanmu ne?!" Haka aka ɗan rarrashesa aka haɗasa da wani senior ɗan ajin ƙarshe ya kula dashi kafin ya saba tunda harda ƙauyanci ke ɗawainiya dashi sun lura Kallonsa ɗan ajin ƙarshen yayi wanda ya kasance Labour prefect sannan yace "waye sunan ka" "Akram,Sunan ƙanwata Islamiyya ,Nasan yanzu tanacan tana kuka" ya bashi amsa yina hawaye Ɗan murmusawa yayi gamida dafa masa kafaɗa "Akram kana kewar Islamiyya ko?" jinjina masa kai yayi yina ƙwalla "Allah sarki itama nasan za tayi kukan rashinka amma ya kakejin in islamiyya taji kayi ƙoƙari bayan ƴan wasu kwanaki ka dawo mata da tsarabar report sheet ka ciyo ma ajinku na ɗaya?" Zaro ido yayi "Kai bazan iyaba ni nan dakake ganina Jahiline ban taɓa zuwa boko ba " "Na sani amma in kanaso ni zan ringa koya maka karatu amma sai ka saki jikinka damu ka daina kuka ...Kayi mun Alƙawari?" jinjina masa kai yayi alamar gamsuwa . *** Ƙarfe takwas na dare bayan duk yara sun karɓi prep ɗin su ,sannan ne kowa ya ringa kunna ƴar cocin sa ya nafa'a a wajen gadonsa ,masu son karatu na karatunsu,ƴan alashirya kuma sunata dambace² a cikin hostel ɗin. Ƙatti kƴwa ƴan manyan ajin sunata ɗiban ƴan ƙananun aji suna zuwa yin luɗu dasu a wani hall dayikeda duhu ,wasu kuma sun shiga cikin gari yawo. Akram kwantawa yayi yinata hawaye ,yiɓa tuna firan islamiyya cikinsa sai ƙugin yunwa yikeyi amma yaƙi cin abinci Ɗan cubicle ɗinsa ne ya shigo da fito yato ɗan ƙarami dashi ,ƙyar ya kashe masa ido da tochi ɗinsa "Kaine bunk mate ɗina?" shiru Akram yayi yina kallon sa ,in bai manta ba shine nan yaron da ɗazu ya gansa yinata nishi ana masa Homosex. Ƙarasowa gabansa yayi ,nan yaga idon akram duk jirwayen Hawaye "Kaine wahalalle in zaka saki jikinka ka saki inkuwa ba haka ba kai sakaci aka rainaka a makarantar nan wallahi saika gaza kare..." Kallonsa yayi "Meyasa wannan yaron ɗazo naga ya saka maka abun fitsarinshi a bayanka ,kuma baka gatawa malamai ba?dukda azaban da ya gana maka" "Kai ba azaba bane sai ma daɗi ni yanzu ma nazo ne in ɗauki bargona a wajensa zan kwana, ka cirewa ranka damuwa kai barci mai daɗi school ɗinnan ba irin sauran makarantun kwana bane akwai ƴanci" Zaro ido yayi waje sosai ,sannan yayi ƙasa da muryarsa ,kamar me son yin raɗa "Kai karatun fa ko shine zai koya maka karatun,bakada ƙanwace a gida dakake son in kayu ƙoƙari taji daɗi? Ni zanyi ƙoƙarine don islamiyya taji daɗi..." "Kai dayallah,Kasan taken makarantar nan? ,Alhuda huda tsuntsu mai karatu, Aje tara A dawo goma ,Digiri sai Allah yayi Shugaban ƙasa koda bala'i... Don haka,bamu damu da karatu ba ka ganmu nan ,dole sai ka zama jan wuya inba haka ba fasin fasin ɗinka za a ringa yi an kawo ma ƴan manyan aji boyi² ,kasamu wani babba ɗan babban aji shine uban gidanka bakai ba ɗiban ruwan sassafe da noma da shan dukan seniors" "bakayi karatu ba ta ina zakayi shugaban ƙasa koda bala'i ?" "kai kullum kan ɗan ƙauye a cikin tukunya yike ni ƙyaleni ,a hankali zaka gane yaren" yina kaiwa nan ya fita yabar Akram cikin meditating ,wannan yace ya dage yayi karatu saboda Islamiyya ,wannan kuma yace kar yayi karatu ya nemi ubangida ɗan ajin manya saboda gudun duka to wanne zaiyi ne?? •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• _*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_ _*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_ _*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_ _*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_ _Regular_ Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300 *Biyu* ₦500 *Duka ukun* ₦800 _Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_ *Ɗaya* ₦1000 *Biyu* ₦1500 *Duka ukun* ₦2000 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• _Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_ 0255526235 _Fauziyya Tasi'u. GTbank_ Ko katin MTN _Zaki biya ta wannan number_ 08081202932 Ko VTU _Zaki biya Ta wannan Number_ 09065990265 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• *SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN* 09065990265 OUM APHNAN✍🏽 *Ki tausaya karki futar mana dashi koda kin siya,Inkun san siya zakuyi don kuyi sharing don allah karku siya,mun hutashsheki,Haƙƙin mallakar marubutanne su ɗai,ki tausaya masu plz,inkinga wani page na yawo to na sata ne,ki rimtse Idonki kar ki karanta ki biyi ki sayi na halalinki mun gode.* 17_18 of ASW A week later Islamiyya tun tana kukan Kewar Akram har ta soma ɗan sabawa ,ta fara shiga cikin yara ƴan uwanta suna wasanninsu ,Inna kam takan ƙyaleta tayi wasa da yara a bayan gida saboda ta ɗauke mata kukan Akram da take isansu ba dare ba rana Yau kamar kullum bayan ta dawo daga Allonta,zuwa tayi bakin randan inna ta kandami ruwa ta wanke inda akace ta wanke ta kafa kai ta kwalƙwale sannan ta jingine allon taje ta samu inna a gaban murhu tana fama da jiƙaƙƙen itace dake aikin tuttuɗo da hayaƙi. "Inna zan tafi gidan su fatsime wasa" Ɗagowa tayi ta kalleta da jajayen idonta da suka kaɗe tsabagen raɗaɗin hayaƙin itacen "To Allah ya tsare a kula kar a yi nesa da gida kuma kar a yi faɗa" ai tuni ta ƙalƙala da gudu ,tana yarfe hannu tana hawayen wai hayaƙi ,don rankatakaf ɗin maganar inna ma bataji shi ba Murmushi inna tayi sannan tace "Ƴar tselan ƙwa,kina ƙauye ke bakison hayaƙi ,in anaso aga tashin hankali ace fifita wuta" Da sallamarta kamar mummuna ta shiga gidan su fatsime ,dukkansu suna gaban wata ƙatuwar tukunya anata shiryawa yayar Fatsime rogo a wani ledan siga akan wani faranti na siyarwa Itakuma yayar fatsimen tana ƙidayawa fatsiman gyaɗa mai gishiri a cikin wani farin roba "Baba sannu da aiki ,fatsime zo muje muyi wasa..." ta faɗi gaisuwarta da ƙudurin zuwanta gidan a tare bako waƙafi. Babansu faɗima ɗagowa tayi gamida cusa rogo a baki ta tauna sannan ta ɗakko ɗaya ta miƙawa Islamiyya "Lafiya ƙalau ƴar Islaman Inna,gashi kiyi maza gida ,su fatsime talle zasuje " ta miƙa mata cikin sigar rarrashi don bataso ta zuge mata yarinya yanzu tace ta fasa zuwa ta samu ta lallaɓata. Ilai kuwa Noƙe kafaɗa tayi "Uhum uhum ni bancin rogo ba gyaɗa" zaro mata ido tayi "To kar alasa kici ɗin dama ke abun arziƙi baki gajeshi ba,to bar ganin gyaɗan nan bazakici shiba don nima ba nawa bane " Ta ƙare tana jefa rogonta a tukunya cikin husata kamar wanda ta zageta. Sharce ido tayi ta goge ƙwallan da suka sirnano mata,sannan ta juya tayi hanyar ƙwar gida . Har takusa kai ƙofa ,Baban su sai addu'a take kar fatsime ta tamka mata A hankali Ta juyo ta kallesu "Fatsime zan tafi bakice mun Adabo ba...😪" kawai saita kece da kuka kamar wacce aka yanka Da gudu ta ƙalƙalo uwar tana ƙwala mata kira amma kobi ta kanta batayi ba ,suka ko suntuma da gudu daidai nan yayansu Lawwali ya shigo da sauri ya tare ƙofa "Me kuka aikata zaku gudu naji tana ƙwalla maku kira" "Yaya nayi ƙanƙanta a talla wai baba sai naje " kauɗeta da mari yayi sannan ya ingiza kanta suka koma ciki aka bar islamiyya riƙe da sagaggen hannu. Dakalin gidan taje ta zauna tanata ƴan waƙe²nta har suka fito zasu wuce aikuwa tabi bayansu tana kiransu Yayar faɗiman wato sa'ade data cancaɗa gayo ,ƙafa yasha mai uwa ɗanwake jambaki da kuwa jar hoda yaji yayi zam a ido . Cikin lallami ta tsaya tana roƙon islamiyya takoma gida tabar faɗima taje talle. "To zan raka ku" Dole suka tafi tare saboda bala'in Islamiyya yawa gareshi . Hanya suka ɗiba sharara ,duk inda suka ga dandalin maza ,Kafin masu rogon su ƙaraso zata kwasa tana masu talle da zuzuta masu zaƙi da garɗin Rogon ,Fasali da manyancen islamiyya shi zaisa a siya haka har suka fito titin garin soba ,ta waje wajen gari suka kai masana'antar sabulun Alhaji buba. Daƙyar me gadi ya barsu suka shiga yiwa ma'aikatan talle ko zasu siya,Kasantuwar rana ya ɗaga kuma masu kawo masu alalan manja dasu dambu basu kawo ba yasa suka fara rububin siya musamman da sukaji rogon sabon karyane akwai zaƙi. Wani shamsu dayakasance ɗan ƙauyen soban , tun shigowarsu ya kashe sa'ade da ido ,yina yaba tsarin halittarta ,sam ya nemi yunwar cikinta ya rasa ,sai kwaɗayin kasancewa da ita kawai yikeyi ,saidai yina tsoron latsa ƴan ƙauyen na isa don yasan basu fiye hankali ba,amma daurewa yayi ,ya miƙe yina yiwa kansa maganganun ƙarfafa gwuiwa "Kai Shamsu motsi yafi laɓewa ,bari mu gwada sa'ar mu " Yina zuwa gabansu dasuke tsugune a fatsatsen rana ,ya kallesu "Allah bada sa'a mai rogo " ɗagowa sa'ade tayi sannan tayi masa fari tana cewa "Amin na nawa za'a baka?" Ciro sabuwar dubu ɗaya cikin ladansa da Alhaji buba yayi masu yau yayi a aljihu sai walƙiya takeyi yayi ,sannan yace "Amshi na duka nikeso, amma ni nafison mandaƙo ,wato me ƙuli ,don haka ku taso ku dawo inuwar can ,ki zuba mun ,sai ki barma wainnan yaran ai ƙannenki ne ko?(Gyaɗa masa kai tayi idonta kamar zadu zazzago saboda kallon kuɗin hannunsa tamkar zata fige),to saiki bar masu su tsare maki ni kuma sai kije ki siyo mun garin ƙulin acan wajen " Cikin sanyin murya tace "ai duk farantin ma na ɗari takwas ne " "af gaskiya yayimin yawa ɗiban mun ƙulli biyu muje " ya miƙa mata kuɗin , "To ai banda canji" " ki riƙe duka na bar maki"itakuma jikinta har rawa yikeyi ta karɓa ta ɗage riga ta cusa a lalita ,sannan ta gyara ɗaurin zaninta ta ɗibi ƙullin rogon ta sasu suka kwashi sauran ta kaisu inuwa tace su cigaba da siyar mata kafin tazo Sannan tabi bayansa suka wuce . **** Alhaji Buba kam wata tsohuwar matarsa da suka rabune tazo soba biki,tayi aure a ƙauyen Hayin malam ,amma haka tayi wara² ta fyallo jiki ta taho wajen sa ,don ita fa sam mijin da ta aura bayi gamsar da ita,har yau har gobe dukda sakinta yayi amma mararin Alhaji buba takeyi bata sanya in taji labarin yina waje sai tazo ya cita . Raɓa su Islamiyya tayi ta shige inda Alhaji yike ,masu gadi na kiranta amma haka ta ƙalƙala dagudu . Zeena tana cikin kicin ɗin falon tana haɗa masa lunch ,ƙyar ta hango tahowarta tun a wajen gate ,yanzu nesan ganinta yakai kiliometer 8 da normal ganin mutane ,da sauri ta je ta buɗe ƙofar kamar zata zubar da wani abu ,aikuwa tayi wuf ta shiga ɗakin ta maida ƙofa ta rufe ta juyo ta kalleta "Sister wa kike nema?" Cikin Numfarfashi tace Alha..ji Bu...ba din allah yina ciki" Kafin ta bata amsa har ya fito ,tsuke fuska ya ɗanyi "Ke menene wai?" "Habawa Alhaji kasan me zai kawo ni wallahi nayi kewar buranka don allah ka yi mun Allura da buranka mai mugun daɗi in tafi ,wallahi sha'ani nazo naga bazan iya wucewa ba sai na nemeka" Yanda take maganar dole ta baka tausayi jaraba ya rigada yayi mata yawa Ɗagowa yayi yina kallon zeenah da alamun neman izininta Ɗan lumshe masa ido tayi alamun go ahead kafin ta ɗanyi murmushi "Bari inje in ƙarike maka lunch baby" Bai iya bata amsa ba saboda yanda ya faɗa a shauƙin ta .....Janta yayi zuwa bedroom ɗinsa ai kafin ya rufo ƙofa har ta fara sunce kayan jikinta tana holi dasu ,sai da ta cire komai na jikinta ta je da sauri ta faɗa kan gadon ,ta ɗaura hannunta akan durinta tana shafawa sannan ta buɗe cinyoyin ta ta gwale gindinta sosai tana lailayawa up and down ,tana wani irin nishi "Huhhhh...Auchhhh...Ahhhh waiiiii" da rawar jiki ,ya cire kayan sa ,ya yi sufa ya shige tsakankanin ƙafafuwanta ,da hanzari ya kafa bakinsa cikin pup ɗinta dake ɓulɓulo da ruwan madara💦 tana ƙara murza kan ƴar tsalinta,halshe ya ɗaura a saman clit ɗinta ya fara gurzawa yina tsotsewa ,yina jan baki "Ahshhhhh ,uhhh ahhhh" Yina daddanna halshensa cikin ramin gindinta ,hannunsa duk suna kan na shanunta yina matsasu da kyau da kyau ,ya saƙa hannunsa a tsakankanin Nipple ɗin boobs ɗinta ya sokasu a cikin fingers ɗinsa yina marmatsawa Wani nishi ta ringayi tana gotsaro ƙirjinta tana daɗa zuba murning "Uh...ah ,buba baban daɗi,ka soka mun gindinka ahhhhh wayyo zan mutu a daɗinka wayyo gindina iiiihhhhhh...kanamun waiwayi wayyo zan mutu waiiii" sosai yike cinta da halshe tamkar zai ƙwaƙule ilahirin durinta ya cinye ,kaf saida ya shanye riwan farjinta ,yina jajjan ƴar tsakiyarta mai tsawo da laushi yina karkaɗashi da halshe Kuka ta fashe masa dashi kanajanmun rai bubu ɗina wai daɗi ,ka zura mun tsuliyarka inji daɗi,na ƙosa inji ɗuminta a cikin gindina ahhhhh" Miƙewa yayi ya gwale cinyoyinta da hannuwansa biyu ,tsuliyarsa tala fal...fal tana cin karo da ƴar tsakarta ,tanajin kamar yina mata susa ,da sauri ta kamo gindinsa tana gurzawa a saman durinta tana zubo da wani kakkauran hawaye ,tanajin daɗi kamar zata haukace....✍🏽 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• _*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_ _*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_ _*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_ _*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_ _Regular_ Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300 *Biyu* ₦500 *Duka ukun* ₦800 _Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_ *Ɗaya* ₦1000 *Biyu* ₦1500 *Duka ukun* ₦2000 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• _Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_ 0255526235 _Fauziyya Tasi'u. GTbank_ Ko katin MTN _Zaki biya ta wannan number_ 08081202932 Ko VTU _Zaki biya Ta wannan Number_ 09065990265 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• *SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN* 09065990265 OUM APHNAN✍🏽 21_22 of ASW Bama typing a week end shiyasa kuka jimu shiru,yauma zan ɗan tsakura mukune saboda wa'inda jiya sukayi ta tambayata ,update. Yeaah Akwai ONLINE sex Education Class da zamu fara yau 12\12\2021 da dare Inshallah,munasa mutum a group in kuma bayiso muna turawa ta private ,Ajin na sati 1 ne akan kuɗi ₦1000 ta 7782217014,mohammed Hassana,Fcmb...ko ki tuntuɓeni ta Numberta 09065990265. .....Artawa sukayi ana kare securitai sukace dawa Allah ya haɗamu sukayi masu caaaa da gudu,suna zuwa gate kuwa aka damƙesu aka kulle a ɗakin masu gadi ana jiran Umurnin Mai gida(Alhaji Buba kenan). Sa'ade kam sakin baki tayi kamar sakarai ,ta kasa bashi amsa,shikuwa ya gyara zariyarsa ya wuceta fuuuuuu,ba tareda yako ƙara kallon inda takeba. Da ƙyar ta jawo ƙafa ta fito jikinta yayi matuƙar la'asar ,saidai neman yara ta shigayi ,ai kafin ma tayi dogon bincike taji anyi rammm da ita anje an cusa ta a ɗan ƙaramin ɗakin masu gadin ,waigawa tayi ta kalli su Fatsima "Ke ina tiren Rogon?" kafin ta bata amsa tayi maxa ta cafe da cewa "Barmu tukum mu tsira da ranmu kafin maganar wani banzar rogo " ta ƙare tana babballara mata harara kamar itace ta kullesu ɗin. Itakam fatsima tasan yau dukan da zataci allah ne kaɗai zai ƙwaceta don haka ihu ta fashe dashi "Yaya Sa'a wallahi Islamiyya ta ɓarar da farantin rogon garin gudu duk ya sheƙeee..." ɗaura hannu tayi a ƙirji "Ya zube?...Aikuwa yau zakici kaxanki da Innanmu "(Ta mandaƙa mata wani Ashariya) "To ni meye ruwana a ciki bake akaba rogonba ina kikaje?" ta faɗa tana tsatstsareta da ido Sosai ta kiɗime,tabbas Tabi namiji bacin hukuncin Allah da yanzu ya ƙwaƙuleta tas a lungu. Yarfe zufa tayi ta ƙara shafa cikin lalitanta taji dubun da ya bata da ƴan cinikinsu ,ɗan sanyi taji a ranta "Shikenan bari a fitar damu sai muje in ɗauki tray ɗin a inda kuka Watsar ɗin...amma me kukayi masu?" Haɗa ido sukayi suka kece da dariya,kafin islamiyya ta ɗauka da cewa "murɗi!! Wani tsohon wullin mutum mukaje muka tsokana a can baya shine yasa a kamamu...ko zane mu za ayine ko ma kashemu zasuyi duk ohon masu..." bata rufe bakiba kuwa Sa'ade ta ɗaura hannu aka "Mun shiga uku😭 Shiyasa banso zuwa dakeba Islamiyya ke kincika janyow Mutane bala'i" kurum saita rushe da kuka. Alhaji kam wanka ya shiga yayi ,yina fitowa ya tadda baraka tama maida kayanta shi kawai take jira ta tafi ,kallonta yayi a tsanake yaga yanda ta kindima ɗauri kamar mutan da ,sai muzurai take tana bubbuga ƙafa gamida hura hanci kamar wacce akayiwa wani abu.Ɗan ƙunshe dariya yayi kafin ya karaso gabanta yina fesa turare "Baraka tafiyan ta tashi kenan" "Ha'ahhh eh mana ,dama so nike a cini kuma ka ƙwaƙulen yanda ya kamata to zaman me zanyi nida nazo biki nayi satan hanya...?" "To ko wanka ba kyayi ba" "Alhaji zanyi acan".ta faɗa sanda ta miƙe tana gyara yafen mayafinta "To Alhaji sai gani na biyu " ta shura ƙafa zatayi waje. "Dakata" ya dakatar da ita sannan yaje gaban bed side drawer ya ɗauko rafar kuɗi ƴan Naira ɗari ,ƙulli ɗaya ya miƙa mata "To a huta gajiya " washe baki tayi ,sannan ta karɓa tana jujjuyawa "Kai godiya nike ga Kuɗi ga kyautan Sambaɗe baɗe🍌" Ta ƙarace surutanta ta cusa kuɗin a cikin Rigar Nono,sannan ta gyara masu zama ,ta saisaita rigarta tayi waje da sauri.......Ta ƙosa ta fice don batason Allah yasa suyi Arba dasu Islamiyya don sun santa,shiyasa data gansu ta ƙara lumewa cikin bargo. A falo suka haɗe da Zeena tayi mata sallama da godiya tayi ficewarta. Shikam Alhaji lallaɓowa yayi ya zauna akan hannun kujeran da take ta rafka uban tagumi "Hajiya xeena mai gidan Hutu yaya dai?" Ya tambayeta gamida zare mata tagumin da tayi,ɗan caɓe baki tayi kaɗan ,sannan tayi Narai² da fuska Hawaye sharrrr suka zubo mata . Sosai ya ɗan kiɗime yayi saurin jawkta jikinsa ya rungume ta yina shafa tulin d Sumanta dake tashin daddaɗan Ƙamshi ,yina lumshe ido cikin jin shauƙi "Yaya dai Jarumata ,me nayi maki? Kishi kike da waccan ballagazar ƙauyen?" Girgiza masa kai kurum tayi wasu hawayen suka daɗa kecewa kamar an buɗe famfo "To menene?" ya faɗa kamar zai kuka "Alhajina Na taɓa neman wani Alfarma a wajenka?" Da sauri ya gyaɗa kai "Ko kaɗan baki taɓa ba ,kuma ina maraba da ranar da zaki buɗi baki ki faɗa mun Alfarmarki zan tabbatar na ninka maki da fiyen fiyen abunda kika tambaya" Ɗagowa tayi ta kallesa da cloudy Eyes ɗinta ,kafin ta kona da gudu ƙirjinsa ta ƙanƙamesa "Alhajina My daughter" ta faɗa da ƙarfi gamida tsagewa da kuka. Hannunsa ya maida a bayanta ya ƙanƙameta sosai ,saida ya bari ta ɗanyi kukanta sosai yina bubbuga bayanta,ta sigar rarrashi ba tareda yace mata ko uffanba har saida ta rage kukan ta koma tana sauke Ajiyar Rai sannan ya ɗaura bakinsa a kunnenta yina tsotson lilin kunnenta kamar minti ,Natsuwa tayi tana amsar salonsa taɓa daɗa nitsewa a cikin ƙirjinsa A hankali ya ɗan hura mata iska a kunne wanda yasa tsikar jikinta tashi yarrrr,sannan ta ɗan ƙankame kunnen da kafaɗarta. "Inasonki Zumata ,kinyi ne ta ko'ina,faɗi me kikeso ayiwa babynki amma fa bayan kin daina kukan nan". Ya ɗan zame jikinsa ya zauna comfortably akan kujeran ya ɗaura kanta akan cinyarsa yina wasa da jelar gashinta "Alhaji na,Yarinyata shegiyace!...(Dam gabansa ya faɗi,cikin mamaki ya kalleta ,itakuma a nutse ta cigaba)...Bata sanni ba bata taɓa ganina ba kuma bazata taɓa ba saboda ƴan garin sun koreni saidai ni ina sonta amma nafison in ƙwaƙulo mata mahaifinta fiyeda soyayyar da nike mata wannan dalilin yasa naƙi zuwa inda suke,saboda mijina na baya mugune zai iya kasheta,in yasan itaɗin ƴar ubangidansa ne..." "Ban fahimceki ba yimun bayani sosai ,da tsohon mijin naki da ƴan garin naku duk sai sun ci kazakazansu ,da Buba sukeyi" Murmushi tayi da ya bayyana kyawawan fararen haƙoranta ,sannan wasu hawaye datake maƙale dasu suka gangaro "Ina Alfahari dakai" Taɗan kamo hannunsa ta manna masa kiss a ta baya. "Go to zi point" (yafaɗa da wani barbaric turancinsa) Ajiyar Numfashi tayi "Alaji wato abinda ya faru shine tun asali mijina ɗan siyasa ne...(A take ta zayyane masa komai har cikin da shi Alhaji buban ya ɗibga mata ,da silar mutuwar ubanta da rabuwar auranta)...To Alajina ,watannan Baby Islam ɗin itace yanzun nan tazo tana tsokanarka ra zama gajan ƴar ƙauye me tallah,bazan yi kuka ba,bayan ga tarin kuɗi inadashi da zan iya inganta mata rayuwa?" Alhaji Buba da jikinsa ye sanyi suwuit,ko ɗaga ɗan yatsansa kasayi yayi ,yashiga meditating ,kenan wannan matar itane naci a gidan mijinta ,ta ƙunshi ciki,ta haifar mun ƴar duƙununuwan ƴar ƙauyen nan ,da tun bansan jinina bane ta fara gallazata,dole insa a kasge yarinyar nan sabida ɗaurewar ƙimata. "Alhaji kayi shiru don Allah na roƙeka kar ka sa ayiwa ɗiyata komai ina sonta kamar raina" Firgigit yayi,tsoronsa kardai taji saƙan zuciyarsa "Ah haba ni kinji nace wani Abu ne?" Girgiza masa kai tayi gamida caɓe baki "Uhm uhm naji dai kayi shirune bakace komai ba" "Ina al'ajabin mutanen duniya ne da basu tsoron sanadin rayuwa,ynz dai me zasu ce na wannan yarinya dabataji ba ,bata gani ba" Ɗaukar waya yayi ya kira chief security yace a sallami yaran da aka riƙe. •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• _*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_ _*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_ _*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_ _*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_ _Regular_ Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300 *Biyu* ₦500 *Duka ukun* ₦800 _Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_ *Ɗaya* ₦1000 *Biyu* ₦1500 *Duka ukun* ₦2000 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• _Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_ 0255526235 _Fauziyya Tasi'u. GTbank_ Ko katin MTN _Zaki biya ta wannan number_ 08081202932 Ko VTU _Zaki biya Ta wannan Number_ 09065990265 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• *SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN* 09065990265 OUM APHNAN✍🏽 *Ki tausaya ,karki futar mana dashi koda ki siya,inkun san siya zakuyi don kuyi sharing don Allah karku siya mun hutashsheki,Haƙƙinallakar marubutan ne su ɗai,ki tausaya masu plx,Inkinga wani page na yawo na Sata ne ki rimtse ido karki karanta ki biyo ki siya na halalinki,Mun gode* 19_20 of ASW Alhaji Buba lalubo ƙwarar Idon Baraka yayi ya soka ƙwaran idonsa a cikin nata ,wanda suka janye da rashin tsoron Allah ,A nutse ya kamo kpomo ɗinsa ya fara murgina mata akan clit ɗinta zuwa ƙofar durinta "Washhh Alhaji Buba gidaje,Me gidaɓ daɗi,wayyyy majidaɗin durina zai tsinke ka soka mun Ahhhhh" Cikin salo irin na masana cin duri ya kama joy stick ɗinsa ya danna cikin hujin vg ɗinta ,a take ta wani gantsare ta fasa ihu "Alhajinaaaa!" ta tokaro masa ƙirjinta ,hannunsa yasa ya damƙi nonon ya shiga matsawa da ƙarfi ,yina wani irin nishi "Ahhhhhhhhhh" ita kuma Gindinsa na lumewa cikin fadaman daɗinta ,sululuf ta shige ,sannan a gadarance ya fara lafta mata gwatso. Ji kake cik...cik..cak durin Baraka na bada sautin daɗi ,itakam sai gurnani takeyi da nishin daɗi ,tun yina mata a hankali har ya fara zunduma mata da iya ƙarfinsa da murɗaɗɗen buransa mai kama da icce ,dukda hakan amma ihu takeyi tana faɗin "Ka cini da ƙarfi Buba...wayyo da ƙarfinka na bara..." Surut ! Surut kawai kakeji gindin buba na kaiwa da dawowa cikin gindin baraka wani daɗi yina ƙamusheta haka ta haɗe cinyoyinta ta matse buransa tana fidda wani irin sauti daga can ƙasan maƙoshi "Wayyo daɗi...wayyo Buba ka Cinye mun gindina wallay na bar maka dukaaaa...." ta yanka wani ihu daidai nan ya shiga wani nishi kamar bujimin Sa "Ihhhhhhh...Ahhhhhhhh" Kawai ya shiga mata tsartuwan madara ,tsir tsir tsiyyyyy..... Wasu murgina Murginan Hawayene suka shuga kokawa a fuskarta itama tuni ruwan daɗi ya yanko ya fara gangaro mata,ta haɗe hannunta ta matsesa tsam tana hawaye ,ji take basuƙi su kwana hakan ba,saidai wata shegiya ƴar banza ta rabata da mijinta da yasan launin durinta yasan salon dazai Mata ya mantar da ita ilahirin damuwoyinta na rayuwa. Saƙaƙa ya fiddo Dick ɗinsa yaja gefe Kwantawansa shirim kamar mushe ɗan mintoci kaɗan ya fara barcin huce gajiya. Baraka hannunta takai kan cikakken ƙasumbarsa tana shafawa tana jin kewarsa ,sosai ya kawar mata da kwaɗayinta da ta daɗe tana ɗawainiya dashi. A hankali ta murgina ta rungumesa tsatsam itama ta kama barci Hmm ɗan iska ba ruwansa inba haka ba shi kowani duri nitso yike bai damu da ƙazantacce ko me tsafta ba,kazalika bai tsoron candida bare gunoriya ,bare uwa uba cutan zamani ƙanjamau,mudai mata Allah ya karemu ,in bahaka ba kanacan a ɗakko maka ɗangwangwan😪. Koda Sa'ade tabi bayan Shamsu wani ɗan gajeran katanga inda sukanje da yaran mutane masu talle yayi da ita ,itadai tana biye da shi zungui zungui ,har suka shiga kicirin kafin ya waigo bayan ya sakata a cikin katangar ya dawo yayi mata rumfa ,jan baya tayi da sauri sannan ta manne da garu ta turo ƙirjinta mai ɗauke da matasan Nonuwanta ,wank Nishi ya saki ,ya miƙa hannu zai tumbula nono ,da sauri ta zuƙe jikinta tana lafiya kuwa. "Aah harka ne na haɗin gwuiwa ,ki bani mamanki in sha ,ni kuma in gaki mazaje 🍌ki sha mun ,muji daɗi in kuma baki kuɗi " Murguɗa masa baki tayi gamida kwasa masa harara "Ance maka ni ƴar Iska ce?" Sauke murya yayi a hankali don ya lura sa'aden ma gaula ce "Ke wayace maki sai ɗan iska kejin daɗi? Nifa sonki nike in kin yarda munji daɗinmu sai inje gida aɗamro aure " Kallonsa tayi,kallon sama da ƙasa "Da gaske Allah zaka aure ni?" Gyaɗa mata kai yayi "Sosai ma" Ya kwance zabgegen mazagin wandon sa ya fiddo baƙiƙirin ɗin buransa ,sannan ya miƙo mata kamar wani prize "karɓi ki shafa mun kiji daɗi" A tsorace takai hannu,idonta a rimtse saidai kafin ta taɓa ta zuƙe hannun gamida yarfewa "Bazan iyaba inajin tsoron Allah " Tsuke fuska yayi sannan ya saki gindin yina reto shi iska ko damunsa ma ba yayi ,ya miƙa hannu "Ban kuɗi na na fasa siyan rogonki " Bakinta rawa ya shigayi "I haƙuri bari zanyi" takai hannu ta dadumi Buransa ,saidai tana taɓa yaji kamar wani gafaƙan ƙauye ya matse mar shi da hannunsa da ya saba karakaina da fatanya a noma Ɗan ƙara ya saki daidai lokacin da gindin ta koma ta tsuke saboda ,bala'in zogin da take masa "Ke cikani da Allah hala Noma kikeyi da wannan ƙaƙƙarfan hannun naki kamar katako...?" Sukam su Islamiyya kods sukaji ta jima bata dawo ba ɗaukan kayan sukayi,suka shiga kukkutsawa wai ko allah zaisa su ganta,Gangarawa hanyar masaukin Alhaji Buba sukayi ,anan suka ci karo da ƙerarren gida da tunda sike basu taɓa ganin gida me kyawunsa ba "Laaaa ji guda mai kyau...fatsime zo mu shiga mu gani" Aikuwa Zankwaɗaziyyan Abba ai irinsu muke gani in munje binni da Baba ta...Inji kamar in ɗauko in kawo maki" Kewayawa suka dingayi sun rasa ta inda zasu shiga ,sai can ta baya suka hango fafakeken windon bedroom ɗin da Alhaji buba ke kwance Baraka ta rungumesa suna Barci,ɗan leƙawa dakai Islamiyya tayi ta hango mutum lukume baƙi wuluk cikin tafkeken bargo baka ganin komai sai fuskarsa da rabin ƙirjinsa baƙi wuluk lulluɓe da gashi ,ya baza bututun hanci sai shaƙar iska yikeyi ,baki danɓarere Dariya ta saki mai kama da na tsuntsuwa ,ta ƙara ɗage ,tana ƙarewa ɗakin kallo ,sannan ta ƙara bushewa da dariya wanda echo ɗin ɗakin ya shiga amsa kuwwan dariyarta ,birgigit Alhaji buba ya farka a matuƙar tsorace ,itakuwa zuƙe kanta tayi ƙasa tana kiran Faɗima,tana yafito ta da hannu sannan ta daɗa cusa hannunta a cikin windon "Fatsime zokiga ɗan biri a cikin wani abu kamar jikin kuliya 🐱" wangale jajayen idonsa yayi ,ya sake arba da ita da duƙu²n idonta tamkar aljana ,kyau kamar na zinah ,tsorone ya kamasa haka siddan yaji gabansa ya yanke ya faɗi . Cikin tsare gida ya wage murya "Kai wani shashasha ne anan?" kama baki tayi ta bushe da dariya ,daidai nav fatsime ta leƙo "Ayya ɗan bawan allah i haƙuri ,ke fatsime ashe ba ɗan biri bane mutum ne!" harzuƙa yayi ,ya yaye bargo zai fito saidai ganinshi timɓir yasa ya koma da gudu ya lilliɓa yina ta masu ihu a kunne ,wannan ya farkar da Baraka daga barcin da takeyi uwa gawa. Sukuwa yina ihu kamar zugasu yike daɗa yi sai suka maidashi wani sauna sai su leƙo in yaso miƙewa ya ɗauki kayansa sai ya koma da gudu cikin bargo Dadai yaga ba Asani Lalubar wayarsa yayi ya dannawa chief security kira wai suzo su cafko masa wainnan yaran masu murya kamar na kanari...su kuwa dajin hakan sukace ƙafa me naci ban baki ba ,haka sukayi fatali da farantin rogo suka shiga zumbuɗa gudu. Zeenah duk tana zaune tana kallon ƴar ɗiyarta,allah sarki ƴana ta samu cikakken ƴanci abunda ni sam ban taɓa samu ba a rayuwa na kenan,time to be happy,oh god!🤦‍♀️ •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• _*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_ _*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_ _*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_ _*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_ _Regular_ Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300 *Biyu* ₦500 *Duka ukun* ₦800 _Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_ *Ɗaya* ₦1000 *Biyu* ₦1500 *Duka ukun* ₦2000 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• _Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_ 0255526235 _Fauziyya Tasi'u. GTbank_ Ko katin MTN _Zaki biya ta wannan number_ 08081202932 Ko VTU _Zaki biya Ta wannan Number_ 09065990265 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• *SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN* 09065990265 OUM APHNAN✍🏽 25_26 of ASW Plz karki fitar dashi wannan Alƙawarina ne tsakanin ni dake. .....Ya wajen Doctor Ashraf da Nurse Ruƙayya fa?? Ciwo kam ba sauƙi sai na Allah ,yanzu zaka gansa like cikakken mutum ,amma daga zaran Ruky ta gusa zai hau tumɓule yina kiran "gatanan gatanan zata cire masa Abun fitsarinsa da zarto...wayyo Allahn shi" haka zai damƙi wajen yayi ta ihu.Hankalin iyaye da ƴan uwa da dangi duk a tashe yike ,itakuwa Ruƙayya har wani ƙaramin rama tayi,kwata² conc. Ɗinta bayi kan patient ɗinta kullum tana xarya a asibiti koda ba shift ɗinta ba,don tasan in tana nan ne kaɗai yike samun natsuwa ,ita kanta hajiyar Ashraf bata son taji Ruƙayya tace zata tafi gida don tasan tana tafiya tamkar ta tafi da farin cikin sune. Sosai takejin ta haɗa auren Ashraf da Ruƙayya saidai tasan akwai nau'in zalunci a haɗa lafiyayyiyar yarinya da mahaukaci dukda ta lura akwai soyayyan Ashraf mai ƙarfi a tattare da ƙwarar idon Ruky wanda hakan ne ma yike sakata take hidimta masa ba tareda gajiyawa ba. Yau ma kamar kullum ,Ruky tana zaune a side chair ɗin gefen gadonsa tana haɗa masa wani Islamic med. Da akace yina koran ko baƙaƙen Aljannu ne ,da sunji ƙamshinsa zasu gudu Tana gama haɗa maganin tazo gabansa ta miƙa masa kafin tace "My doctor wake up and sip even a little bit👌" walai yayi da idonsa ya sauke akan fuskar Ruky sosai ya ke ganin ana ƙara ƙawata masa kyawunta a fuskarsa ,miƙa hannu yayi kamar zai karɓi cup ɗin ,saidai caraf ya riƙe damtsen Hannunta A zabure ta kallesa "what doctor? Wannan fa bai kamata ba haramun ne kai ba muharramina bane bai dace kana taɓa mun hannu ba..." cikin sassanyar murya ya soma mata magana "Nars.." murya can ƙasan maƙoshi tace "Yeah" "Ruƙy ina sonki!" dam taji gabanta ya yanke ya faɗi,bai tsaya anan ba ya ƙara da "Ina Begenki in kinyi nesa dani,ke kaɗai kikasan Asalin damuwata...Nars Ruƙayya Zaki aureni? Can you marry me as how i am ?Mad??" ya kare maganarsa da ɗan ɗaga murya wasu lukutayen Hawaye suna mirguno masa a kan kuncinsa Da sauri takai hannunta na dama ta rufe masa baki,tana girgiza masa kai,hawayen tausayinsa na gangaro mata "My doctor kai sheda ɓe da irin son da nike maka...wallahi bawai kai da nike ganin ka da rayuwarka ba koda died body ɗinka ne zan iya rayuwa dashi...so I demand no thing in life illah in ganmu a inuwa ɗaya ka daina batun kai mahaukacine ,ganinka nike lafiyayyen namiji ,jarumi likitan mata da babu kamarsa a ƙasan nan ,wanda indau case ya gagaresa saidai a fita da mutum...kasan menene? To har yanzu wa'innan qualities ɗin nike kallon ka dashi ba ur present conditions ɗinka ba...I love you with all my heart durling" kawai saita kife kanta a ƙirjinsa ta fashe da kuka mai gigitarwa Su ummansa dake daga bakin ƙofa suna saurarensu,duk basu san zuwansa ba,A hankali tazo ta janye ta ,ta rungumo kafaɗunta "Kiyi haƙury ɗiyata jarabtar mu kenan" Rungumeta tayi tsam cikin kuka mai ɗauke da shagwaɓa da raunin zuciya tanajin kamar mahaifiya umman Ashraf take a gareta "Umma Ashraf ba Mahaukaci bane Ni shaida ce,ku bar dashi nan wajen beyi deserving ba" Bubbuga mata baya ta shigayi "I will my daughter ...we will,amma in kin amince zaki auri Ashraf har cikin ranki ba don tausayinsa ba A'ah saboda kin hango zai iya baki farin ciki a rayuwarki" Deep nimfashi ta saki ,sannan ta waiga ta kallesa ,sosai shima ita ya kashe da ido yina kallonta ,kafin ya haɗe hannuwansa biyu Alamun roƙonta yike ta Amince Jinjina ma Umman kai tayi ,kafin ta fizge kanta da sauri gamida rufe idonta da tafukan hannunta alamun kunya ,ta fice da gudu. Wani ƙaƙƙarfan dariya Zeenah ta saki "Alhamdulillah ka fanshi kanka ,Da ka roƙi aurenta daga yau na bar rayuwarku...Allah ya Baku zaman Lafiya Doctor & Nurse" Tana kaiwa nan ta fice daga ɗakin ,shikuwa yayi mata zuru da idonsa da suka furfito kamar zasu faɗo waje,yina kallo ta ringa tafiya cikin sanɗa² ,har ya daina ganinta...hawayene ya gangaro masa ,sosai tausayin yarinyar ya kamashi yasan tabbas ya zalunce ta ,amma ai bashi yayi mata cikin ba kuskurensa ɗaya cinta da yayi akan gadon mutuwarta A hankali yayi murmushi sannan ya tashi zaune ya buɗe hannuwansa "Umma na zo in rungumeki inji sanyi,yau tace ta ƙyaleni" "wai waye ita?" "umma bazan iya ba in zan faɗa maki magana akanta bakina nauyi yikeyi kawai kice Alhamdulillah yanzu na dawo yaronki me cikakken lafiya" Rungumesa tayi ta fashe da kuka,tana addu'a a ranta allah yasa ba kuma wani surkullen Haukan bane. A ƙagauce lubnah ta tako taja masa kunci cikin sigar wasa kafin tace "Angon Ruƙy bada kanka a sare kaje guda kace ya faɗi" Maimakon taga farin ciki sai taga akasin hakan ,wani muxurai yayi mata "Ke sa'anki ce ita ,call her with respect Anty!" Damtse baki tayi a ranta tana ayyana tabbas yanzu ya Ashraf yayi Lafiya A sanyaye tace "Anty Ruky" ta ƙarasa muryarta ƙunshe da kuka tayi sauri ta fice kamar little baby 23_24 of ASW Kitausaya karki fitar dashi ko kin siya don Allah. ........A month later Akram sosai ya zama ƴan colleji ,Yina ƙoƙarin dagewa a karatu dukda yinashan matuƙar wahala kafin ya iya karatun kasantuwar bayida good background na karatun ,ya nacewa labour prefect ɗin su har corner ɗinsa yike binsa yina koya masa karatu,hakan yasa bai samun ƙalubalen hantara a wajen ƴan manyan aji sai wanda ba aka rasa ba. Yauma kamar kullum zaune yike bayan sun gama cin abincin dare yina karatu ,a gefen gadonsa dukda shi har lokacin bai kaiga cin abincinsa ba ,Ɗan kona ɗinshi ne yashigo zaf zaf yina haki kamar wanda aka koro ya kallesa yina duƙe yina karatunsa ,a ƙagauce yace "Akram kazo inji senior Ahmad" A hankali ya aje littafin a gefe sannan ya ɗago ya kallesa "Me zan masa ?,wani laifi nayi a daren nan?" ya fara magana bakinsa na rawa kamar zaiyi kuka. "Kai bakayi komai ba akwai dai kazo muje ,yanzu zaka dawo" miƙewa yayi ya zura silifas ɗinsa me ruwan kalan ciwon kai ,ya saki labulen kona ɗinsu ya sawo kai zungwui² ƴan ƙananansu dasu ,Suna shiga ta dogon coridor ɗin da zai sadaka da waje ,wanda ya kasance duhu dulum yaji an fuzgosa ,kafin yayi wani sanya sun shaƙa masa wani powder a cikin handkerchief ,suuuuuu ,ya faɗa jikin wanda ya riƙesa da baisan ko wanene ba ,cikin fitar Hankali Duƙawa Ahmad yayi ya goyasa ,ya wuce dashi Ƙaton Assembly hall ɗinsu , Suka kunna hasken torch ɗin wayarsu ,ƙyar yakebin kowannennsu da kallo amma a zahiri ya zama kamar wani susade,sai rabe ido yikeyi Ƙwaya sukayi meshing suka zuba a cikin la casera suka miƙa masa ,ba uhm ba uhm uhm ya karɓa bai tsaya wani tunani ba ya hau kwankwaɗa tamkar wanda kejin mugun Azababben ƙishi ,kwankwaɗa yikeyi,har saida suka ƙwace a hannunsa ,shikuma rikicaa ya zube a wajen,jiki ba ƙwari tamkar ana dukan gaɓɓansa da icce . Ahmad da musa kallan juna sukayi ,sannan suka tafa,kafin suka ɗebo cooking oil,da iyayensu ke haɗo masu a foodstuff. suka zame masa wando ,suka tsilala oil ɗin a Anus ɗinsa ,sukayi plating ɗinsa akan bench ɗin dake a dogon hall ɗin Ahmad shi ya fara cire wandonsa ya ciro Dick ɗinsa ya fara ƙoƙarin cusa masa Mazantakarsa cikin ɗuwawunsa, shi kuma musa ya tsaya a bakin ƙofa yina masu gadi....As he's about to penetrate aka dallaro Cocilan nan irin na kama ɓarayi ,tuni ƴan banga suka kashe masu ido ,a guje suka duƙe suka fara rarrafe suna neman hanyar gudu, ba me iya ganin Inda yike. Ɗaya daga cikin ƴan bangan ne ya buɗe murya ya daka masu tsawa kai suwaye anan? Me kuke yi?" Suka shigo cikin Hall ɗin hannunsu da sanduna Da gudu suka firfuta ba tareda sun bari anga fuskarsu ba ,sukuma suna shigowa suka riski ɗan mutane ba wando ɗuwawu yasha mai Allah ne ya cecesa da sun la'anta mashi takashi Zuga masa sandan hannunsu sukayi ,aikuwa ya fashe da ihu amma bai motsa ba,A hankali ɗaya daga cikinsu ya kewayo ya ɗaga fuskarsa ,wani kumfa yaga bakin Akram na fitarwa "Oga ,Wallahi inajin ƙwayan dokine suka ɗirka ma yaron nan,shikennan in ba ai wasa ba sun koyawa ɗan mutane shan ƙwaya!" Ahmad da ya kasance ɗan tudun jukun zaria,amma rashin ji yasashi tarewa a school badin vazai iya day ba ,Suna samu suka kuɓuta daga hannun ƴan banga ,Get suka futa suka haye ɗan sahu suka nufi Tukur² gidan wata Antynshi mai suna Anty Suwaiba ,ita manager bankin CBT ne ,saidai batada ɗa batada miji ,So don haka tuzuruwa ce,sai dai ƙananun yara maza ake kawo mata daga amintattun ƙawayenta su ɗauke mata kewa...Da haka suka saba da Ahmad tana sakar masa kuɗi sosai yina kawo mata abokansa ƴan kwaleji. Don haka yina Zuwa ba tareda wani ɓatuwan lokaci ba Masu gadi suka barsu suka shuga don kowa ya sansu,sun zama ƴan gida ma. A falo suka tar da ita tana kallon series ,tana ganinsu ta ajiye remote ɗin hannunta akan center table ɗin gabanta ,ta shiga tafa hannu "Lale maraba marhabin da ƴan kwaleji,wannan ne baƙon nawa na yau?!" Sumɓuro baki yayi "Haba anty ko zama fa bamuyi ba,wannan abokina ne kawai" Gyara zama tayi tana ma yaron kallon ƙurilla ,idonta kar akan hantsar wandonsa da dick ɗinsa ya ɗan kumbura tun sha'awar son Homo da Akram da bai samu yiba har yanzu taƙi kwanciya. Sosai take kallon wajen bako ƙyaftawa ,tana haɗiyar miyau dakyar Sosai Ahmad ya gane manufar Hajiya Suwaiba karta kwafsa sa yasan kaɗan daga aikinta kennan A hankali ya isa gabanta sannan ya kamo kunnensa ya raɗa mata wata magana Da sauri ta washe baki,kana tace "Kace Allah?" "Wallahi kuwa ,kinga hoton sa" ya ciro wayarsa a Aljihu ya cire password ɗin ya shiga gallary ya nuno mata hoton Akram Wani Arrogant smile tayi "wow gorgeous ,ya za ayi ka kawo mun shi yau? Dama na ɗauki hutu na sati biyu ,tabbas zan mire in nayi spending hutuna da wannan yaron ɗan laɓa laɓa dashi kaman tanjirin" Zama yayi akan hannun kujeran da take sannan ya shafa ƙeya "To shine fa anty mukaso yiwa aika² akaso kamamu muka tsero wajenki ,don haka yau zamu kwana anan da abokina gobe sai mu koma, in komai ya natsa zan kawo maki shi i promise" Manage...Manage and manage plz #Team Taurari Uku✨ *YAU RANAR BONUS PAGES👌NE, DOMINKU LOVEs🥰 DA KUKACE ,TAURARI UKU🌟MUƊAN ƊANƊANA MAKU😋* _*AUREN SHA'AWA*_ BONUS PAGE 31 ☆☆☆Taurari 3 Masu Hasken ban mamaki,Aikin wata da tauraro✨ ya shafe na Zazzafa🔥 haba ina...Hasken a matuƙar banbance yike👌 ,Rugun babbar motsi babban goro sai magogin ƙarfe😅,Me laya🥸 kiyayi me zamani,😍Marga margan Dutse kunfi gaban Aljihu,🥳Sahun giwa🐾 mai ɓadda na Raƙumi🐪,Ciki a baki A huta🥴Taurari masu walƙiya sheƙi da walwali Ina maku tsantsar so🥰...Bamalli ta gaisheku kyauta Taurarin Ƙarshen shekara😘😘😎 #Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋 #Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄 #Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅 Kibiya kuɗinki ta wannan acc. Ɗin don cigaban karatunki cikin sauƙi ba tareda kinci haƙƙin kowa ba 0255526235 Fauziyya Tasiu GT bank Ragular ɗaya ₦300 " " Biyu ₦500 " " Uku ₦800 In special kuma kikeso naku na manyan mata to Special ɗaya ₦1000 " " Biyu ₦1500 " " Uku ₦2000 Evidence of payment ko VTU ta nan 09065990265 In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan 08081202932 Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number 09065990265 31_32 ......Akram wani zirrr yaji abu ya taho masa tun daga tsinin babbar yatsan ƙafarsa ,ya hayo har ƙwalwarsa Saidai ya zama wani sauna ,a hankali take sarrafa shi tana shashafasa ,ta kamo hannunsa ta saka a cikin rigar Nononta tana son ya shafa mata Nono saidai ko taɓa ya kasayi ,kamar yanda ya kasa cirewa,ƙwalwarsa kuwa wani irin caji ya ɗauka ,wai wannan shine breast ɗin manyan mata da yike gani tuluƙa tuluƙa yau shine hannunsa yike cikinsu tsindim?... Tambayar da yike bawa kansa kenan...Hajiya suwaiba kam a hankali ta fara suncewa ɗan yaronka kayan jikinsa ,saidai banda miƙa ba abunda yike iyayi ,saboda gabaɗaya wani ƙwarzababben sha'awa ke walagigi dashi ,yazama kamar raƙumi da Akala juyashi take son ranta kamar ɗan cikin ta ,a hankali ta kwantar dashi akan bed ɗin ta kamo madaidaicin bura ɗinsa daidai tsayin da ya saje da shekarunsa,tana mulmulawa tanajin wani shauƙi a ranta ,ji take ɗan siriri ne buran Akram a hannunta in ta danganta shi da buran manyan mazan da ta sani ,hakan kuwa shine abunda yafi mata daɗi ,tana jujjuyasa sulɓin fatar jikinsa tana jin yina mata langwai² a hannu Shikam yanda yaji tana jajjan masa dick ɗinsa ,ji yake kamar zai haukace don daɗi ,ya kasa tike kansa kurum sai ya fara mata kuka,a take tsikar jikinta ya hau tashi ita sosai takeson komai na ƴan yara ,muryarsu,kalar fatansu ,yanda suke baƙi a harkar bariki kuwa yina kawatar da it's da jefata Cikin Tsantsan nishadi. A mamakance yaji buransa cikin bakinta wani ƙara ya saki itakam yanda kasan ta soka biro a baki haka takeji ,don haka gurguran buransa takeyi ba na wasa ba ,shikam gaba ɗaya ya mimmiƙe kamar wanda zaa zarewa rai sai wushirshire yikeyi da ƙafafuwansa a kan bed ɗin . Sakin dogon Alƙalaminsa tayi sannan ta cafki jakar ƴan gwailayenta da bakinta ta kama tsotsa tanajin ƴan ƴaƴayensa suna watsalniya a cikin jakar kamar game ɗin ƙwallo ,tana ɗan jan fatan da saman laɓɓanta tana sakin masa tattausan cizo... Wani daɗi yikeji da tunda yike a duniya bai taɓa jin irinsa ba ,yau yaya zaiyi da duniyarsa ,abunda yike ta riƙewa a maransa dake azabtar dashi ya farajin yina masa tsukku,gamida sakko masa gurin jijiyar gindin sa da ta tallabo ilahrin tsayin buran har ta fito waje..... Wani karkaɗi gindinsa ya farayi tar tal tal...zuwa yanzu ɗakin da haske kasantuwar sun daɗe a ciki suna iya kallon kansu fes dukda duhuwar ɗakin saidai da wani zai shigo ne daga waje to bazai ga kansa ba....Kallon ƙurilla take bin buransa dashi tana ganin yanda yike zillo kamar zai rabu da jikinsa Wani dariyar saman laɓɓa ta yi a ranta tana cewa "Lallai yaran nan zai dogon zango ,shima fa ba sauƙi zaiyi ba gawurtaccen namiji ne" A hankali ta ɓalle bra ɗin jikinta wasu jibga jibgan nono suka bayyana masu taushin gaske kamar kan jariri da kan nonon ɗan tsinana dasu kamar yatsa ,kallo ɗaya yayi masu ya kauda kai da sauri cikin tsananin tsorata ,itakuwa murmushi tayi don taga yanda yayi reacting ma kallon nononta don haka a hankali ta saɓule pant ɗinta tayar a gefe ,ta kamosa ta rungumesa ƙam ƙam a jikinsa ta kamo nononta ta saita masa a saman bakinsa "zakasha Nono?" ta tambayesa tana soka idonsa cikin nata ,da sauri ya lumshe idonsa tsam baison ma ya buɗe ido ya kalli matar nan da ta haifesa tana wannan aiki dashi Kamar wata mai yiwa baby wasa "Ɗaii..ɗaiiii Nono akwai daɗi my baby bari kasha kaji..." ta ɗosana masa a cikin bakinsa ,ba zato yaji ya cafki nonon ya kama tsotsa da bakinsa ,wanda shi besan ma wani itin tsotso yike masu ba shidai abunda ya iya sani baya cikin hankalinsa yinayin komai ne don ya samarwa gindinsa sauƙin cikan da tayi take kumbura da hajijiya...wani Nishi take saki "Uhhhhh....Ahhhhh...hummmmm....Ahhhh" haka take cika hannunta da gashin kansa tana sosawa ta maishesa kamar me ƙwarkwata ko dandruff ,shikuwa a take ɗan mutane ya birkice ya cigaba da zambaɗa ihu yina shan nono yina matsasu da duk hannunsa dake nutsewa kamar wanda ya samu tattausan sabon biredi,haka yatsunsa da ilahirin hannunsa ke shishigewa yina nitsewa tunjum gindin hajiya suwaiba ya cika da ruwan Ni'ima ,har tanajin yanda take ɗiga tana ɓata saman zanin gadon ,don haka ,cikin ɗaukewar numfashi ,ta kwantar rigingine fuskarta na kallon sama ,ta wage manyan cinyoyinta ta ɗaura Akram ɗin akan ƙirjinta ,sannan ta talesa ,ta ajiye ƙafafuwansa a tsakankanin cinyoyinta sannan ta kamo 🍌 ɗinsa ta fara gogawa akan durinta, shikuwa har wani makyarkyata yikeyi ,da slow² ta danna buransa ciki ,ya kuwa wuce sululuf ,yinajin tsantsi tsantsi na yauƙin ruwan durinta ,kwantawa yayi kamar ruwa a cikin ta baisan yanda ake gwatso ba ,bare yayi yaji daɗi...kamo ɗuwawukansa ta yi da hannuwanta tana mommotsa shi itama tana ɗago ƙugunta zuwa sama da ƙasa ...Haƙoranta na gwaruwa kamar na me jin sanyi take cewa "Kaga yanda ake cin tsuliya nan my boy ...kajishi yina haɗewa da gindina da naka yina bada sautin cikkk...cakkk..washhhh ,kaima yimun...kaji yimun shalelena " Da ƙarfi ya harraƙo ya fara gwara mata gwatso kamar wani ƙwararren cin duri ,ji kake "Sururuttt...sururutttt" tana ƙara tana shigewa ,shikuwa yina daɗa nitse gindinsa cikin tafkeken durinta,yina shararar da hawaye... Aikuwan bai kai ya dawo yakai sau goma ba ,kawai yaji ya soka wani tsoka a cikin gindinta a take ya haɗe ya mandaƙe da kaciyarsa,yaja² yaji ya nane kamar maganaɗisu wani zuuuuuu yaji a take ya saki ilahirin ruwan maransa ,ji kake tsirrrrrr A take yaji wani daɗi da sanyi a ransa ,ya koma ya lafe a jikinta ya fashe da kuka...wanda duk wnada ya kalla yasan na cikar burinsa ne ***** Saida zeenah suka kwashe kusan sati uku tareda Alhaji Buba ta zame masa tamkar matarsa ,ta sangartashi da daɗaɗan girkinta ,sannan bata gajiya da basa Baiwarta ya gurgura son ransa ,don haka sosai ya ƙara kyau da haiba kamar sabon Ango ,don haka koda ya gama surveying ɗin kamfaninsa dawowa gidansa yayi na nan cikin kamo da zeenah tana basa kula sosai marabarta da matansa shafa fatiha,ƴan aikin gidan sosai suke gulmarsu gamida tausayawa Hajiya zainab da ta tafi neman lafiya shi kuma ya kawo mata karuwa cikin gida ta maye gurbinta da ƙarfi da yaji.... Yau ma kamar kullum suna zaune a living room ,ya baje akan 3 seater ,suna kallon movies tayi pillow da cinyarsa,shikuma yina cakan fruit da fork acikin wani madaidaicin bowl da tayi masa mix ɗin fruits ɗin a ciki ,suna ɗan taɓa hiransu ,lokaci bayan lokaci yina ɗan latsa Nononta da suke sanye cikin half vest ,suna taɓa hira duk akan movie ɗin da suke kallo. Wayarsa ne ta dauki tsuwwan neman agaji ,da ƙyar ya miƙa hannu ya ɗauka cikin kasala,saidai yina ganin Sunan Hakiya zaynab na karakaina akan wallpaper ɗin wayarsa na ƙasan nan yaji ya gyagije... "Hello Hajiya zainab ,kar kicemun kina 9ja" Dariya tayi mai ɗaukeda wani irin nishaɗi tanajin sanyi a ranta da Allah ya sauketa a ƙasanta na gado ,lafiya bayan consuming kusan wata bata cikin sa.... "Just to suprise you mijina,gani a filin jirgi baby unborn,sai quekning yike a ciki, ya ƙosa ya samu tarban runguman Abbansa " Dammmm! Gabansa ya faɗi a hankali ya saci kallon Zeena dake kwance a cinyarsa tana wasa da ƴan yatsunsa a cikin bakinta wani gantalalliyar Ajiyar rai ya aje "Mrs Buba kenan...Highly welcome, ganinan zuwa yanzun nan ,a sha fa mun ɗan cikina kafin inzo..." yina faɗin hakan ya datse waya da sauri ba tareda ya jira ta kashe ba don ya baiwa zuciya da ƙwalwarsa damar lalubo mafita. Jin shiru baice komai ba yasa zeenah ɗagowa ta watsa masa idanuwarta masu tsitsinke jijiyoyin jiki "Alhajina yaya dai?" Bakinsa ne ya kama rawa irin na marasa gaskiya ya shafa gefen kuncinta a hankali,sannan cikin saurin magana yace "zeenah ta ,Hajiya zainab yanzu haka tana Nigeria ,zanje in ɗauko ta a filin jirgi" Sosai hankalin zeena ta nuna masa ya tashi ,Fuuu ta miƙe akan sa ,ta gyara zaman boomshort ɗin jikinta na farin jeans da ya gota girman pant da kaɗan ,sannan ta juya ta shige bedroom,batareda ta saurari kiran da yike ƙwalla mata ba...sosai ya koma suuu ya jingina a kan kujera full of restlessness...yina kallon yanda take tafiya tana wani irin cat walking ƙugunta da ɗuwaiwukanta suna juyi kamar ƙugun kura, ga ɗuwaiwuka ƙasa² dasu . Sajen fuskarsa ya shafa kafin ya saki wani shashashan dariya "Shegiya ba ƙiba sai wadan Albarkatun ƙirji da manyan kuturi hmmm" Sosai yaji sha'awar ya kasance da Zeena ko once ne yina bijiro masa "Buba jeka mori kuɗinka ,inka natsa kaje ƙa ɗauko zainab ɗin a tsanake bayan ka kauda kwaɗayinka..." Da wannan tunanin nasa ya miƙe ya bi bayan zeenah ,zeenah kam tana shiga ɗakin ta faɗa gadon ta kifa ciki gamida rushewa da kuka Batasan ya shigo ba saidai taji yayi mata rumfa a samanta "meye abun kuka iye Nishaɗita?" ya saƙa hannuwansa ta ƙasanta ya tallafo na shanunta ,ya hau matsasu bayan hannunsa yina gogan katifar da suke kwance... "Faɗamun damuwarki zeena zinariyar baby...kayan Adon manyan Ƙwari irin mu ,Masu sa ƙananuwan yara zubda ruwan sha'awarsu a wando don sama tayiwa yaro nisa..." Cikin shagwaɓaɓɓiyar murya ta soma magana "Alhaji ya bazanyi kuka ba ,bayan ka rigada ka saba mun da kanka ,yanzu daga zaran matarka ta dawo nasan cewa zakayi in koma gidan Hajja meena nikuma wallahi bazan iya ko kwana ɗaya in ba tare dakai a gida ɗaya ba,ɗaki ɗaya bargo ɗaya ba,hummm to,bare wai har in yi sharing ɗinka da Matarka ,ji nake kishinka kamar zai kasheni ne kawia in na tuna yanda kake kwanciya dani kake jiyar dani daɗin nan naka haka zaka baiwa matarka in ta dawo ni ka wancakalar dani" walkitota yayi suna kallon kallon juna "Sa idonki cikin nawa zeenaa, kinaso zaki zauna dani a gida ɗaya ne? Karki damu zan iya mata ƙaura mu gudu mu bar garinma yau ɗin nan ,indai burina ki kasance cikin farinciki ki dawwama kina bani Nishaɗi, keee! Me na nema na rasa a wajenki wanda zan nema a wajen zainab? Kin iya tattalina ciki da waje...ga kwalliya na zamani dana turawa,ga kalolin girki mai sani inmanta inada meeting a office wajen sirrin kwanciyar gado kuwa ...tafɗijam ,tsundum! kece cakwala daɗin ai" Murmushin jin daɗine ya kufce mata kafin ta saka hannunta a fuska ta rufe idonta da tafukan hannunta🙈 "Alaji har kasa naji kunyarka..." sa hannu yayu ya zare hanninta a fuskarta "A'ah karkiji kunyata...Rashin kunyar shi nafiso a wajenki" "Alhaji wani alfarma nike so ?" "Dik nakine faɗi in cika maki my baby" "Dama...Dama...Alhaji so nike mu zauna anan gidan tare da hajiya zainab zan kula da ita kaga ciki gareta wallahi ina tausayin masu ciki ,kaikuma in dare yayi😉 (ta kashe masa ido ɗaya) ....Hahaaha sai mu fara watsa ashanan eh yaneh💃" Dariya ya bushe dashi kamar sakarai ,sannan ya tafa hannu "Angama haka za Ayi" "Nagode da kulawarka Alajina mai buhun nairori Alhaji buba gidaje ga kuɗi ga mata me motoci...duniya naka Lahira Allah ka bamu rabonmu masu Halin ƙwarai su cecemu..." Ƙyalƙyalƙyal ya daɗa bushewa da dariya yina ma Nonuwanta tausa "Ina sonki babyna" "Nima ina sonka Alajina" Da sauri yakai bakinsa zai damɓara akan bakinta ,daidai nan tayi maza ta janye fuskarta ta nuna masa aljihun wandonsa dake haske alamun ana kiransa a waya. Wani doguwar tsaki yaja kafin ya kanga a kunne ba tareda yace komai ba "Alhaji" aka kira sa ta ɗaya ɓangaren wayar "Meye?" ya amsa cike da ƙuluwa "Rana Husby kazo ka ɗauke mu" Cikin tsawa ya hau fitina "Nace ganinan wannan wani irin wutan cikine ,kin dawo zaki fara ƙwarzabata kwana biyu da bakinan har na daɗa mulmulewa na sake aje timbin Nera" A hankali zeena ta fizge wayar a kunnensa ta kashe ta kamo kunnensa ta hura masa iska kafin tace "Alaji jeka ɗauko ta in ka dawo zan tanazar maka kaina" "Alƙawari?" ya tambayeta cikin washe haƙora Kashe masa ido guda ɗaya tayi "Yes promise" "Tom bari inje in sauya shiga kinsan mu manya muna tafe idon ƴan iskan talakawan nan na kanmu ,in baka saka shadda maibmaiƙo ba ta na kallonsu tana kashe masu ido ba sai kaji zagi ana ai shege yanzu ya fara samun karayan Arziƙi ba abun!" Dariya ta saki "My man...my love sai ka dawo" Haka ya fice falon tanaji yina ƙwallawa driver kira ya tada mota gayinan fitowa wani harara ta bankawa jikin bango Gamida taune Ƙasan leɓe "Alhaji Buba watan ƙaddarar ka ta kusa tsayawa saina tabbatar da na jaka a ƙasa ,na katatar dakai ,ɓeran masallaci saiya fika talauci ,almajiri zai fika daraja tunda zai bara a bashi sadaka cikin tausayawa..." Zuuuu ta jefa idonta da suke wani irin rikiɗa suna yawo cikin kwarminsu da ka gani kasan watannan dole dama *fatalwa ce* amma take basaja take musu ɓadda kama cikin mutanenta ,ƙyarrr ta sauke idon a cikin angle ɗin ɗakin da take,a take kuwa saiga Hajiya zainab ta bayyana mata a bangon ɗakin tana kallon komai nata har ɗan tayin cikinta dake yawo cikin wadataccen lafiya na sinadarai masu inganci da tarin Nourishments Amma a zahiri na idon ganin mutane kamar kowa ,tana tsaye ne ,gabanta wani ɗan madaidacin jan trolley box ne ,ta wanku sosai cikin Wata arniyar leshi wanda ƙisasin kuɗinsa zaikai Naira dubu ɗari da Hamsin an sakin mata ɗinkin buba, ta ɗaura masa tafkeken dubai veil da ya dace da kalar leshin ya kuma kwanta a jikinta mai ɗaukeda ni'imtaccen hutu ....Kai da ganinta kaga matar babbar mutum tana tsaye a cikin shadow ɗan lokaci bayan lokaci tana ɗaga hannunta tana duban agogon hannunta ,sai kuma ta girgiza kai ta cigaba da shafa wayar Hannunta Wani killing smile zeenah ta saki ,sannan ta turɓune fuska kamar za tayi kuka lokaci guda kuma. sannan ta kalli zeenan dake sha'anin gabanta ta soma magana kamar tana jinta " Allah sarki hajiya zainab sam baki dace da mijinki ,saƙiha dake baiwar Allah ,bashi ba ƙwallon mazinaci ,banso ɗaukar fansana ta biyo ta kanki ba saidai kaddara...mijinki ya ja maki" Oum Aphnan✍🏽 Follow me babes🥳🏃‍♀️ *◌⑅⃝●☆♡⃛T∀ωR∀Rεε 3♡⃛◌⑅⃝● ☆* *Plz my love karki fitar mana dashi Haƙƙin ☆Taurarin 3 ne☆ kaɗai,Mun roƙeki👏🏽* 29_30 Zayyad bai gusheba yina murza masa dick ɗinsa ba har saida ya ga wani milky like madara² yina ɓulɓulowa a ta jikin saƙon buran Akram ,sannan ne Akram ɗin ya banƙare ya saki wani Nishi ,jikinsa ya saki wani kunya ,a take ya rufesa ,da sauri ya ja bargo ya kulluɓa idanuwanshi A lumshe ya kasa haɗa ido da Zayyad. Zayyad da kamar yanzu ya soma jin feelings kallon Akram yayi "Aboki kaji daɗi...to Duk in wannan laluran ta kamaka haka zaka ringa yiwa kanka" Shiru yayi batareda ya ce masa komai ba ,shikuwa Zayyad Abunda ya daɗe yina ɓoyewa wato in yinajin feelings ya ɓuya yau a sarari ya saki jikinsa yina Murzan madaidaicin buransa yina nishi ,yinajin daɗi a ransa. Abun mamaki....Safe nayi Akram ya farka a barcinsa saidai tsoro ne ya daɗa kamasa da zan iya cewa yafi na dare ganin still buransa ta ƙara miƙewa ,hawayene ya sirnano masa wai ni meke faruwa dani ne? Saidai a take ya tuno ranar farko da ya fara experiencing haka sanda yina ƙauye da Islamiyya har taso damƙo masa Abun fitsarinsa kenan tunda tun a wancan lokacin bai cutar dashi ba kuma da kansa yina saccewa to shima yanzu zai iya ya sacce saidai na wannan karan dabam ne ada baijin komai don ta tashi amma a yanzu yikan tsinci kansa cikin takuri kamar yina buƙatar wani abu da zai gusar masa da wannan tashin da tayi. Shiru yayi a cikin bargo ya kasa fitowa ,komai yinajin sa some how nor good ,Zayyad da ya lura da hakan ne da ya shirya tsaf cikin uniform ,yazo ya sakin masa Labule ya ɗauko,irin ƙwayan da su Ahmad suka bashi jiya ya ɗebo masa ruwa ya je ya buɗesa a bargo "Karɓi kasha" ya yi masa magana ta sigar tausayawa ,ɗagowa yayi ya kallesa kafin yace "menene" ,Murmushi yayi masa "Kanasha inshallah duk abunda kake ji zai wuce kafin nan sai ka samemu a aji ko lokacin break ne,amma yanzu inkasha sai kayi barci" Kamar zai masa musu ,kuma sai ya karɓa ,maganine ɗan ƙarami don haka nan danan ya haɗiye bayan ya kora da ruwa ya koma ya kwanta . Wani daɗine ya kama zayyad haka ya ɗauki jakansa maimakon ya wuce Aji sai ya nufi senior block nemansu Ahmad ,sam be damu da Assembly da akeyi ba ,wanda yasan yau tabbas ne sai anyi jan kunne akan masu halin irinsu Ahmad. Wayam yaga basu Ahmad ɗin don haka cikin ɓacin rai ya juyo zai fice anan yaci karo da Ahmad da abokinsa musa sun shigo cikin sanɗa ,da muryar raɗa² suke tambayarsa "Yane?" Watsa hannuwa yayi irin na yaran nan ƴan Allah shirya kamar wani ƙasurgumin Saurayi "Ai ina gaya maku Faka Faka ne🤗" "Kana nufin kace mana eh eya ne ba wata matsala,ba wanda ya ramfo mu?" "Baba kasaki jikinka,yanzu haka ma na ƙara ɗirka ma mugu wani ƙwayan yinan baje a kan bed cikin wani hali...kaga Akram na gado shi ɗaya a hostel ɗalibai suna aji ku kuma aje asha harka" Ɗaka masa dukan wasa sukayi akan sa"Wato yaron nan aikin ka na bada fire, Da ace kai babba ne kamar mu akwai bala'i" "Eh ƙaramine ba yawa sai zafi,baba na wuce aji kuyi maza kuje masa kafin ya bawa kansa mafuta don na lura shiɗinma ƙwaro ne" Murmushi musa yayi ya ɗauki ƙaramin lantern ɗinsa ya taho dashi da nufin in sun kai get ya miƙawa me chajin kuɗi a sa masu don sun lalata wutan nepansu na hostel Ahmad da musa A gaban cubicle ɗin su Akram suka tsaya suna tattauna yanda zasu ɓullo masa,daga ƙarshe suka yaye labulen suka shiga...ƙudundune yike cikin blanket sai juyi yakeyi ,yina jan yaji "Shishhhhhhhhh" yina furzo wani irin galabaitaccen Numfashi duk a lokaci guda. Ahmad ne yaje side ɗin gadonsa ya zauna gamida cusa hannunsa cikin bargon me kamada na ƴan gudun hijra. A nutse ya shafo ,wajen maransa kamar by mistake ya zunguri dick ɗinsa da tayi gantsartsar kamar zai tsinke daga jikinsa ,wani ƙara ya saki tamkar wanda aka ɗosana ma wuta ,sannan a wahale ya yaye bargon ya fito gaɓaɗaya idonsa sun juye ,sunyi jajazir ,bakinsa ya bushe leɓɓan sunyi fari kwatakwal ,maƙoshinsa ya bushe tamkar wanda ya shekara baisha ruwa ba Kallon bibbiyu yike masu ,kafin ya koma rikicaa ya kwanta . "Meke faruwa da kaine Iye Akram?" Wasu lukutayen hawayene wanda da ka gansu kasan sun fito ne daga ƙarƙashin birnin zuciyarsa...vry painful haka suka mirgino akan kuncinsa "Abin fitsari na ne zai tsinke yina mun zafi ku taimaka mun ƴan uwa" yina ɗiga aya ma maganarsa hawayen suka hau fareti a kuncinsa shau². Kallon juna sukayi suka yiwa kansu murmishin da su kaɗai suka san me suke nufi Zuwa musa yayi ya dafa sa "Kayi haƙuri Akram ka shigo halaran manyan maza ne,kuma ba abunda zamu iya baka illah haƙuri ko mu kaika asibiti" Kafin ya rufe baki yace yawwa don Allah ku ranta kuɗinku ku kaini asibitin inna koma ƙauyenmu wallahi zan aiko maku da kuɗinku" Ba musu suka ciro masa kayansa na uniform suka taimaka masa ya saka ,musa ɓe yaje ya nemo me acaɓa,ya zagaya ta bayan hostel ɗin ya jirasu suka zo suka ɗaukesa , sururu ba tareda kowa ya sani ba suka wuce sai unguwar su Hajiya Suwaiba... **** Hajiya suwaiba da Already sun kirata sun shaida masa zuwansu ,ƙurewa tayi a bedroom ɗinta da ta saba sauke samarinta a down stairs Kwance take daga ita sai pant da brazier ,ko ina dinɗim ba ƙwallin haske ,saboda yanda ta zuge glasses ɗin windows ɗin kuma ta saki labulayen ,gabaɗaya tun jiya da taga Akram a waya taji sosai ta tsume a sha'awarsa ,innocent face ɗinsa yina sata jin kamar in bata cishi ba zata susuce ,Har wassafawa take a ranta yanda ɗan gindin un matured Akram zai kasance a cikin tafkeken durinta wanda yike koda yaushe sintsir cikin Ruwan Ni'ima. Falon suka yada zango idon akram kam zuwa yanzu a lumshe suke sun rigada sun masa nauyin da bazai iya ko buɗeshi ba Ɗaga wayansa Akram yayi ,ya kira Hajiya suwaiba ,Cikin dimly light taga wayrta na fidda haske don haka a kasalance ta miƙa hannunta ta ɗauka "Yane kun iso?" "Eh antyna" "shigo dashi 2nd bed room ɗina na left hand side ɗinka" "Angama Antyna" bata iya kashe wayarba ,saidai ta jefar dashi a can saman bed ɗin tana jiran shigowarsu A hankali taji an turo ƙofar an shigo da lalube ya shigo yina "Anty kina ina ne?" ,luf tayi akan bed ɗin ,shikuwa yina lalube har yakai gurin bed ɗin ,nan yayi tuntuɓe da bed ɗin ya kuwa saki akram ya kwanta ra bayansa rikicaaa Saidai maimakon ya faɗi ya ƙwalu a ƙasan tiles kamar yansa yayi zato kawai sai yaji Yayi luff cikin luntsumemen jikin mace ,wanda gefe guda kuma katifa ne lallausa yayi masa waigi Tanajin jikin Akram ya sauku a jikinsa kurum ta gane jikinsa ne don haka ,da sauri ta yi wani irin juyi ta gwale cinyoyinta mai kwashe da cikakken tsokoki ta jefa gabaɗaya jikin akram ɗin jikinta ta maida hannuwanta tayi masa kyakykyawan tarban runguma ,A take yaji ilahirin tsikar jikinsa sun ɗaga kafin ya gama tantance kansa ,yaji muryar Ahmad na magana sama² "Anty kina ina??" Muryarta can ƙasan maƙoshi tace "Ka cika aikinka Ahmad you can go" Laluben lilin kunnensa tayi da bakinta ta hau tsotsa tana wani irin nishi yina shiga hujin kunnensa wanda hakan ya ƙara tafkar masa da jiki cikin wani irin muguwar kasala ,Sosai yikeson ya magantu amma ya kasa,yina so yayi motsi saidai kaf jikinsa ya gama nunewa ba abunda ke motsi a jikinsa face joy stick ɗinsa daketa aikin zullo kamar na wani irin cikakken magidanci...Don sosai ƙwayan da Zayad ya basa ya gama tasiri a jikinsa. Cikin wani irin Murya kamar na me jin sanyi tace "Yarona ka iya cin duri?" ☆☆☆Taurari 3 Masu Hasken ban mamaki,Aikin wata da tauraro✨ ya shafe na Zazzafa🔥 haba ina...Hasken a matuƙar banbance yike👌 ,Rugun babbar motsi babban goro sai magogin ƙarfe😅,Me laya🥸 kiyayi me zamani,😍Marga margan Dutse kunfi gaban Aljihu,🥳Sahun giwa🐾 mai ɓadda na Raƙumi🐪,Ciki a baki A huta🥴Taurari masu walƙiya sheƙi da walwali Ina maku tsantsar so🥰...Bamalli ta gaisheku kyauta Taurarin Ƙarshen shekara😘😘😎 #Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋 #Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄 #Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅 _Ki biya kuɗinki don jin daɗin karatunki Hankali kwance ta_ 0255526235 Fauziyya Tasiu GT Bank Regular ɗaya ₦300 "" Biyu ₦500 "" Uku ₦800 In special kike so naku na Manyan Mata to Special ɗaya ₦1000 "" Biyu ₦1500 "" uku ₦2000 Evidence of payment ko VTU duk ta 09065990262 In kuma ta katin MTN ta 08081202932 Mutanen mu ƴan nijar da kewaye don sanin yanda zaku biya kuɗinku sai ku tuntuɓi wannan Number 09065990265 27_28 of ASW Ki taimaka karki fitar mun Dashi kiyi mun Alƙawarin haka Habibty🥰🤝🏾 ....Islamiyya securitai na buɗe su ,wani harara ta banka masu maimakon ta basu haƙuri ,sai ma tsiya da ta ɗaura da masu ba tsoro ba za'ida "Da karku barmu mu wuce ƴan kaza²,sai kace mun muku wani abu?da kun barmu da iyayen mu sun huta ku koma ciyar damu" Itadai Sa'ade rumtse mata baki tayi duk sun ƙosa su bar Masana'antar ,haka suka ɗauki hanyar ƙauyansu ko tunanin tiren rogo basu kumayi ba. **** Akram kam, ƴan bangan nan ne suka ɗauke sa, suka tafi staff quaters suka ƙwankwasawa Principal gida ,yina fitowa ya gansu taran² da yaro a hannu cikin mawuyacin hali,bakinsa na rawa ya buɗe seat room ɗinsa ya buɗe firinji da sauri ya ɗauko madarar ruwa ya fasa ya shiga masa ɗura,yina addu'a "Allah amanan iyayen yaro akaina ,Allah ka ceceni" duk inda kake tunani principal ya ruɗe fiye da nan Haka dai wani madaran na shiga wani na fita,yasha sosai kafin ya fara kelaya amai ,sosai duk wani residue(Diddigan) maganin ya amayar gamida madaran sannan ya koma ya zube yina kiran "Ruwa ! Ruwa zansha!" da sauri ya ɗauko sachet water aka ɓula masa yasha A hankali ya ringa sauke numfashi,shikuma pc ɗin ya baiwa ƴan bangan na goro yayi masu godiya da aikinsu ,cikin sauri ya je gareji ya ɗauko motarsa ƙirar peagot ash colour ya taso Akram ya wuce dashi ,wani near by private asibiti Kasantuwar na kuɗine asibitin shap² aka dubasa aka basa duk abunda ya kamata ,aka sallamesu suka dawo A hankali yike murza kambin motar idonsa na kan kwalta Akram na gefensa ya rafka tagumi ba abunda yike tunani sai Islamiyyarsa da umma,yinajin inama ace pc yace zai maidashi garinsu? "Su waye suka baka ?" a sama ya tsinkayi tambayar shugaban makarantar ɗin ,don haka cewa yayi "Na'am?" "su waye suka baka ƙaƙƙarfan maganin nan mai guba?" Hawayene ya zubo masa "Nima ban sansu ba a duhu zan wuce suka shaƙa mun wani Abu...shine naji yaji ya ziyarci hancina da idona daganan ban sake gane komai ba" "ya salam🤦‍♂️makaranta maza zalla akwai tarin haɗari a cikinta ...shikennan kayi haƙuri kaji zan kaika hostel yanzu amma zan ƙara tsaro hakan bazai kuma faruwa ba kaji?" jinjina kai yayi ransa na azalzalan sa **** Bayan awa uku Agogo ya buga ƙarfe 1 na dare, kwance Akram yike kawai juyi yikeyi akan bed ɗinsa ,amma ya kasa barci dick ɗinsa tayi gantsartsar a wando wani ƙwarzababben ciwo maransa yike masa da ya kasa fassara ko ciwon menene ,tunda shidai bai taɓa yiba ,ƙarfin kusur kusur ɗinsa shi ya tashi bunk mate ɗinsa A hankali ya taso ya kunna toci ɗinsa ya zo gaban gadon Akram ɗin "yaya dai Aboki?" Haushinsa ne yaji ya ƙumesa amma ya kanne "Bunky wallahi cikina ke ciwo?" Gaban yaron ne ya faɗi ,karfa su ahmad sun bashi maganin nan yayi masa ƙarfi ya ƙare ya tsitsinka ma ɗan mutane hanji ya mace su shiga uku "Akram Ciki ko mara ?" Shiru yayi ya lumshe ido yinajin yanda joy stick ɗinsa take wani irin girgiza a wandonsa tamkar husataccen doki ,tuni jikinsa ya fara ɓari,da sauri ya miƙe zaune ya damtse maransa Ya fara Nishi wani zufa na tsatstsafo masa Ƙyar ya sauke idonsa akan Joy stick ɗin Akram ,samɓalele kamar zaren guga ,wai ma tun yanzu kennan bare in ya ƙara riƙa ya gama balagewa, wani sha'awarsa ne yaji shima yina tashi ,Gashin jikinsa a take ya kama mimmiƙewa,bakinsa na rawa haƙoransa na gwaruwa kamar mejin sanyi ya koma yaraf ya zauna yina karɓan baƙon yanayin da ya samesa sakamakon ganin Akram cikin wannan yanayin. "Ka taimake ni na roƙeka abokina zan mutu...wayyo" a take ya gurfana akan gwuiwoyinsa hawaye yiɓa sharara masa a fuska Tasowa yayi ya kama masa kafaɗa cikin rawar murya "Akram kasan meke ɗawainiya dakai?" girgiza masa kai yayi da sauri "Kana son ka samu maganin ciwon ka?" da sauri ya gyadmɗa masa kai "Akram matsalar ka sha'awace ,wanda yike faruwa akan kowanni balagaggen namiji...maganinshi kuma ka kwanta da mace " Tsuke fuska yayi "Meye haka zayyad? Gaskiya ban ganeba ,meye wank shaawa akan meye zan kwanta da mace kamar wani ɗan iska?" "eh haka nike nufi ,in kuma ba haka ba to tabbas zaka iya rasa ranka" Girgiza masa kai yayi ya koma ya kwanta cikin tashin hankali yina jinjina wai ya kwanta da mace to sai me zai biyo baya ?inama zai samu macen? Komawa yayi ya kwanta yinason ya shanye ferlings ɗin ,amma ina ji yake kamar zararre,da sauri ya kwance wandonsa ya zare ya yar yama manta akwai zayyad a wajen ya zurawa Gindinsa ido yina kallon yanda take karkaɗawa a duhuwan hasken ɗakin ,kuka ya fashe dashi "wayyo Abun fitsari na zai tsinke na shiga uku,wani irin jarabta ne wannan?" Zayyad tasowa yayi ,ya kamo hannun Akram ya ɗaura akan buransa ,ai da sauri ya cire yanda yajita tsantsan kamar icce ya firgitasa "Wayyo Allah" da sauri zayad ya kama masa buran yina shafa masa a nutse ,wani miƙa yayi ya gantsare sannan ya fashe da kuka Da sauri ya damtse masa baki,luf yayi ya kwanta amma yina wushirshire da ƙafafuwansa akan bed ɗin wani marayan daɗi na kwasan sa Cikin rawan murya can ƙasan maƙoshi yace "Ya kaji salon nawa?" Kasa bashi amsa yayi kurum sai cewa yike "Nagode zayyad nagode..." _Oh Allah yaranmu maza na boardings Ka dubasu ya rab🤲🏽_ •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• _*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_ _*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_ _*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_ _*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_ _Regular_ Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300 *Biyu* ₦500 *Duka ukun* ₦800 _Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_ *Ɗaya* ₦1000 *Biyu* ₦1500 *Duka ukun* ₦2000 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• _Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_ 0255526235 _Fauziyya Tasi'u. GTbank_ Ko katin MTN _Zaki biya ta wannan number_ 08081202932 Ko VTU _Zaki biya Ta wannan Number_ 09065990265 •┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈• *SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN* 09065990265 OUM APHNAN✍🏽 *Na saba mixing madaidaicin ƙwallon Watermelon 1 da madara insha as my supper kullum kafin In tarbi mai 🏡 Hakan yasa na zama sarauniyar da ke juya kambun xuciyarsa,while d secret bhind Kankana shine sarkin da ya bani wannan sarautar,can u?if yes...Next ki gwada Shan zuma da ruwan ɗimi an hour b4 oza room* 37_38 ....Wani Shock ne ya shigesa da sauri ya zabura gamida dukan tebur ɗinsa yina ƙwallawa sekatariyarsa kira "Call that lady ,that just pass" Tsuru tayi da ido ,kafin ta fara stamring don dai ita bataga kowa ba,since lokacin da ta zauna. "Oga Wa kake nufi?" Bata rufe baki ba ya doka mata tsawa "You meant more Makira,wato dake aka haɗa baki aka zanbaceni ko? Now u're telling me baki gane ba...go and fit her up jare?" da gudu ta fita saidai lingering ta kamayi a Ma'aikatan tana tambayar securitai ko sunga wata Strange face?? Amsar ɗaya ne "A'ah" A office kam zuru yayi shaye da tsananin mamaki yina kallon screen ɗin system ɗin,shine dai ba ƙarya kwance akan kujeran Office ɗinsa ,da wata staff ɗinsu Mrs John yina aikin shashshafa masu matar mutane,dagashi sai guntun gajeran wando da kayansu a gefe ,itakuma fully Naked...wani Wahalallen Ajiyar Numfashi ya sauke ,yanda yaga an cutting ɗin video ɗin ,an dasa wani da yike yin luɗu Da Abdul Abun ya gigitashi sosai,Ƙarar Tarho ɗin dake gefen teburinsa ne ya dawo dashi daga balaguron tunanin baran mafita da ya ya tafi "Alowwww" Abunda ya fara huda tympanic membrane (Gangan kunne) ɗinsa knn ,wanda ya tabbatar masa da ko wacece zatayi magana to la shakka asharariya ce "Beebeee Cool down just some part ne wannan amma duk kabi ka diririce kasa sakatariyarka ta banzama a nemana ,In kanason Full video ɗinma zan iya baka amma fa in zaka iya siya don yinada tsadar gaske" "Baby???" ya maimaita a zuciyarsa ,kafin A zahiri Bakinsa Rawa ya kamayi "Ƴan nan...Ahhh..Amm ...Hajiya kinga...Ki taimakeni Ni mutum ne na jama'a karki zubar min da kimata ,ki dawo duk inda kike muzo mu kashe wannan wutar ko nawane zan biya nayi Alƙawari" Wata hatsabibiyar Dariya ta saki "Ok on my way" "Welcome dear" Da sallamarta ta shigo ɗakin sannan kafin ya bata izini ta samu kujera ta harɗe tana jijjiga ƙafarta dake saye cikin takalmi mai igiyoyi da tsinin gaske ,Ta rungume jakarta a cikinta tana saurarensa da gefen kunne. "Ranki Ya daɗe?!" A gatsale tace "Kunne keji" "Ki taimake ni Inci darajan ƴaƴana mata budurwai da suke gida zasu rasa mazan Aure ,ki bani originaƙ videon nan in ƙona ko nawa kikeso wallahi zan biya..." "Sir?" Da sauri ya Amsa da "Iye Madam!" "Kai kanason In baka video ɗinnan ne becouse of your prestige,Ni kuma ina son Wannan videon ne saboda shine 85% na jigon Fulfillment ɗin Rayuwata...Sir,Kar ka dubi son ranka dani dakai wa yafi buƙatar video ɗinnan?" Ya ƙulu iya ƙuluwa da tambayar rainin Hankalinɓda tayi masa ,amma yanzu soliciting yikeyi dole ya kwantar da kai "Ƴata idan ya kasance hujjarki sun doke nawa zan iya cewa ej kin fini buƙata...So ,ko zan iya sanin Dalili? " "Da kyai ɗan gari ,inason Namiji da babbar kwanya☹️👌...kanaji ko? Inada Saurayina da yike sona nike sonshi ,da yike tsananin fatan mu kasance a leman Aure ,sai dai kash ! Bayida sana'a bayida aiki I prepare to endanger my life to rescue his dear life,hakan yasa sanda naji labarin zaizo neman aiki nan ,na bibiyeka da kyau,sai na gano cancanta baya ba ɗan talaka gurbin Aiki anan face fasiƙanci,wanda nayi imanin Saurayina bazai yiba,hakan yasa nai compiling duk wasu hujjojin da zan iya karewa ko gaban waye matsayin takobin yaƙina ,matsawar ba'a ba Abdul Aiki anan ba..." Jikinshi rawa ya kamayi da sauri ya dakatar da ita ya shiga buɗe office files ɗin gabansa yina nemo particulars ɗin Abdul,ɗan jimmm yayi yina nazarin Takardinsa ,lallai he qualified 100% amma bashi cikin wanda ya ɗauka Actually. Nuno mata yayi "Shine wannan Young Lady?" Murmushi ta saki sannan ta ɗan rufe fuskarta da gefen mayafin kanta "Shine kuwa Babana" Da sauri ya hankaɗa sunanshi gmail ɗin Executive ɗin wajen sai da yaga ya tafi ,sannan ya sa hannu ya yarfe zufan goshinsa "Komai ya kammala yanzu in kika je gida zai iya maki Albishir ɗin samun Appointment ta email ɗinsa " "Godiya nike ya baba" Miƙewa tayi zata tafi . Da sauri yace "Ke ..ke ya maganar Alƙawarinmu??" "Karka damu your secret will be hidden Inshaallah amma bazan iya baka abun nan ba sai naga Abdul ya kama aiki anan da babbar office ba matsi ba Harara na barka lfiya" **** Tun Suna Hanyar zuwa siyo ɗan wake,take aikin tsalle tsalle da wujijjiga masa hannu amma sam ya zama rai ba tasiri ,tana squeezing ɗinsa ne tana jefasa a wata duniyar ta dabam ,mai wuyar fita,binta ya ringayi tamkar raƙumi da Akala har suka kai bai sani ba saida cikin karaɗinta na marasa natsuwan yara tace "Ya Akram ,kaman ta gidansu Huleran ne,to an kawo " zuwa yayi kan dakali can nesa da gidan yayi ya zauna ɗan nesa da mutane masu cin ɗanwake,cikin ɗan duhuwar gari,sannan yace ta shiga taje ta siyo yina jiranta Aikuwa tana wucewa ya dafe kansa da hannunsa ,saboda yanda yike masa matsanancin ciwo,yasan Abu ɗaya zaisha ya ɗauke masa ciwon nan,yasha ƙwayan da su Ahmad ke basa ,amma kuma Azzalumin nan mal. Mahadi ya rabasu ba tareda sun keɓe ya amsa ba. maransa kam sosai ta soma riƙewa ,yanzu ba abunda yikeso Illah ya samu ya kwanta shi ɗaya ko ya bawa rayuwarsa betta mummm🤐 Haka ta fito suka wuto gida ,surutunta ta cigaba dayi ba coma bare fullstop kuma ba nadama don be kulata ba,har suka isa gida ,a daga soro suka rabu ,ta wuce ciki shikuma ya faɗa ɗakinsa da sauri ya danna bida(Bolt) sannan ya jingina a jikin ƙofa yina sauke numfashi kamar wanda yayi tseran gudu,A hankali ya fara sauke wandon Jikinsa sannan ya nufi gaban shimfuɗarsa ya zauna yina bin dick ɗinsa da kallon ƙurilla "Yau ina zan samo ginɗin da zan baki in huta?😢" kawai sai hawaye ya ɓalle masa kamar famfo ,yina tuna hajiya suwaiba yinajin tamkar yayi tsuntsu ya tafi gareta,yasan A daidai wannan lokacin yina cikin jikinta tana bashi darasi. Lallai tayiwa ɗan mutane mugun sabo....Abunda zayyad ya koya masa tun day one ɗinsa ,shi ya fara practicing ko ya samu yayi cum,amma a banza tana nan ɗage batajin ko sorry. *** 2weeks later (Bayan Sati biyu) "My bross wai menene aure ? Kanajin Aure shine to kiss,hug,oral sex and penetration?...(Girgiza kai tayi ) Ba haka bane Husby Aure Bautar Allah ne shiyasa Annabi (S.a.w) yace ko ciyar da matarka kayi kanada lada,Bare kuma ka haɗa gado ɗaya dani,saɓanin Fahimtar ka just to cum and satisfy ,Ni kuwa na riƙe koyarwa Addini Akan yanda ake gino tubalin Aure wannan yasa zaKaga akwai tazara mai tsayin gaske tsakanina da waccan Abar da ka ajiye matsayin karuwa mai ɗauke maka buƙatarka...hmmm Alhaji ƙazantar da baka ganiba sunansa tsafta amma bashi yiwuwa inga caɓi ido biyu in taka,Wallahil Azeem,bazaka ƙara making love daniba har sai ka barda waccan Najasar a gidana Or rather ka aureta ,mu zama inuwa ɗaya bayan tayi Istibra'i" wani irin juyi yayi dagashi sai boxy ya Hankaɗeta bai duba cikin jikinta ba ,ya dirko daga bed ɗin "To seme? Hajiya zainab nine zakiyiwa gadara takan tsuliya?? Kijiƙa kayanki ki sha ,dama tausayinki yasa na neme ki nasan masu ciki akwai buƙata,Amma Zeena da kika gani tafiye mun ke akomai indai a fannin tarairayata da bani natsuwa ne" Haka har ya suri jallabiyarsa ya aza a kafaɗa yayi waje yinata faman sababi,itakam "Hazbiyallahul Azeem da innalillahi wa inna ilaihir raji'un" sune kaɗai abunda Take iya maimaitawa ,Atake wani duhu ya gilma mata a ido,maranta ya tsaya cak kamar an ƙulle ,wani abu mai ɗimi ya fara sauka ta ƙasanta of about 38degrees tun daga nan bata sake sanin Inda kanta yike ba. ***Ɗakin zeena ya Nufa Tana zaune da wata guntuwar buje me faɗi me ɗan tattara yina ɗan rawa iya rabin cinya sai Faran T-shirt ,daya manne a jikinta ya bayyana duk wani shef ɗin Albarkatun Ƙirjinta ,Ta raba gashinta biyu ta tufke ta aza head phone akai tana shan music tana bi a hankali. Turo ƙofarsa daidai ta ɗago eyes ɗinta ta sauke a fuskarsa ,gamida sakin masa wani murmushi da zai fallasa asirin farin cikin da ya risketa nan take,Da gudu taje ta rungumesa tana ɗan maimaita waƙar da takeyi da ɗan ƙarfi "Am so lonely come to see mah hrt" Ta haɗe maranta da maransa taɗan mannesu waje guda ,tana ɗan jujjuya jikinta a hankali ,kamar me yin step dance ,hannunta na sagale ta bayan ƙeyarsa tana ɗan shahshafa sa Shikam idonsa na kan Nipple ɗinta da suke tsikaro ta saman rigar ,kamar wani susutacce "Alajina Affa?,Yadai ya daren naka,ina hajiya zainab ɗin" ɗan haɗe rai yayi nan take "Ki barmun taɗin wannan gidahumar" ya fara kakkauta fuskarsa yinason ƙwace kansa Ɗan muskuta ƙugunta tayi a hankali ta ƙara caka tudun Vagina ɗinta akan shatin penis ɗinsa ,kafin ta lalubo fuskarsa ta tallafo kuncinsa ta haɗe tsinin hancinta da nasa ,cikin murya mai sanyi kuma mai kama da raɗa² tace "Am sorry love kasan i love u" Ta ɗan haɗe lips ɗinta waje ɗaya mai ɗauke da champ lip gloss ta ɗan manna a saman laɓɓansa suka bada wani irin romantic sauti ,sannan ta janye da hankula saboda yanda lip gloss ɗin ya sa leɓɓansu nanewa a tare. "Hummmm" ya sauke wani gauron numfashi,sanda lip ɗinta ya rabu da nasa Shafa kumatunta yayi "Shikenan Muje ki bani massage" sannan ya jawo hannunta suka shige bedroom ɗinta...✍🏽 #Team Taurari A.K.A ☆☆☆Taurari 3 Ƙarshen shekara😘😘😎 #Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋 #Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄 #Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅 Kibiya kuɗinki ta wannan acc. Ɗin don cigaban karatunki cikin sauƙi ba tareda kinci haƙƙin kowa ba 0255526235 Fauziyya Tasiu GT bank Ragular ɗaya ₦300 " " Biyu ₦500 " " Uku ₦800 In special kuma kikeso naku na manyan mata to Special ɗaya ₦1000 " " Biyu ₦1500 " " Uku ₦2000 Evidence of payment ko VTU ta nan 09065990265 In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan 08081202932 Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number 09065990265 OUM APHNAN✍🏽 33_34 ......Basu kwashe wasu dogayen lokuta ba suka kai airport ɗin ,hajiya zainab tayi tsuru ma hanya tana jiran ƙarasowarsa,aikuwa tana hango car ɗin sa ta fara washe haƙora dukda kasancewarta ba ma'abociyar yawan fara'a bace amma tana ƙoƙarin baje bajintar haƙorinta wajen washema me gidanta wato Alhaji Buba Dab da ita motar ta paka driver ne ya fito ya je da gudu yina kwasan gaisuwa da mata sannu da hanya ,a daƙile ta amsa bawai don raini ba,No! Ta ƙosa tai kwalli da Alhajinta ne taga wani irin tarba zai mata,Sai dai har drivern ya ɗauki jakarta yakai boot ba Alaman Alhaji buba zai fito,don haka cikin muguwar mutuwar jiki ta ja ƙafarta zuwa gaban motar,ta kewaya dayan ɓarin back seat ɗin ta miƙa hannu zata buɗe ta shiga ba tareda ta kalli hanyar ƙofar da taga driver ya buɗeba ,murfin motar hanging freely ,wanda ya tabbatar mata drivern ya buɗe ma Alhajin ne don ya fito but unfurtunately he rejected. A hanzarce drivern ya buɗe mata ta shiga ta zauna yina daɗa janyo mata kiran "Sannu Hajiya" Tana shiga ta waiga ta kallesa shima ita yike kallo ,sosai cikinta ya fito ainun. "Alhajina Barka" Cikin sauri²n magana yace "Hajiya zainab manyan masu ciki to ya cairon kuma ya baby nah?" Fari ta ɗanyi da ido "Baby tana cikin ƙoshin lafiya" Ɗan haɗe rai yayi gamida tsuke fuska "Ban ganeba naji kina kiran kalmar "ta..ta" kardai kicemun macece" "Alhaji ka tsaya ka fahimceni ,wai macen ba ƴarka bace? Ko macen ba abun so bane?...ai da hanau gwara mannau ,da da ko macen baka samu ba fa ? Nidai gaskiya bazan yiwa allah butulci ba Allah nagode" Komawa yayi ya kwantar da bayansa a bayan seat ɗin motar ,a hankali yace "Kin riƙa Hajiya zainab ,amma bakida laifi ni na sakar maki komai batareda na duba ke ɗin ƴar gida sama'ila me dattin hula bane...nakai ki saudiyya ba adadi na mallaka maki gida da kin zarce na sa'a na baki ragamar gidana da motocina da taskar Arziƙina ,wannan ya saki jin ke wata tsiya ce,,,,to! Saurareni da kyau,wlhy summa tallahi karki kuskura ki haifo mun ɗiya mace namiji nikeso na faɗa maki" Shiru tayi ranta na ƙuna ita batasan ya zata fassara mijinta ba sam bahagone baida lissafi ,ana kaisa dama yina turjewa Shiru tayi a ranta tana kaiwa Allah kukanta tunda tasan Anyi scan kuma an tabbatar mata da yarinyar na macece to ya zatayi? Gaba ƙaƙas haka ya zarce da ita dama yina neman hanyane kar tazo taga Zeena ta samu damar yi masa Wa'azi. ***** Akram tunda Allah ya taimakesa ya tsiyayar da kaf ruwan maransa sai yajisa wani wasakayau, Itakam hajjaju suwaiba damƙo ɗuwaiwukansa tayi ta fara mulmulasu tana shafasu ,Ita sam ko feelings ɗinta bai taso ba bare har taji ta kamo hanyar gamsuwa amma tasan dole tayi masa training kamar jariri har zuwa ya saba tukun ta koya masa yanda ake morar tsuliyar mace don ta lura yaron zai daɗin harka ,abunsa is so Attractive...duk tunanin nan da takeyi still hannunta na kan ɗuwawunsa tana famar murzashi kamar me mulmula sakwara a turmi shikam har zogi² suka fara masa ga kunya duk tabi ta ishesa ya kasa miƙewa a jikinta ,tunaninsa dama haka cin duri ke da daɗi? Wai dama laluransa Gindin mace yike buƙata ? Gashi daga ya nitsa Alƙalamarsa har ya saki abunda ya ɗaure masa yajisa wasakayau!? Hajiya suwaiba wuni tayi tana sarrafa masu ɗan mutane ta hanashi saƙat ,shikuma yanayin wasan da take masa da gaɓoɓin jima'insa shi yike sashi daɗa narkewa a jikinta,sam ta kasa barinsa yayi tunani mai zurfi bare har ta bashi damar tantance asalinsa Na girman Allo da Addinin Islam bare kuma har ya gane zina ɓata ce Sai yamma lis kafin ta ɗaukesa cimak ta kaishi toilet ɗan matalikinka yina ta sunsunne kai a jikinta ,ta sakashi a jacuzzi ta masa wanka kamar baby boy tana zuwa kan kaciyarsa ta ajiye sponge ɗin ta shafi sabulun da hannunta ta kama shafawa a hankali wai a dole tana wankewa ne ,tana kashe masa jiki da kalmominta masu cike da batsa wanda ba ɗigon halin girma a tattare dasu ,shikuwa dama da an taɓa masa dick take ɗaukan Yaren ,hakanan ta shiga tsalle itakuwa tana kallon abun kamar game ,ruwa tasa ta ɗaurayesa ta gargasa masa mara "Baby to haka ake kula da nan wajen ,gurine na musamman da zaka baza iyakan sarautar ka saboda shi kaji babyna" Lumshe ido yayi gamida sunkuyar dakai haka ta gama wankesa suka fito ,ta basa sabon kaya ya saka ya feshesa da tulare Kallonsa ta shigayi a gaban madubi tana jujjuyasa Haka ta ƙarikici sambatunta ta fice ,shidai yina zaune ya rafka tagumi nadamar abunda ya aikata da wannan ƙatuwar matar ya fara damunsa ,saidai daɗin da take ƙoƙarin ɗaurasa a kan titin yasashi jin tsantsan nishaɗi Kicin ta je tasa aka kawo masa haɗaɗɗun girki ,ta dawo ta shimfuɗa ledar cin abinci tasa ya sakko ƙasa ,tuni ƙamshin girkin ya gama cika masa ƙofofin hanci abunka da ɗan ƙauye da kwaɗayi sosai ya ƙosa ya ɗanɗana yaji ya suke...,dakanta Taso ta na basa a baki amma ya ƙiya ,haka ta barsa yina ci ,ta kashesa da ido tana kallon lomarsa tana kallon maƙoshinsa tana wani irin haɗiyar yawu ,sosai take godewa Ahmad daya haɗa ta da wannan yaron me kama da tanjirin ,Ita batama san wani irin kyauta zatayiwa Ahmad kansa ba to bare kuma Goga gayya uban tafiyan malam Akram Sun kai dare don su ahmad har yawo sukaje suka dawo kafin sukazo ɗaukanshi ,Haka ta kamo hannunsa tana faman shashafashi tana kissing gurabun duk da zai iya sashi jin sha'awa a kanta ,tana raɗa masa yanda za tayi kewarsa in ya tafi ,Allah sarki ƙuruci dangin hauka kuka ya fashe mata dashi ,waishi lallai yina tausayinta ya fasa komawa makarantar ya barta kawai zai kwana tare da ita...Rarrashinsa ta shigayi tana faɗa masa nahimmancin karatunsa a rayuwar iyayensa kafin da ƙyar ta shawo kansa ta saka drivernta yayi masa shopping ɗin kayan drinks ,biscuit dasu corn flask da nadara sannan ta damƙa masu dubu goma tace in suna buƙatar wani Abu ,har bakin gate ya ajiyesu ,suka ɗibiya kwalayensu aka kamar Almajirai suka nufi senior block ,anan suka ar ajiye komai ,Suka ƙara saka masa ƙwaya cikin drinks suka girgiza masa suka bashi yasha sannan ya dawo sashensu ,yanzu ƙwayan ta fara masa aiki dai dai dai ba kamar da da take haukata shi ba,kallon banza haka yike bin ƴan makarantar dashi yina kallon yanda yara suke kwaɗon garin kwaki me yaji da gishiri dasu tumatur da Albasa a ɗage ,bayan da in ya gansu shaawa suke bashi ,shi saidai ya ɗakko ƙanzo ya jiƙa yasha da suga A cubicle ɗinsa ya haɗu da zayyad yina fama da sassanyar tuwon shinkafa miyar Waken suya da aka raba masu na prek ,Kallonsa yayi ya guntse dariya ,yinajin cikinsa dam² bazai iya cin wannan abincin ba Harzoƙa yayi ya kama sababi "To meye kake mun kallon uku saura kwata daga ina kuke?" "Haba Aboki daga Asibitin da ka bani shawara mana,na haɗu da wata likiciya Aradu tasan kan aikinta lokaci ɗaya ta kawar mun da cutana ,sannan ta cika mu da nairori ,kai maza wajensu Ahmad ka ganowa idonka kayan daɗi kazo nan kana fama da sandararren tuwo" Hmm Su Akram manja,wato har ya shigo binni yaci abincin binni zai fara kinibibi, ka kiyayi ɗan ƙauye in ya samu waje kawai Tundaga wannan lokacin Kullum Akram sai yaje wajensu Ahmad yaci Abinci sannan in antashi aji su kaishi gidan hajiya suwaiba sai dare zasu dawo ,kafin ya kwanta su ɗirka masa ƙwaya ,sosai ya zama ɗan ƙwaya sam bata ƙwalar dashi,inma baisha bane yikejinsa wani some how,Gindin sa kam ta fara zama ƴar gari dukda har yanzu bai iya tike kansa da ya shiga kogin Hajiya suwaiba ya fara caccakarta zai shiga ambalar da ruwa,Amma da yike harkar sheɗanci ne bata taɓa jin ta gaza ba ko haushinsa kagi in ma taga daga shiga ya saki ruwan maransa tsiiiiii kamar fitsari wani nishaɗi yike bata ,wanda ko ya tafi dashi za tayi ta tunosa tana dariya Ana tsaka da wannan aka fara maganar jarabawan yara wanda in sunyi sati sunayi za a basu hutu kowa kuma yaje gidansu ,in an dawo hutun zaa basu report sheet saboda yanda zangon karatun ya ƙurewa malaman ,yasa dole ayi hakan Sosai Hankalin Akram ya tashi har ƙaramin rama yayi saidai ,koda hajiya suwaiba ta lura jarabawan nan yina bata fuck up yasa ta tattaro shi ta dawo dashi gidanta zata koya masa karatu ,shi kuma ya cita ko ba yawa ne ,in sun gama ta lukumesa a bargo suyi barcinsu safe ta shiryasa kamar ɗan Nursery harda abun break driver ya kaisa in sun gama ya ɗauko sa su dawo...lamarin sosai yike baiwa ƴan makarantar mamaki saidai kowa ya ɗauka sunada ƴan uwane a nan zarian yanzu suke kula dashi,yafa murje farinsa ya fito yayi bala'in kyau ya zama kamar ɗan wani da wata....haka har suka kammala jarrabawa ,suna fitowa daga Hall ɗin jarabawa yaci karo da malam Mahadi da ya kawoshi makarantar yina jiransa su zo ya kaisa ƙauye...Rungume su Ahmad yayi yinata faman kuka sosai baiso ya rabu da Abokansa ba da hajiya suwaiba,shi tunaninsa in ya tafi wa zai rinƙa bashi ƙwaya yina sha ,ina zai ringa samun durin da zai ringa gaguya duk dare? Lallai hajiya suwaiba tayiwa ɗan mutane mugun sabo ***** Islamiyya kam,Sosai ta dage da karatu ta rage tsiwa da jan faɗa sai time to time in ƴan faɗan sun motso ,tayu nisa sosai a allonta mutane dayawa suna mamakinta dukda kasancewar tanada ƙwaƙwalwa amma wasa ya gallazi ƙwalwar hakan yasa bayi vada sakamako me kyau ,amma tunda Akram ya tafi kuma yayi mata Alƙawarin suyo mata yar tsanan wasa to shinefa ta dage da karatu in ta ishi inna lami da kukan kewar Akram sai ta lallaɓata tace ya kusa dawowa ita dai ta dage da karatunta Yauma haka suka farka sai ƙorafi take wai ƴan gidan sun tsani Akram sun kaishi maraya yina a mace ko a raye ba wanda ya damu daya sani ,kowa sha'anin gabansa yike....Ni wallahi Akan ya Akram zan iya tsiyacewa da kowa mu duƙa gaba har yaumuttanadaini...." Sudai su baba da inna sunyi tsuru² su kansu suna kewar ɗansu to amma geme² dasune zasu zauna suna shirnen begensa??? Sallaman da aka fara ƙwallawa ne yasa islamiyya shiru bayan tasa su da tsiya da tayi kamar ƴaƴanta...Baba miƙewa yayi ya saka hulansa yina amsawa ya suri takalmarsa ya nufi hanyar waje Shiru islamiyya tayi ta kama wanke allonta tana waƙe²nta masu cike da habaici ,Tsiiiiiit ta ɗanyi jin anɓkira sunan Akram ,kafin ta zabura sai hanyar soro ,inna lami na "Ke...ke...ki dawo " Amma ina! Gaban mutunin dake tareda baba taje ta zube tana gaishesa ,sosai ta ganeshi malam Mahadine daya zo yayi mata yankan ƙauna ya rabata da farincikinta Ya Akram Gaisheshi ta farayi sannan ta ɗaura da tambayar dake cin ranta "Malam ɗan boko ina ya Akram ɗinto ,na ganka kai ɗaya?" Murmushi yayi"Akram yau ɗinnan zaizo yanzu haka ma daga nan makarantarsu zanje inje taho dashi...." Ai bata jira sauran zancensa ba ta ƙwalla ihun "Yeeeehhhhhhhh inna Albishiri Albishiri?" Inna ta tsorata ainun da ihun da ta kwaso ta shigo mata dashi cikin gida "Lafiya?" "ya Akram zai dawo?!" Ɗan murmushin farincikine ya ƙwace mata ,sannan tafara tafa hannu "Ah ah barka ...barka yau kunnuwanmu zasu huta da bala'i" dariya ta tuntsure dashi ta kwasa waje da gudu. Shikenan fa Tunda akazo masu da labarin Akram zai dawo ta gaza ma kanta zaune da tsaye ,itace nemo goruba ajiye masa nemo guava ,mangoro su ɗanya da magarya dasauransu ,gari kam kaf ta gama terera masu yayan ta Akram zai dawo Ya za'a ƙare Akram zai jure zama ba zungura 🍌da ƙwaƙula👅??? Muje zuwa Akram A ƙauyensu,ga Islamiyya an zage ana jiran zuwan Akram ko da wanne ze je mata?? _Daku nike ƴan *V.i.p comments group 1* ɗina,wallahi in baku mun comments zan maidashi only Admin Can send msg, gabaɗaya zaku lalata gida da hiran link ɗin kuɗi da sauransu mutane na tambayan ya suka jini shiru to me zance tunda dalilin buɗe gidan bashi kuke ba,gaskiya in baa mun sharhi zan rufe gidan kawai🤗_ #Team ☆☆☆Taurari 3 A.k.a #Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋 #Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄 #Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅 Kibiya kuɗinki ta wannan acc. Ɗin don cigaban karatunki cikin sauƙi ba tareda kinci haƙƙin kowa ba 0255526235 Fauziyya Tasiu GT bank Ragular ɗaya ₦300 " " Biyu ₦500 " " Uku ₦800 In special kuma kikeso naku na manyan mata to Special ɗaya ₦1000 " " Biyu ₦1500 " " Uku ₦2000 Evidence of payment ko VTU ta nan 09065990265 In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan 08081202932 Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number 09065990265 Oum Apnan✍🏽 Ina kuke manyan mata,Ina uwargida me mararin murmuro da martabarki na mahabar ƴa mace ,Ina amarya ƴar lalle masu shirin shiga gidajen Aure,To ya Ga damarku Hajiya Nafeesa Oum Irfaan Ta taho maku da cankwaɗa cankwaɗan magungunan mata gredi ƴan gaske,Kama daga Emergency,Gakuma garukan magunguna Na gargajiya ƴan Niger, Sudan da ƴan zamfara...Gumban Riɗi,Gumbar Dabino...kai gasunan birjik👌 Zumar ƴar gata gasunan guarantee aiki bayan Awa uku Tabaje hmmm wowow Haɗin kazan amarya,Haɗin kazan me jego,Haɗin kaza me rubutun Mallaka..hm hm iya kuɗinki iya shagalinki💃 Cicciɓi Dahuwar shalele ,kiji kinacin naman nan tamkar kinacin sadin yasha magani na musamnan😋Ɗanɗanon da Aikin na musamman ne,Ga Matsi ,ga virgine....ga..ga Kai Abubuwan Bazasu ƙidayuba ,saidai Albishir ɗin da kawai zan baki shine ,Ana kawo mana Amarya mu gyarata tsaf daga nan sai ɗakin Ango no faɗa akan bed Inshallh,saidai da sharaɗi ban fara baki magani sai nayi maki maganin infection don gudun cin karo... Hajiya Nafisa Tana zaune a zaria ,kuma tana delivering kayanta a koina a ƙasarnan ,Ga masu buƙatar ɗaya ko sari ku tuntuɓi wannan Number 08065850941 Sai kunxo🥰 35_36 A gidan Alhaji Buba kuwa zeena ,sauya kaya tayi zuwa Atamfa na riga da siket ,tayi saurin shiga kicin ɗin dake manne da falon hajiya zainab ta fara haɗa mata simple girki . Tanaji Suka shigo ƴan aikin suna ta didiman zuwa mata barka da zuwa ,duk bata fito ba ,har sai da duk maids ɗin suka watse kafin hajiya Zainab ta kalli Alhaji Buba dake ƙame akan kujera yina girgiza ƙafa ɗaya kan ɗaya sai faman hura hanci yike with full of pretending "Alhaji na,me kasa Ake girka mun naji gidan ya kaure da ƙamshin girki" Caɓe baki yayi ,sannan ya ɗan tsura mata ido kamar zai tankata kuma sai ya basar,a dole an ƙona mun rai ɗinnan. "Husbyyy...." wani tsawa ya doka mata da yasata yin shiru ,kuma da sauri ta miƙe ta nufi kicin ɗinta tana bin inda hancinta ke ɗosano mata ƙamshin girkin Gabanta ne ya bada sautin dam! Tayi matsanancin firgita da ta ga mace tsaye ,ta juyawa ƙofar kicin ɗin baya,tana a gaban sink tana ɗauraye kitchen utensils ɗin da ta ɓata heart free. Ɗan jim tayi,wasu tunanika Negatives da positives suka shiga ƙwalwarta a lokaci guda,Tana bin hip ɗinta da ya baje a cikin siket ɗin dake saye dashi ,amma jiki kamar na ƙyanƙyaso "Kodai karuwa ce?...A'ah kodai Alhaji Aure yayi?" A take ta tsayarwa ranta da zargin zuciyarta ,tabbas Alhaji ne yayi aure A sanyaye ta tako Bayanta ta tsaya daf da ita ,sarai taji ta tun shigowarta amma ta maze ,A galabaice ta fuzgo ƴan kalmomin da sukayi saura a maƙoshinta tace "Who be rat?" abunda salon harshen turancinta ya furta kennan A ƙoƙarinta na cewa "Who be that?" Fuskarta ɗauke da fara'a amma duk wata cikakkiyar mace ita da ta kalla tasan na kissa ne da haɗa waje...Karaf ko ta sauke ƙwaran idonta akan Alhaji buba da ya dafo ma Hajiya zainab baya don son ganin yanda zata kwashe. Raba ƙofan biyu yayi da hannuwarsa suddenly ta jiyo sautinsa cikin gazar gazar ɗin turancinsa yace "Na your father be rat" "Haba Alajin Allah meye haka ne mata kana kallonta da tsirgegen ciki ,kalmomi masu kaushi basu dace da ita ba...yahaƙuri kinji hajiya Ni ki ɗaukeni kamar ƴar uwarki ,kin ganni laifina ne da banzo na maki sannu da zuwa ba ,on my willing inga nayi entertaining ɗinki da girkin da zai suiting bakinku na masu ciki..." Da sauri taje ta kama bubbuɗe warmers ɗin da ta gama juye girkin da tayi a ciki Hajiya zainab da tun zagin da Alhaji yayi mata a gaban yarinyar da batasan ko wacece ba amma kallon farko tasan ta fita komai tundaga jikin mata,Ilmi kyau da sauransu,Taji gabaɗaya komai na duniya ya sire mata a rai . Amma saboda tai welcoming ɗinta ,ta ɗan washe mata baki "wow Thank you sister" "Ina buƙatar jin fiyen fiye da haka daga wajenki madam " tayi sauri ta janyo hannunta ta saka mata madaidaicin spoon a hannu "plz teste them in basuyi ba ,ki faɗa mun yanzun nan in sake maki wani" Sosai taji duk damuwar ta ya kwaranye tabbas wannan yarinyar Arziƙi ne ,with courageous Action ta ɗan ɗiba takai baki,sannnan da sauri tayi rolling eyes ɗinta ,tareda jan Numfashi sama which depeat full of Excitement "Hmmmm Tantalizing😋" Waro ido zeenan Tayi kafin tace "Anty?👂" "I mean very very delicious thank you dear" Da sauri Zeenan ta jinjina kai kamar kutun ƙadangare,"Is my pleasure anty😊 Allah ya raba lafiya" Bubbuga ƙafaɗarta kawai tayi,sannan ta juya ta nufi ƙofar inda yike kakare tace "Zan wuce " Da sauri ya jirga cike da kunyatuwa ,haƙurin zainab na bashi takaici shiyasa ko yaso sakinta bata bashi ƙofar hakan . Itakam da ƙyar taja ƙafarta ta fice a kicin ɗin ta barshi da zeenan tsaye suna kallon Kallo Waigawa yayi saida yaga ta ɓace sannan ya ƙarasa cikin kicin ɗin da sauri kamar munafuki ya wani turo mata fuskarsa "Ke kin iya zamba cikin Aminci" Hararar wasa ta banka masa ,ta sungumi tray ɗin dishes ɗin ta raɓasa ta fice Soke hannu yayi a kumatu kafin ya tafa hannu tareda sakin dariya "Wai😁Wallahi kinci bashi ,wannan harara haka me kama da fari...wayyo ni" kawai sai yabi bayanta da sauri. **** Akram Cikin Hawaye ya rabu da Abokansa suka ɗauki Hanyar Ƙauyen Na'Isa ,Sai da ya ga sun shigo garin soba sannan ya fara tuno gida yina tuno memories ɗin da ciki harda shalelensa Islamiyya wanda shigarshi makaranta har ya fara mantawa da ita,saboda ya zuba rayuwarsa a sabgar Hajiya Suwaiba,A babbar tashan soba suka sauka anan ya siyawa Islamiyya tsarabar ƴar tsanar da yayi mata Alƙawari cikin 5k ɗin da hajiya Suwaiba ta bashi 2 dayz back . Yamma liƙis suka shigo gida ,aikuwa A dakalin ƙofar gida Islamiyya ta yada zango da ƙawayenta tun hantsi tana dakun zuwarsa ,saidai in wa'innan batch ɗin sun gaji da zama sun tafi wasu su zo su tayata zama ,Lokacin da ya iso tana zaune ta miƙe ƙafa ta rafka tagumi da kofin kununta a gefe sai gyangyaɗi takeyi...Da sanɗa yazo ya janye mata tagumin ,ai kuwa firgigit ta farka ,tareda watsa masa lulun Eyes ɗinta da suka jirkita kaɗan saboda Azaban barci da takeji amma taƙiyi . "Wayyyiyhuhu Daɗi kasheni Ya Akram kaine??" wani sufa tayi ta ɗane a wuyarsa ,tana jijjigasa ,shikuma yina faman tuntsuran dariya. Ihunta ya fiddo su baba daga cikin gida ,Baba faɗi yike "Ke!..ke ,cikashi du Allah" Amma ina batamasan yinayi ba,da ƙyar ya ɓanɓareta a jikinshi tayi masa wuju² tamkar zata ɓaɓɓallasa duk cikin zumuɗin Akram ya dawo ne Da ƙyar ta cicciɓi jakansa ta shige masa dashi gida ,ta barshi anan da ƴan barka da zuwa ,ƴan tsegumi na mamakin kyawun da Akram yayi kamar ba karatu yaje ba. **** Bayan Sallar Ishah Zaune suke ɗukkansu a faffaɗan taburma a shayin dake gidan ,inna Lami ta kwasa tuwo a gaban kowa da miya da manshanu yaji tantaƙwashi da Daddawa Irin dai Dahuwar mutan da ,sosai Akram yike cin Abincin cike da santi ,don sosai yayi kewar girkin Inna lami Islamiyya kam tana zaune ta rafka tagumi sai tuttular da hawayen Iska take ita lallai fa bazataci Tuwo ba saidai A bata kuɗi taje ta siyo ɗan wake. "Don Allah Don Annabi kici tuwon nan ,ta dawane fa akwao daɗi ki ƙyalemu muji kunne" Ƙanƙance ido tayi kafin ta hau bala'i tana buga ƙasa "Ya Akram ,Ina da yardana ka tafi birnin nan karatu ko? To Kwarankwatsa tallatsa baka komawa ,saidai mu cigaba da zuwa Allon Malam Zakari tare don na lura ,wannan binnin bai ƙareka da komai ba sai rashin imani,...Ace kana kallo bancin Abinci Amma mai makon kayi zuciya kace bakace sai faman zura loma kake,waima harda cemun in ƙyaleku kuji kunne ko...to Anƙi ɗin" ta daɗa tsaga ihu da ƙaran gaske. Rumtse ido yayi ,jijiyoyin Kansa yana ɗaɗɗagawa ,da sauri ya tsame hannunsa a Abincin yaje ya wanko Hannunsa ya dawo inda take. Batayi Aune ba saidai taji ya sureta yayi hanyar Soro da ita. "Ina zaka da ita? Zoka Ajiyeta ina ban hanaka wannan Halin banzan ba ? Inakai ina ɗaukan Islamiyya?" Murmushi yayi,din yanzu ya fahimci dalilin da ya sanya bayison close Alaƙarsu da Islamiyya "Baba kayi haƙuri ɗanwaken zan kaita ta siyo sai mu dawo " tanajin Hakan ta leƙo kai tace "Ya to zamu ba kwano ne? Ajeni inje in ɗakko kwano...godiya nike nawajena Ashe dai har yanzu kanaji dani ,Ƴan baƙin ciki saidai su mace...Ehee" ta wuce hanyar madafi ,ta bar su inna lami zuru da ido don tana tsoron ta cika zurfafawa Malam yaga baƙinta. Zuwa yayi taburman ya dawo ya zauna "Baba wai don Allah haka Islamiyya zata dawwama rayuwa irin na jahilci haka...Yaci a sata makarantar Primary ɗin hanyar garin nan ko ta kori jahilci " "Iyyeh ,har kainan to kaima yaushe ka fara bokon ,kuma da yaya na amince bare inkai ƴata mace?" "Inna Karatu daɗi gareshi inason gidan nan mu kasance mutane na farko da zasu kawo ma ƙauyan mu cigaba...Catalist ce Me kyau Islamiyya amma mun barta da baiwar bakinta yina ƙarewa wajen roron tsiwa...Baba A duba lamarin Primary kaɗai zatayi wallahi ina tsananin cin wuya a makaranta,wanda duk ya samo usuline sakamakon rashin gurbin karatu me kyau da ban samu ba..." Shiru Malam yayi ba tareda yace komai ba ,kafin ya miƙe ya suri takalmarsa ya nufi hanyar turakarsa ,Saida yakai bakin ƙofa ya ɗaga Asabari xai shiga ya juyo yace "Ku I maza ka je ka siyo mata ɗan waken dare na yi" "to " ya Amsa masa dashi ,daidai nan Islamiyya ta fito da kwanonta ,bayan duk ta gama jin zancensu ,tana zuwa ta lanƙwashe ƙafa a gabanta "Inna don Allah nidai ki kaini bokon nan wallahi nima inaso ,kalli fa yanda Ya Akram ya fini fari yanzu ya fini kyau,nima in na fara zuwa makarantar sai na fishi kyau" "Yawwa Inna don Allah ki Amince A nemarwa Islamiyya Makaranta ,wallahi Akwai Alheri a karatun boko ba kamar yanda kuka ɗauki Al'amarinba" "Shikennan Zan yi ma Babanku magana kunsan shiɗin hutsune ,baka masa gwaninta amma nikaina na daɗe inason insa yarinyar nan a makaranta amma inna nuna ina so to shi kuma turjewa zaiyi ,amma kaga yanda na nuna banso ɗinnan sai kaga ya yarda ,nidai kawai kuja vakimku kuyi musamman ke me bakin Aku" Da sauri ta damƙe bakinta tana raba idanuwa "Nayi shiru ma...Ya zo muje" ta ɗauki kwanon tayi gaba taje soro ta jirasa ya fito suka tafi. ***** Abdul Neman Aiki mashaAllah yakai takardunsa Office ɗin su Neghbour har yau ma sunje Interview yanzu saura jiran ɗaukan Aiki in Allah ya tsaga da rabonsu. Shikam yanzu Neighbour Baya baƙin cikin neman aikin Abokinsa ,shi yanzu yafison ya samu aikin ma,Ko ya samu su tattara su bar masa gidan ya samu fili ya huta da furgici....Don yanzu ko wuni a gidan be son yi saboda zeena da ta kankane ko ina kamar gidan ta ,gashi bala'in tsoronta yike saidai abun takaici haryau ya kasa faɗawa kowa Abunda zeena ta masa . Itakam bayan Abdul ya dawo ta shirya cikin Jallabiyya baƙa ta yi rolling da mayafinsa sai ɗan clutch bag ɗinta mai ɗauke da wani mini envelope sai wayarta rakani toilet da ba karen da ke nemanta a ta wayan Tambayarta Abdul yayi inda zata amma tace masa shidai ya jirata bazata daɗe ba,haka ta fice ta barsa nan cikin tunani ,yanzu ya soma gajiywa da yawan yawon Zeenat ,kardai ruwa take neman komawa?? Ma'aikatar da Abdul yaje neman Aiki ta nufa direct ,ta nemi security da ta gani cikin uniform ,da yayi directing ɗinta ziwa office ɗin Shugaban ɗaukan Ma'aikatan gabaɗaya, ba tareda yayi wani dogon tunani ba,kasantuwar yasan yau anyi didimar interview ya nuna mata office ɗin dake up ,sannan ya wuce Knock tayi sau biyu ,sannan cikin rashin tsoro ta murɗa handle ɗin ta shiga ba tareda ta jira an bata umurni ba. Zaune yike akan kujeran dake tsakiyar office ɗin ,mai ƙafar taya dake ɗan juyasa side to side a hankali, gabansa faffaɗan tebur ne ,barbaje da takadu da files a gefe da gefe sai Tab. A hannunsa yina shafawa majestically yina tura sunayen qualified Applicant wanda ya dace a ɗeba aiki zuwa Head Office ta Gmail ɗin Ogan.,Daka kallesa kasan babbane ,amma he look very Busy And restless ,kamar ma yina aikin ne Relunctantly,hakan yasa har turo ƙofar da shigowarta ma baijiba. Cikin siririyar muryarta ta rangaɗa masa sallama gamida cuno kanta da gangar jikinta baki ɗaya cikin office ɗin,ba tareda ta jira an bata Izini ba. Ɗago idonsa yayi ya kalleta up and down,cikin wani irin kallo mai cikeda ƙasƙantarwa ,sannan a fusace yace "Out from my Office" ya ƙare yina nuna mata ƙofa tareda tsaida Ƙwarar Idonsa akan face ɗinta Lumshe idonta tayi sannan ta sake buɗewa kamar me jin barci,batareda nuna ko ɗar ba ta ƙara matsawa gaban teburinsa "Barka da Aiki yallaɓai" Ƙufula ya ƙarayi da rainin wayon watannan matashiyar "Who dare you zance ki fita kina mun tsayayya?...go the hell out of here!" Caɓe baki tayi ,sanna ta ɗage kafaɗa "While any way...Shikenan, I will, zan fita kamar yanda ka umurceni ,Amma Ranka shi daɗe a taimaka ko na fita Ai amfani da wannan flash ɗin da nazo dashi...in kaga Abunda nazo maka dashi tourch ur heart and felt interested Zaka iya contacting ɗina ,here is my Phone number" ta ƙare tana nuna masa Numberta jikin wani ɗan madaidaicin farin Envelope mai ɗauke da flash a ciki,sannan ta ajiye a kan tebur ɗinsa ba tareda ta kuma kallonsa ba ta juya cikin taku me cike da gadara. Mamaki ne Ya ishesa ,wannan wata kalar yarinyace ƙarama amma take taƙama da jiji da kai? Bai aune ba saidai yaga hannunsa na farke envelope ɗin da yike stepplized,A hankali ya fiddo flash ɗin ya janyo laptop ɗinsa ya maƙala a jiki bayan ya kunnata,ya ɗan kurɓi Ruwan C way dake gefensa ya maida murfin ya rufe ya ɗan kishingiɗa yaɗan yi tagumi da hannunsa ta karkace yina jiran Abunda ke loading...✍🏽 #Team Taurari A.K.A ☆☆☆Taurari 3 Ƙarshen shekara😘😘😎 #Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋 #Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄 #Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅 Kibiya kuɗinki ta wannan acc. Ɗin don cigaban karatunki cikin sauƙi ba tareda kinci haƙƙin kowa ba 0255526235 Fauziyya Tasiu GT bank Ragular ɗaya ₦300 " " Biyu ₦500 " " Uku ₦800 In special kuma kikeso naku na manyan mata to Special ɗaya ₦1000 " " Biyu ₦1500 " " Uku ₦2000 Evidence of payment ko VTU ta nan 09065990265 In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan 08081202932 Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number 09065990265 OUM APHNAN✍🏽 43_44. ....Me ya kawo ku kuma wai nifa na daina zubar da ciki" Dakewa Meenah tayi kafin ta Shigo ɗakin likitan gabaɗaya ,suma su Alhaji Buba suka ɗafe mata baya. Saida ta samu kujera opposite to Nurse Ruƙayya kafin taja Numfashi gamida yin balance akan kujeran "Dr.Ba zubar da cikivnazo yiba nima kamar yanda na sabar maka,wank ɗan kokwanto ne muke ciki can you plz elaborate?..."(A hankali ta fara koro masa abinda ke tafe dasu har kawo guduwar na Alhaji buba da tayi da cikinshi) Ai kafin taja fasali Nurse Roƙayya ta karɓe da cewa "Wai watannan yarinyar da muka zubarwa ciki last kafin jinyanka suke nufi likita?" Ashraf da jikinsa ke rawa ya kasa magana Sai jinjina mata kai yike kamar namijn ƙadangare. "Then sai kuma ace tanada cikin wani Alhaji...kai lets cut the story short,Dani akai evacuating bby ɗin gawar a waccan lokacin kuma tun kafin mu gama kintsata ta rasu,And nice nan na cike takardan mutuary, kuma inajin gawarta ma yanzun haka yina can ,so for more verification can meet motuary's M. " Zumbur Dr. Ashraf yayi tareda buga tebur ,wanda ya dawo da Attention ɗun kowa na office ɗin kansa "yes Nars kinada gaskiya suje gurin Adana gawawwakin Su nemo gangar jikin nata a can amma ni bazanjeba ,ke ma kuma iyalina to be, bazakije ba ..." Abdul da ransa ya idasa ɓaci fushi ne ya shakesa baisan sanda ya hau bala'i ba "Ha'ah ko me yasa? Baku keda hannu a cikin case ɗin ba? Must tackle the issues ,don ni a jikina nikejin masoyiyana Zeenah ba itace wacce kuke magana ba" Murmushin yaƙe Dr. Yayi "Baba ka rufawa kanka asiri daga sharrin fatalwa,Kasan wuyar da ta bani a rayuwa don kawai na nemeta kafin ta mutu? To daƙyar ta dawo mun da lafiyata don haka kuyiwa girman Allsh in watannan matar ba ƴar uwanku bane ku bar taɗinta ku koma harkokin ku tunda ba Abunda tai maku..." Tsidik Neghbour yace "Ni kuwa tayi mun ,da gidana haka na bar masu suna sha'sninsu na zama ɗan karo Alhaji gwara kaxo mu tafi ni dana na daɗe da sanin yarinyar nan wata jinsi ce ta daban amma badai mutum sak ba " Shaƙosa Abdul yayi gamida fashe masu da kuka shi lallai zeenan sa zata dawo A hankali Ashraf ya raɓa ya fice harda ƙarawa da gudu ya nufi parking lots ɗin asibitin ya shiga motarsa ya gudu A cikin office ɗin kuwa Ballara masa harara Alhaji buba yayi kafin yace "Kai gaula ana taɗin gawa da mutuwa kana mana taɗin wani banza soyayya...Hajja meena ,tashi muje motuary ɗin a bincika gaskiyar batun don na fara jin kiyashi² suna mun yawo a jikna ƙwalwata bazata iya shanyewa ba in ta kasance da gawa nayi ta mu'amala tsawon satuttuka" Tafa hannu meena tayi gamida dafe baki "A'ah ga mutanen da sukayi aiki sunbtabbatar ta mace???...kaga Alaji Allah ya sani ni na yarda don bani zuwa ganin gawar da zai hana mun kwanciyar hankali ina tsaka dacin duniya na ,haka kawai a sauka lpy sai kun dawo me rabom ganin baɗi ya gani....likiciya mun fa gode" tana kai aya ta miƙe ta gyara zaman veil ɗinta a kafaɗa ta fice itama. Cikin husata ,Alhaji buba ya fice huuu ,shima kuwa Abdul yabi bayansa. A bakin motuary ɗin sukayi Arba da me gadin wajen ,gashinan dai wani basa² dashi kamar motsatse,shi sukayiwa bayanin binciken gawar da sukazo yi ,Ba wani gautsi ,ya Nuna masu ɗakin dama garesu yace nan zasu shiga . Oh Allah !Gaban Alhaji buba ne ya bada wani daskararren Bugu ganin wasu irin munanan gawawaki na Hatsari da wa'inda suka daɗe da mutuwa kwakwkwance a ƙasa tsabagen yawa wasu ma Basu samu Na'uran sanyaya gawan ba suna ƙasa tsube cikin wasu a kumbure sai buga wari sukeyi. Wasu kuma duk sun sandare sun zama wasu halittu masu firgitarwa na Arna da Musulmai ,Don haka Alhaji buba ja yayi ya dogare a tsakiyar gawawwakin jikinsa na wani irin rawa ,ya kasa gaba ya kasa baya ,tsoronsa ɗaya me ya shigo dashi wannan bataliyar,Rumtse ido yayi ya kasa ciɓa ƙafarsa . Shikam Abdul cigaba da kukkutsawa cikin gawawakin yake yina buncikar gawar zeenah Cikin gajiyawa yaje ya buɗe Wani tafkeken Na'urar gawawwaki ,oh shittt ,yina janyo Abun me kamar loka saiga zeena kwance lamɓas ,cikin wani irin tururin Ƙanƙara idonta a rufe ruf cikin kayanta da taje dasu asibitin . Ƙara Abdul ya saki wanda yasa Alhaji buba da ke tsaye cikin tsananin kiɗima sakin fitsari a wando ,Cikin rawar murya yike kiran "Sun riƙe maka Hannu ko?? Wayyo Allah rayuwa Malam Audu zo riƙe Hannuna kai mun jagora " Buga Kansa Abdul yikeyi a jikin ƙarfen Ma'adanin gawan yina kuka yina kiran "zeena me yasa Za kiyi mun haka...zeena me yasa kin san how long na ɗauka ina mana tsimayin rayuwa mai cike da farin ciki dake ? Kin ɓata mun mafarkaina da hangen ƴan dugui²n yara matsayin yaranmu...meyasa...meyasa zeena" Shaƙewa muryarsa yayi ,yina dukan kansa a jikin ƙarfen . Neighbour wani tsautsayi ya aikesa shi da yike tsaye tareda me gadi yina jiran su fito jin kuka da sambatun Abokinsa ya sashi yin zumbut ya shigo ɗakin ,Aikuwa sai Arba da tsibin gawawwaki yayi wanda ya sashi ja da baya zai gudu saidai kafin yayi yunƙurin gudu yaji an cacibosa ta baya ,Aikuwa da ƙarfi ya ƙwalla ihu ya ɗauka wata gawan ne ta shaƙosa ,Alhaji Buba cikn rawar baki yike kiran "Nine bawan Allah fita dani" Da ƙyar suka ƙarasa inda Abdil yike suna ƙoƙarin janyesa yina ƙanƙame container ɗin dake ɗauke da dead body ɗin zeena ,Sun tsorata gaya ganin Zeena cikin wannan tururin ,Ai kuwa da gudu Neighbour da suka taɓa samun matsala da zeena ya fyalla hanyar ƙofa, shima Alhaji buba Ya dafe masa baya yinajin Ƙyanƙyanin kansa da kansa ,shikenan na kwanta da matacciya ba sau ɗaya ba ,ba sai biyu ba ,na shiga ukuna,ko me zai biyo bayan lafiyata?!" Garin ficewa sukayi karo da gawar wata Arniya irin maguzawan nan na da can ,tasha Kayan matan zumunta kanta da buzu²n Gashin Attachments wani burwai kamar saƙago Haƙoranta a kakkafe sabida daɗewa ga ƙumbar roba zaƙo zaƙo masu ruwan madara...Wani banzama suka sakeyi suka danna kawonansu waje wani na tunkuɗe wani ,hakan kuwa ya ɗimantar dasu asalin hanyar sukaje suka faɗa wani hanya ,aikuwa ta wani siririn hanya sukabi mai duhu ,wanda a tsorace suka afka ɗakin dama dasu ,me zasu gani ......?? Abdul cikin ɓacin rai da raɗaɗin zuciya ya fito bai tsaya nemansu ba ya miƙi hanyar fita Asibitin Hotunan Zeenah tun daga ranar da suka fara haɗuwa ,Barkwancinta ,zaman da take tayi zuruuuu sai ya ɗan taɓata da wani abu sai yaga tayi firgit ta dawo duniyarsa ,har zuwa ganin ƙarshe da yau yayi mata a wannen wajen yasashi jin mutuwarsa Tafi masa Rayuwa daɗi. "Zeenah ta Wai ina kike ne ? Kuma ne zan maki inji na biyaki taimakona da kikayi a rayuwa?" Kewayayyen Fuskarta ne ya bayyana masa a cikin jido ,tana masa wani irin murmushi ,haka yayi ta kallonta har ya kai bakin hanya kafin ta ɓace masa shi kuma ya ɗau ɗan sahu zuwa gida Birkita ɗakin ya cigaba dayi saidai ba ko tsinkenta a ɗakin sai kayayyakin Auransu da ya fara tarawa ....komawa yayi kan katifa yai jugum yina wassfawa Ransa fara da baƙa yina sauke wasu zafafan Ajiyar zuciya yanzu tsaf zuciyarsa ta bushe .A haka barci ɓarawo ya suresa Minti ƙalilan da fara barcinsa sai gata ta zo masa A mafarki ,yina ganinta ya miƙe cikin farinciki ga hawaye yaje zai riƙeta saidai ya kasa kamata ta zame masa tamkar Inuwa....tsayawa yayi yina kallonta kafin yace "Me yasa kika gudu ? Da gaske kin mutu?" murmushi tayi masa gamida ɗaga masa kai . "To me yasa kika shigo rayuwata bayan kinsan ke ba wanzajjiya baceba" "Saboda in samu wanda zai mun Addu'a,kuma in anfani da damar da ubangiji ya bani in samar maka da Abunyi..." "Mtseww bani farin ciki da Aikina ni ke nikeso ,don Albashina bazai ƙareki da komai ba ,me zan da aikin ? Resig...." "Dakata Abdul zeena tana son ka saidai Allah ya raba soyayyar mu bayan namu ,kayi haƙuri Abdul inna tafi yau bazan sake dawo ma kowa ba,taimako ɗaya zan nema a wajenka ka fitar da gawata cikin wancan wajen ka suturtani ka nemo mun ƴan uwana musulmai suyi mun sallah A birneni a gidana na gaskiya...." Buɗe ido yayi kawai sai wasu hawaye masu ɗumo sika cigaba da sunturi a kuncinsa "Allah ya jiƙanki Zeenatu!" *✨TAURARI 3✨* *🥳HAPPY NEW YEAR* *PROMO🧑‍🎄* _(Garaɓasan Sabon Shekara)_ _🗣️Ina Masoyan Oum Hairan ✍🏽,ina Na Oum Aphnan🥰 ,Ina kuma Na maman teddy😍INA MASU SON BIYAN LITTAFAN SAIDAI DAMAN SARARIN KUƊI BASU SAMU BA??? TO GA GARAƁASA🗣️_ _Yes😎Nasan Kuna sane Daga Ranar 15/12/2021 ,suka baje kolin sayar maku da littafansu da sukeyi a matsayin Taurarinku Kamar Haka ko...?_ *WATA KARUWA* *AURAN SHA'AWA* *SIYASATA* _To A kuma daga yaune suka sake dagargaza farashin littafan Nasu domin kawai farin cikinku makaranta ,mutanenmu🥰yanda suka Haska fitulunsu daku a ƙarshen shekara sai su Haska maku Hanyar Sabuwar shekaran da cankwaɗa²n Littafan Nasu🥴_ _Kun dai san Ada muna Siyar da Littafi ɗaya Regular ₦300 ne to zai dawo ₦200 kacal👌Inkuma special ne daga 1k ya sauka zuwa ₦500💃_ _Ada muna siyar da Littafan Biyu a matsayin Regular ₦500 ne to yanzu Ya komo ₦300....in kuma biyu special ne daga ₦1500 ya dawo ₦700💃💃_ _Ada Muna siyar da Duka ukun ₦800 ne Matsayin Regular payments to yanzu sun koma ₦500 duka🤗...Inkuma special ne daga 2k sun koma 1k_ *_Wowhoho Kaji Arha kayan Baƙo,Saidai wannan Bononzan zai farane daga Yau 26/12/2021👇zuwa 7/1/ 2022👆,In baki biya cikin wa'innan Ranakun ba ,farashinsu zai koma kamar Nada yanda suke👈_* _Waywoooo🤦‍♀️Ina Masu jin Comments Na littafan Nasu na Ratsa su ,suna takaici kuɗinsu bai kaiba....To maza ku Harraƙo kusa ku kwashi rabonku cikin sauƙaƙƙan Farashin Gaske_ *⭐🌟⭐TAURARIN NAKU NE...* *😘SU KUKA ZAƁA...?😘* *EH LALLAI NAKUNE🥰* *KARKI SAKE,KARKU SAKE A BAKU LABARI...💃* #Team Taurari A.K.A Kin shirya biya ???? To ga hanyar biyanki don A tsundumaki A group cikin Sauƙi ☆☆☆Taurari 3 Ƙarshen shekara😘😘😎 #Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋 #Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄 #Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅 0255526235 Fauziyya Tasiu GT bank Ragular ɗaya ₦200 " " Biyu ₦300 " " Uku ₦500 In special kuma kikeso naku na manyan mata to Special ɗaya ₦500 " " Biyu ₦700 " " Uku ₦1000 Evidence of payment ko VTU ta nan 09065990265 In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan 08081202932 Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number 09065990265 *PLZ IN BA BIYA ZAKIYI BA BANDA DAMUN CHART DA KIRA,,SERIOUS MASU SIYA KAWAI 👏🏽* 🧏🏻‍♀️DONT FORGET EXPIRY DATE 07/01/2022 *Inajina some how idan Na sha Ɗanyen ƙwai da lukewarm lipton,Amma mijina yina Gode mun Gamida shimun Albarka saboda yanda nike zama tsindim cikin Ni'ima ,sulɓi wajen🍌👅hakan yasa na danne tashin zuciyata ,Inasha duk bayan kwana uku...don jin daɗin mijina shine farin cikina* 39_40 ........Cillata kan bed yayi,ya koma ya danne ta yina shinshinar wuyarta zuwa sauran lokon jikinta da suke fidda wani irin Ni'imtaccen sihirtaccen ƙamshi irin dai na isassun matan nan,da sukasan martaban ƙamshi. Rungumo kansa tayi sannan tayi juyi ya koma ƙasa ta hauro samansa ,ta ɗan ɗaura fuskarta a can saman ƙirjinsa ,fuskarta na kallon nasa,hannuwarta suna Manne akan Nonuwarsa tana ɗan dannawa gamida ɗan bubbuga saman kan nononsa.... Nishi kawai yike furzowa da ƙyar daga ƙasan ƙirjinsa ,amma fuskarsa kamar Kunu. A hankali ya ɗaga hannunsa ya cusa cikin bujenta yina shafa ɗuwawukanta masu tsananin sulɓi sai kufce masa suke a hannu ,yina daɗa dadumarsu yina shafasu kamar ya samu cincinbos ,Halshenta takai saman fatan idonsa ta ɗan yi masa flash lasa,gamida kissing na ɓangaren damansa ,da sauri ya rumtse ido ya buɗe ,tsikar jikinsa ya wani tashi yarrrr. "Zeena" "Alajin Allah me kake so" "Komai zeena..." "Ka samu rabin rai na" Ta kai hannunta saman kunnensa tana ɗan shafawa ,ta zura yatsarta a cikin kunnensa tana kewayawa ,kafin a hankali ta kai bakinta saman leɓan kunnensa ta ɗan shiga tsotso ,tana sakin murning "Huhhuhhh hahhh...uhhhhh Ahhhh" zura Halshenta a hujin kunnen tayi ta fara caccakar hujin tana zaro halshen a hankali ,tana sakin iskan bakinta a cikin kunnen...Ƙanƙameta yayi saboda yanda jikinsa ya ɗauki rawa ,Yina mammanne kunnensa saboda yanda take masa waiwai kamar zata susutashi Hannunsa ya ɗaura a saman t-shirt ɗin jikinta daidai kan Cikakkun Breast ɗinta ya hau matsasu ,cikeda gwanancewa,Gantsarewa ta shigayi tana daɗa tokaro masa ƙirjin ,saboda farkon weak point ɗinta shine breast ɗinta wani zazzafan Nishi take saki "Uhshhhh Wayyyyy" Sun kwashe dogayen mintoci kafin ya birkitata ƙasansa ya ɗaga hannunsa ya cusa a cikin bujen siket Ɗinta Bakinsa yi na kan bakinta a hankali yaKe jujjuya leɓɓansa akan laɓɓanta,da sauri ta saki laɓɓanta ,sanda taji yatsarsa ya caki vagina ɗinsa ,sannan ta saki wani marayar ƙara "Uhhh Ahhhh" Ɗan murmushi yayi mai sauti sannan ya janyo leɓan ƙasanta ya ɗan tsotsa in brief sannan ya cika ta . Ƙara jefe yatsarsa ɗaya ya ƙarayi a ƙasanta a take ya daɗe lumewa ,mului ta nitse tsamtsar cikin fadamar madaranta ,ya fara fingering ɗinta yina ƙwaƙuleta gamida cinta da yatsa ,zunzunzun haka kanta ya fara ɗaukan caji da sauri ta dafe hannunsa da hannunta gamida riƙe idon Hannunsa ,hakan yasa A galabaice ya ɗago jajayen Idonsa ya sauke a kan fuskarta cikin sigar tambayar Me ya faru? Ɗan matse fuska tayi cikin sigar jin pain ,ta ɗakko hannunsa ta ɗaura a ƙasan mararta,sama da mons pubis ɗinta. "Alajina Akwai abu anan fa,A bini A hankali karya ɓare..." Ɗauke wuta yayi na daƙiƙan agogo ƙyas ƙyas biyu kafin ya ajiye gwauron Numfashi "Badai ciki ba zeena? Ke kenan Da an taɓa ki ,kamar me jiran ɓurum kice ciki..Anya cikin ne kuwa??" Murmushi tayi gamida jan kumatunsa ,Ba wani tsoronsa a ranta "Alaji tunda naxo gidan nan kaga nayi Al'ada? Be wise alhaji,Ni kasan ma menene? Walley tunda nike ciki ban taɓa ciki irin wannan ba ,wanda duk hasashena ya tabbatar mun da cikin Namiji gareni" Waro ido yayi "Da gaske kike zeenatu?" jinjina masa kai tayi "Tabbas Rabin rai,saidai aikin banza ne dole aje a zubar dashi" Cikin rawar murya yace "Kai haba ,Dole inso abin cikinki,ke daga yanzu ma zan soma ɗaga maki ƙafa har sai cikin yayi ƙwari gudun kar cikin ya ɓare" Rungumesa tayi da sauri,sai ga wasu hawayen murna kamar gaske "Alaji Da gaske kake kanason yaron cikina??" "Na taɓa maki wasane...? Tabbas a wannan lokacin dole in aureki kamae yanda zainab tayi mun tayi kinga sai ki haifamun ɗa cikin lemar aure ko ya kikace?" Buɗe baki tayi saidai ,batakai ga maganar ba ta tsaida bakinta a buɗe saboda bugun ƙofarsu da Akeyi,cikin kuka wata mace take ƙwalla masa kira ya fito hajiya ba lafiya Wani tambul yayi kamar ɗan rasilin sai gashi ,a gaban rigarsa da hanzari ya zura ya nufi ƙofar ya buɗe ya fita sai ɗakin Hajiya zainab Jinine kaca² tamkar na yankakken akuya ,itakuma tana kwance a some ne yayane oho ,idonta duk sunyi sama sun kakkafe sun wani irin ɗashe alamun ba jini sosai a jikinta. Da sauri ya sunkuceta ,taran² ya fita compound yina ƙwallawa drivee kira,da sauri ya shimfuɗa wani leda mai tauri a seat ɗin bayan motar gudun kar ta ɓata motar da jini ,yina ziwa ya cusa ta,ya shige gaban motar driver yaja suka tafi cikin high speed,Asibitin Da File ɗinsu yike suka nufa ,kuma tun kafin yaje ya kira likita ya sanar dashi,don haka suna zuwa Nurses suka zo da gadon marar lafiya shimfuɗe da long machintosh ,aka ɗaurata akai aka wuce da ita A-septic waje aka fara bata kular gaggawa. *** Zeena tana ganin An fita da zainab taran² jini na malala,ta cire tsinken jikinta ta ɗauki duk wani abu da zaisa a tuna da ita a gidan ta silala ta fice,sai gidan Abdul. Abdul kamar korarriya ya ganta a wannan daren ,tun yina farincikin samun aikinsa har Abun ya zamar masa lami sabida ba zeenan da ta sashi ya nema aikin ,on conditions in ya samu zata auresa...Zuru yayi mata da ido ganin ta shigo Tsidik kamar korarriya sai sauke Numfarfashi take. "Daga ina?" "ka gode Allah ya dawo dani lapiya kawai" "Hummm ,zo kiga Albishir "ya nuna mata kan Darduman dake gabansa,A hankali ta kwance igiyoyin dogon Takalminta sannan ta tako gabansa "Shafa mun da wurwuri kafin ya huce " Wayarsa ya buɗe ya nuna mata Notification ɗin samun aikinsa. Wani tsalle tayi taje kamar zata rungumesa sai kuma tayi cak ta tsaya,kafin ta furta "congratulations Abdul" Murmushi yayi sannan yace "A zahiri Abdul ne da neman Aikin,amma a baɗini aikin nakine my queen" Dawowa tayi ta Lanƙwashe ƙafarta tana shafa wayar a hankali tana ƙara ganin Notification ɗin kamar yanzu taji labarin da gaske "Shikenan doka ya kammala Saura maganan Shan biki ko?" Dagowa tayi ta kallesa ,kafin ta miƙa masa wayar sa "In ka fara kama Albashinka kenan ko?" ta wuce ta ɗauki buta tayi waje. Dafe kai yayi "Ooops Zeena Case🤦‍♂️" **** "Yallaɓai,Bayan Scan da ƴan bincike da team doctors suka gudanar,Bincike was poorly assessable,amma dai an samu nasaran tsaida jinin dake zuba ba bisa ƙa'ida ba kuma an ɗaurata akan therapyn da ya dace ,Amma we are sorry Alhaji Cikin jikinta ya lalace yanzu haka mun bar Doctor james yina Evacuating retain product ɗin ,daganan za'a buƙaci 3pints (Ledan jini 3)na jini wanda za'a sa mata...so Idan akwai wanda zai donating (Bayar da jinin) yazo a gwadasa in kuma babu to akwai na saidawa A laboratory ɗinmu" Tafa hannu dangin Hajiya zainab suak ɗauka tareda rafsa salati ,cikin jimami da tausayin ƴar uwarsu. Saidai shi Alhaji Buba Bai wani damu da mummunar labarin fitar cikinta ba ,saboda yasan zeena na ɗauke da wani cikin da zata bashi namiji ma ba mace ba,shi yanzu babbar damuwarsa shine rashin lafiyar Hajiya zainab ya ƙosa a fito da ita yaga jikinta. "Inajin Muje a siya jinin kawai ,Allah dai ya tashi kafaɗunta....✍🏽 Team Taurari🌟 A.K.A ☆☆☆Taurari 3 Ƙarshen shekara😘😘😎 #Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋 #Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄 #Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅 Kibiya kuɗinki ta wannan acc. Ɗin don cigaban karatunki cikin sauƙi ba tareda kinci haƙƙin kowa ba 0255526235 Fauziyya Tasiu GT bank Ragular ɗaya ₦300 " " Biyu ₦500 " " Uku ₦800 In special kuma kikeso naku na manyan mata to Special ɗaya ₦1000 " " Biyu ₦1500 " " Uku ₦2000 Evidence of payment ko VTU ta nan 09065990265 In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan 08081202932 Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number 09065990265 OUM APHNAN✍🏽 بِسْمِ ٱللَّهِ ٱلرَّحْمَـٰنِ ٱلرَّحِيمِ الْحَمْدُ لِلَّهِ الَّذِي أَنْزَلَ عَلَى عَبْدِهِ الْكِتَابَ وَلَمْ يَجْعَلْ لَهُ عِوَجًا (١) قَيِّمًا لِيُنْذِرَ بَأْسًا شَدِيدًا مِنْ لَدُنْهُ وَيُبَشِّرَ الْمُؤْمِنِينَ الَّذِينَ يَعْمَلُونَ الصَّالِحَاتِ أَنَّ لَهُمْ أَجْرًا حَسَنًا (٢) مَاكِثِينَ فِيهِ أَبَدًا(٣)وَيُنْذِرَ الَّذِينَ قَالُوا اتَّخَذَ اللَّهُ وَلَدًا (٤) مَا لَهُمْ بِهِ مِنْ عِلْمٍ وَلَا لِآَبَائِهِمْ كَبُرَتْ كَلِمَةً تَخْرُجُ مِنْ أَفْوَاهِهِمْ إِنْ يَقُولُونَ إِلَّا كَذِبًا (٥) فَلَعَلَّكَ بَاخِعٌ نَفْسَكَ عَلَى آَثَارِهِمْ إِنْ لَمْ يُؤْمِنُوا بِهَذَا الْحَدِيثِ أَسَفًا(٦) First six verses of suratul kahf to recite....Jumu'ah kareem📿🕌 BONUS PAGE 41_42 Singleton Room aka kai hajiya zainab ,Bayan sun gama aikinsu akanta ,aka saita mata ruwa da jini yana shiga lokaci ɗaya. Iyayenta da ƴan uwanta sun kewaye gadon da take sai kuka suke itakuwa sai mabuga take da kanta cikin fitar hayyaci take sambatu "Alhaji Buba ka cutar dani ,ka fifita karuwa akaina,ka kawo mun karuwa har gidana muna sharing ɗinka kamar zaman kishiyoyi,silar haka ka jefa rayuwata cikin garari Allah bazai barka ba..." A unconcious stage amma haka take tuttulo da hawaye,wannan ya sa zafin jikinta ya ƙaru ,sauƙi sai na Allah ,hakan yasa likitoci gaggawan ɗauko monitor suka mammanna masa tsakanin Axxilar (Armpit) da Sternum(Ƙirji) dukdai aka mammaƙala mata ,wayoyin Na'uran,sannan an elevating bed ɗin (An ɗaga gadon kaɗan) kuma an manna mata Oxygen A hanci ,sai hohhorniya takeyi Atake dai Na'urorin Suka fara reading suna ƙara mai ban tsoro,suna rurrubuta sakamakon Lafiyarta, tundaga Hawan jininta ,ƙarfin Numfashinta ,Pulse da Oxygen saturation Level ɗinta. Mahaifiyarta Raɓewa tayi a kona tana kuka tana mata Addu'a Allah ya sada ta da manzannin Sauƙi. Ƙanwarta ce ta kira Babansu ta waya ,ta shaida masa yanda gabaɗaya aka lulluɓe masu ƴar uwa cikin Na'urori da Wayoyin Lantarki (Abunka da mutanenmu...lolz) Tana kuka tana kiransa yazo yayi mata kallon Ƙarshe sunsan mutuwa zatayi. Five dayz later (Bayan kwana Biyar) Jikin Hajiya zainab Alhamdulillah,ta samu sauƙi ta dawo Hayyacin ta saidai she's Anemic ,kuma Jininta ya hau,hakan yasa aka ɗaurata akan magungunan Ƙarin jini da na hawan jinin ,Gabaɗaya ta zama Anxious taji ta tsani rayuwarta da zama da Alhaji buba ,gashi tunda aka kwantar da ita yayi tafiya sai yau da ake saka ran basu sallama sannan ya dawo. Da sallamarsa ya shigo ɗakin ,Anan ya riski rankatakaf danginta ,sun mayar da Asibiti kamar gidansu ,harda uwan da uban,ransa ne ya sosu yasan sun gama zubar masa da mutunci a idon likitocin asibitin da suke ganin kimarsa. Bai kalli kowa ba ,don haka shima ba wanda ya kalleshi ,haka yaje gaban bed ɗinta ya riƙe ƙarfen gadon sannan ya ranƙwafa kanta kamar wanda zai mata kiss,sannan yace "Ya jikinki Hajiya zainab" kauda kai tayi ɗaya sashen ,ba tareda tace komai ba ,haka yaja kujera ya zauna a gefenta hannunta na kan cinyarsa ,ya wani maze sai faman kiraye kirayen waya yike a dole ga Attajiri . Shidai baban sai sa ƙannenta yikeyi suna harhaɗa masu kayansu cikin wata jaka ,ya adana Talaucinsa da tsufansa bai gigin kallon inda suke ba,haka har likitan da zai basu sallama ya shigo,bayan sun gama mata gwaji da tambayoyi sai sannan ta buɗe baki tana basu Amsa. Haka likitan ya rubuta masu magunguna ya basu shawarin Abincin da zatana ci da zai ƙara mata jini da wanda zata daina ci saboda daidaituwar Blood pressure ɗinta ,Girma da Arziƙi suka rabu Sai sannan baban yace "Habiba kamota mu tafi gida " Aikuwa cikin rawar jikin Mamanta ta kama Hajiya zainab ta sakko da ita a gadon ta duƙa tana gyara mata zaman takalmi a ƙafarta Buɗe wagagegen muryarsa yayi "Ina zaku mun da Mata?" Banza sukayi dashi ,hakan kuwavya ƙona masa rai ,da sauri ya tashi yaje bakin ƙofa ya kange ƙofan da jikinsa . "Bame fita mun da mata" Cikin fututtukewan fuska irin na balaƙyaƙƙun tsoffin nan ,yaje gaban Alhaji buban ya hau tsiya "Matuwa ne ba mata ba...Nace matuwa ne ba mata ba ,ka jirga ko sai mun maka taron dangi mun ɓarar dakai...ai ka sallami auranka daga ranar da ka kawo Abu nan Asibitin" saɓe kafaɗa yayi,cikin rashin damuwa "Aikin banza ke suka Azabtar yanda bakida jininnan da a gida kike da riritaki zanyi da cima me kyau amma bisu sata banbara maki tuwo miyar kuka da shuwaka,ƙarshenta in wuya ta isheku ku da kanku zaku kirani sulhu nikuma nan ne zan ja ku a ƙasa...sai na nuna maku Akwai Tazara mai tsayin gaske tsakanin talaka da Attajiri" Sudai haka suka raɓe suka fita shikam ,babanta sai jan masa Allah ya isa yike da Azabtar masa da yarinya Mai tsananin haƙuri da yayi **** Daga Asibitin gidansa ya koma Amma haka ya gamayin Up and down cikin gidansa ba zeena ba labarinta dukda ya lura zeena bata ciki bai wani ɗaga hankalinsa ba a tunaninsa zai yiwu tana gidan Hajja Meena ,don haka ,hakan ma da tayi ya sasa jin farin ciki. A nutse yayi wanka ya canja shiga ya tafi meeting da Agents ɗin Dubai Gold sminth ,masu ƙera gwalagwalai da suka buƙaci haɗin gwuiwar kasuwanci dashi ,kuma yaune zai je ya zuba kaso sittin bisa ɗari na kakaf Arziƙin da ya mallaka ,don sun kwaɗaitar dashi akwai riba na ninkin ba ninkin Kuɗin da ya zuba a cikin watanni uku kacal. A gidan Saukan baƙinsa na wajen gari suka sauka bayan Harƙalla ya kammala suka rubuta masa risitin shaidar kuɗin da yayi depositing suka haye shelicoftan da suka zo a ciki suka ware ,cikin farin cikin damfaran da sukayi mai tsokan gaske. Shikuma daga Nan ne ya wuce gidan Hajiya Meena ,ya kirata ba adadi taƙi ɗagawa.,,ƙarshe yasa me gadinta ya shiga ya shiga ya kira masa ita. "Alhaji Ai ba matsala ku na gidane ka shiga kawai bata daɗe da shigowa gidan ba ma" A falon Hajja meena kuwa kuɗine ta bazashi a saman carpet ɗin tsakiyar ɗakin suna suna,daga 20k sai 50k duk na sallaman yaranta ne da aka bata kafin Alƙalami ta watsasu wajen Alhazai karuwanci Anutse take haɗa lissafin , ta ƙure sautin kiɗan Barmani Choge a Mp tana rangaji dakai ta turo kallabi gaba tana aikin ƙidaya kuɗi. Tana kallon wayarta yina ringing amma ta kasa ɗagawa ta rasa dalilin da yasa ta tsani Alhaji buba gidan kuɗi . Ba zato taji an turo ƙofar ,ai kuwa da gudu ta ɗage ƙasan carpet ɗin tana watsa kuɗaɗen a ciki ta maida ta zauna. Tana gyara fuska irin na marasa gaskiya ɗinnan. Dariya ya saki "Hajja meena kinaji ina kiranki kinƙi ɗaga wayata,to ina Amanata ?" Duru² da ido ta shigayi kafin tace "Wa kenan?" Kujera ya samu ya zauna sannan ya furta kalmar "Washhh" yayi wata wawuyar Hamma,gamida miƙa. "Zeena mana ,Tunda hajiya zainab batada lafiya ban samu zamabane shiyasa ,to shine na dawo naga bata gida,Nasan tana nan kuma kin ɓoyeta ne saboda ban kawo la'ada,wallahi ina sane , tun ranar da kika haɗamu ban baki komai ba,amma ai kece daga kin leƙo mota kin ga muna harka a ciki kika waske da gudu kamar wata sabuwar Hannu...Hehehe" ya ƙare yina dariya gamida sauke hulan kansa yina shafa tallelen kansa dake faman sheƙi. Zaro ido tayo waje ,tana tuna ranar da ta gansa yina making love da ƙadduwa a mota tana "Emmmeeehhh" yina faman zumbuɗa mata gwatso Murtsuke ido tayi da kyau kamar wawiya "Alhaji Ƙadduwar ce ta zama zeenatu?...Ni yaushe rabona da zeenatu tun ranar da ka bamu sallamar ƙarshe ban kuma ganinta ba ,ina ta jiranta ma tazo ta karɓi sallamarta saidai naji labarin an ganta da wani Tsohon direbanka nan da kwanaki yayi nacin sonta,Wai naji ana raɗe raɗin aure zasuyi kuma a gidaɓsa take kwana,amma ni ba ruwana da ita duk yarinyar da ta gujenk barikine saita ga alawaɗan ta ina nan,Ni warkine daidai ƙugun kowa,sai ya gama mata wayo ya kwashe Arziƙinta da Albarkan jikinta zai yasar da ita ai" Tunanin Alhaji buba Hutu ya tafi na wucin gadi,Sosai ya ɗauki Hajja meena me motsuwar ƙwakwalwa ,inba haka ba sai wani soki burutsu take zubawa wai shine kecin Ƴar Akuya a mota yaushe akayi hakan?? Cikin tsokana yace "Ai tooooohhhh...yanzu tana gidan Abdul ɗin kennan?" Gyaɗa masa kai tayi tana cigaba da bin waƙarta " ♪♪♪ Yaro sha ruwa ka kunna sigari. ♪♪♪...sama ruwa ƙasa ruwa.♪♪♪...Ahayye sama ruwa ƙasa kuɗi...♪♪♪" Ajiyar zuciya ya sauke"To ko zamuje ki rakani inda aka ce take,saboda ta tafi mun da cikina kuma yanzu shi ƙaɗai ne fatana,ni auranta ma zanyi" **** A ɗakin Abdul zeena na zaune ranta sosai yike a ɓace ,shikuwa abdul sai rawan jiki yike da Ita ,yau yaje ya siyo set ɗin Akwatu an bashi Resit ,ga kayan turaruka masu tsadan gaske wai zai fara tara lefe....yina duƙe a gabanta yina nunnuna mata kayan yina shaida mata irin bajintar da zai mata in aka fara biyansa Albashinsa,Tunda Karon farko kuɗinsa yafi dubu ɗari da Hamsin ,Murmushi ta ɗanyi tana dakace bata mutu ba ta riski Abdil a matsayin Masoyi da babu Abunda zai hana ta Aureshi amma yanzu😭 saidai in da rabon suyi wani rayuwar bayan shima ya mutu. Sosai take yabawa ƙwazonsa tana ƙara basa ƙwarin gwuiwa gamida Nuna masa kuskuren da yike aikatawa akan soyayya da mace da yanda zai gyara Yaji daɗin zamansu na yau fiyeda ko yaushe din haka suka barrarraje suna ta zuba hira da ,dararraku gamida barkwanci A ƙofar gida kuwa Neghbour Suka fara haɗuwa dashi suka tambayesa ko nan ne gidan da zeena da Abdul suke??? Tamkar wanda aka sakar masa halshe kawai ya fashe masu da kuka "Eh nan ne gidan da tayi mun ƙarfa ƙarfa dashi,itama ta kwanto maku kuran ko?" Murmushi Alhaji buba yayi "Ko ɗaya, cikina take ɗauke dashi" Dafe ƙirji yayi "Ciki kuma?" sannan ya wuce suka bishi a baya yina mamakin yanda Alhaji buba yayiwa Aljana ciki tunda shi baisan Fatalwa bace. Daga ɗaki Knocking duka shiga ji anayi ,zurrrrr idon Zeena yakai mata har ƙofa ,ta gansu tsatsaye suna dakon a buɗe masu ƙofa ,a sarari tace "Done die from now⚰️" "Waye" yayi tambayar A mamakance "Buɗe ka gani" Neghbour ya bashi amsa ,A Hankali ya miƙe zai tafi ƙofar,saidai da sauri zeenah ta kamo hannunsa. A take yaji wani shock me kama da vibration don zai iya cewa sassan jikinsu bai taɓa gugan na junansu ba...dakatawa yayi yina kallon hannunsu a jone waje guda kafin yace "Menene?" "Karka buɗe" Mamakine ya kamasa "Ko meyasa ?🤔Abdul nefa ki bari a buɗe mashi" A hankali ta fara sauke yatsanta da ɗaya da biyu a kansa har ta zame hannunta ."To jeka" Take zucitarsa yaji ta tsinke meye haka kenan Da sassarfa ya nufi hanyar ƙofar da sauri ta ƙara ƙwalla masa kira "ABDUL!!" Dassss! Gabansa ya faɗi Da gudu ta tako gabansa ta rungumesa sai hawaye shau shau shau! "Ina sonka Abdul banson In rasaka...ka tsare Addininka kaji Abdul..." daidai nan Alhaji Buba ya girgiza ƙofar cikin hushin zuciya a tunaninsa suna can suna Iskanci ne . "Zaka buɗe masu ko?" a sanyaye ya ɗaga mata kai ,lamarinta ya kashe masa jiki Sakinshi tayi har ya ƙarasa bakin ƙofa ya kama handle ɗin ƙofar "Abdul muna tare har muddan rai mafarkinaaaa" "wai meye haka zeena?" miƙewa tayi ta buɗe net ɗin katifarsa ta shige "Bye My😢Na barka ...Na barka kenan ai kuma" kawai ta haye katifar ta kwanta ,Sam ya kasa inda zai ɗaura maganganunta kawai ,shi kuma ya buɗe masu ƙofar suka shugo dukkansu "Ina zeena?" Nuna masu katifa ɗin yayi da hannu ba tareda yace komai ba. Da sauri Alhaji buba Ya je ya yaye Net ɗin "Ke zeena wani cin Amana kenan ? Sai ki taho wajen yarona da cikina da nike azaban so?" Wayam baiga kowa ba,juyowa yayi ya kallesa "To ina take kuma?" mamaki shima kamashi yayi nan suka fara birkite ɗakin har boxes🧳 ɗin auran da ya siyo saida ya bubbuɗe bata ba dalilinta Wani ƙwalla ƙara Abdul yayi ya dafe kai,tareda zubewa a gwuiwarsa "Zeenata kina ina?" Waigowa Alhaji buba yayi ya kalli Neghbour "Akwai hanyar fitane bayan wannan ƙofar da muka shigo?" girgiza masa kai yayi kafin ya ɗaura da cewa "wannan zeenan fa ba mutum bace ni nan kunji abunda ya haɗamu....(A take ya basu labarin nemanta da yayi da yanda tayi masa siddabaru,kuma ta hanasa barin gidan kuma ya kasa faɗa ma kowa ) Da sauri hajiya meena ta dafe kai,kafin ta tuno abunda ya faru a office ɗin Likita Ashraf "Af Alaji Biri yayi kama da mutum zeena Ba Aljana bane kamar yanda wannan bawan Allahn yike tunani ba fatalwa ce, kuma soyayyar Da Abdul yike mata A raye shiyasa take bibiyarsa da Alkhairi ko bayan da ta mutu...Saboda a ranar da mukaje zubar mata da ciki A Asibiti likita ya tabbatar mun da ta mutu ,saidai ana magana saigata ta shigo ta ƙaryata likitan wai bata mutu ba,kuma naga likitan ya tsorata ainun ,amma yanzu in munason sanin Gaskiyan Batun nan muje Asibitin Dr.Ashraf Duk futa sukayi zuwa wajen Ashraf A Asibiti Ashraf yina Zaune shida Nurse Ruƙy ana zuba love ,ta kawo masa list ɗin Abubuwan da takeso na shirin Biki...Sallamar su Hajja Meena Ya dakatar da su kafin a take suna haɗa ido da meena yaga zeena na masa gizo Miƙewa yayi bakinsa na rawa yina tuna Azaban da ta gana masa,muryarsa na rawa Hawaye na gangaro masa yike roƙonsu "Wayyo Allah ,don Allah...✍🏽 #Team Taurari🌟 A.K.A ☆☆☆Taurari 3 Ƙarshen shekara😘😘😎 #Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋 #Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄 #Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅 Kibiya kuɗinki ta wannan acc. Ɗin don cigaban karatunki cikin sauƙi ba tareda kinci haƙƙin kowa ba 0255526235 Fauziyya Tasiu GT bank Ragular ɗaya ₦300 " " Biyu ₦500 " " Uku ₦800 In special kuma kikeso naku na manyan mata to Special ɗaya ₦1000 " " Biyu ₦1500 " " Uku ₦2000 Evidence of payment ko VTU ta nan 09065990265 In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan 08081202932 Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number 09065990265 OUM APHNAN✍🏽 53_54 .........Sosai jikinta ya fara rawa yina ƙara karkaɗa mata halshe akan clit ,yina moving Halshensa up and down zuwa vaginal opening ɗinta yina Cusa Halshen A ramin Durin A hankali yina jawo Albarkan ruwanta da ƙarfin tsiya ya fara bulbulowa. Kukane taji yina neman ƙwace mata saboda ƙwalwarta yaƙi ɗaukar daɗin da yike jiyar da ita,da sauri takai hannunta ta danne bakinta da sauri . Shikuma yina cigaba da caccakar durinta da halshe "Plz don Allah ka bari wayyooo Allllaahhhhnaahhh" Dariya ya saki ya kamo vaginal lips ɗinta a tare ya haɗesu yayi kissing ɗinsu a tare . Sannan ya lalubo hannunta cikin rashin zato ya manna mata pups ɗinsa a hannunta ,aikuwa kamar wanda aka mannawa shocking tayi saurin kauda hannu ,tallabota yayi "kunnamun light inga fuskarki clearly my Nars" "Allah bazan iyaba kunyarka nikeji wlhy" Dariya yayi "To shafa mun Joy point ɗina" girgiza kai tayi da sauri ,hawaye ya zubo mata saboda yanda taji wani abu na gangaro mata a ƙasan mara har ƙara yikeyi bull...bull...bullll Don haka da sauri ta matse cinyoyinta saboda yanda taji kamar tanajin fitsari fitsari. "Bazan iya ba don Allah ka bari muyi nafila ko auren mu zaiyi Albarka" Shafa kuncinta yayi ,ya lakato hawaye a fuskarta "meye na kuka? ...see Ruƙy indai don nafilar ne zamuyi amma ki barni plz in kawo konace muyi sallah sai nayi release a toilet wallahi,ko kinaso gaki inje ina mulmuna Bura a toilet ...Hmmm faɗa mun Inji" A sanyaye tace shikenan kayi komai banda full penetration plz ,kai mijina ne bazan maka gardama ba " Da sauri ya rungumeta simplicity ɗinta is more adorable than her passionate beauty "I love you Nars " ya zaƙulo kalmomin ya faɗa from the bottom of his heart ,saɓanin yaudararriyar I love u ɗin da yike cema abokan Dadironsa,shikansa baisan me yasa ya faɗa mata haka ba "I love you More" Carefully ya ɗage rigarta up ,sannan ya cireshi gabaɗaya ya cillar ta dawo ba sauran riga sai wannan sexy pant ɗin da igiyarshi ya shige saƙon ɗuwawunta ,sa hannuwa tayi ta rufe idonta da sauri ,shikuma a hankaali ya fara shashafata tun daga kafaɗa har saman boobs ya fara latsawa Kafin ya manna bakinsa akan nononta na dama ɗayan hannunsa yina kan hannunsa na hagu ,da kyau ta fara lashe nipple ɗin ta da halshe ,Luf tayi kamar ruwa ya cita.....✍🏽 47_48 .......Jimawa kaɗan Result ya bayyana ,which is Positive ! Shiru tayi tana juya kit ɗin ,tabbas akwai ƙura in ta faɗawa hajiya meena tanada ƙanjamau,saidai abunda zatayi bari ta fara da mata dubara.....sosai ta kawo mata Allah kusa sannan ta ɗaura da bata ƙarfin gwuiwar cewa koda taga result Positive zai iya zama Negatives taringa yawan shan fruit musamman kankana sannan akwai wani test da zasuyi mata aga ƙarfin yawan virus ɗin a jikinta im bai ƙarfi ba zaa bata magani bayan wata uku ta dawo test zaa iya ganin Negatives amma kafin nan kartayi hulɗa da kowa gudun ta watsa masu cutar da gangar. **** Alhaji Buba kam tunda ya koma gida furgici yikeyi ,gidan duk yayi masa faɗi ba Hajiya Zainab Sai rayuwarsa da zeena da yayi a baya da in ya tuna yike dasa masa tsoron koina na gidan yina tuna fa ta zauna anan ,fa ta zauna a can.,Dik yabi ya susuce,Ba mata ba yara hurrul ƙalb da zasu kawar mai da damuwa ,Yaje gidan su Hajiya zainab yin biko amma ko sau ɗaya bai taɓa haɗuwa da hajiya zainab ba sai tsantsar wulaƙanci da yike gani , ya gaji da zama ya tashi ya tafi cikin juyayin yanda rayuwa lokaci ɗaya ta kife masa. First a rayuwarsa ya fara tunanin ƴan uwansa na ƙauye ,sannan nutsuwa ta shiga ƙwanyarsa kan yaje ya nemi gafararsu,Sannan ya nemi T.k suje anemo masa Islamiyya ƴarsa na wajen zeena dukda ance shegiya ce amma yina sonta hakan nan....Yina zuwa ƙauyen kuka yadinga rusa masu yina basu haƙurin butulci da watsi da zumunci da yayi sannan ,kuma yina roƙonsu suzo suyi masa bikon matarsa . kasantuwar da kuɗi ,faɗa da me kuɗi baya lasting yasa suka huce landanan saidai suma sunzo gidan su hajiya zainab amma fafur uban ya ƙiya acewarsa ko Alhaji buba ya ba ƴarsa takardan sakinta ko kuma ya basu wata uku zai kaishi ƙara kotu. Hakan yasa Alhaji Buba yin zuciya ya fice dacin Alwashin bai ƙara neman bikon kuma bai bada sakin in sun gaji sa kawo masa matarsa tinda ai bashi ya kaita gidanba ,wannan ma ai rainin wayo ne....heemmheeemmhemmmm. ***** A ƙauyen Na'isa kuwa Cikin ikon Allah inna lami ta shawo kan Baba jar yaje ya yankowa Islamiyya uniform na ƴan makarantan boko zata fara zuwa . Shikam Akram a daddafe ya ƙare hutunsa ya koma school duniyar tayi masa tsauri duk yayi fusu² ya lalace zaman ƙauye ya ishesa ,ranar lahadin da ya kasance ana igobe zasu koma makaranta ranar bai jira malam mahadi ba ya haɗa komatsansa ya komo zaria ,samm beyi kewar Islamiyya ba,itama ko batayi kukan rabuwa dashi ba saboda zumuɗin zata fara zuwa makaranta itama . ****** Ya sauka a Zaria da Hantsi, don haka yina shiga ya ajiye jakarsa ya miƙe a gado ya kama barcin gajiyar mota. An hour After saiga Zayyad da nashi Akwatun kayan . Aikuwa da gudu ya miƙe suka rungume juna ,sai kuka "Lafiya Aboki me yafaru?" "komai ma zayyad ba ƙwaya ba hajiya na" Mangare masa goshi yayi "Kaji mun yaro kai wato wannan karon bakayi kewar Islamiyya ba ,kama ƙosa a baka ƙwaya ne a sadaka da Hajiya ko?" ***** Sai Bayan Sunci Abincin rana,kafin suka wuce senior block wajensu Ahmad da musa,saidai basu gansu a cikin block ɗin ba suna ta bayan Ɗakunan ɗalibai ɗin ,wajene tsit ba yalwar mutane sai ciyayi ta ko ina . Suna zaune shida musa saye da t-shirt da 3quatern wando sun kafa ƙi sallah ya rufe masu fiska .suna faman buƙar sigari waje ya rikice da ƙauri me hamami....jifa jifa ƴan mata harma da matan auren da gidajensu ke maƙotaka da makarantar suna zuwa ɗauke da ruwa akansu suna wucewa sun ɗebo daga tuƙa tuƙan makarantar saboda wuyar ruwa da ake kuma yau sunday ba ɗalibai ko ina shiru ne . Wata Akuya ce tazo giftawa ,aikuwa musa da Ahmad sukayi zaraf sukai a tare a tare zasu kame akuyar mutane su saka a buhu,daidai nan wasu ƴan mata suka zo giftawa iccen magunguna a hannunsu ,Zare ido sukayi ganin za'a damƙe akuyar gidansu ,saidai sun hangame baki zasu fasa ihun ɓarawo ,a hankali musa ya ɗage rigarsa ,saiga wata ƴar muƙa soke a ƙwanƙwasonsa zuwa ƙasan cikinsa ,kasa haɗiye miyau ƴan matan sukayi ,sannan dukkansu suka duƙar dakai suka wuce a hankali ,suna ɗan taɓa tafiya nesa kaɗan dasu ,suka dafe kai suka shiga zumbuɗa gudu kamar barewoyi,cikin mugun tsorata don sun sadaƙar sai ya luma masu wuƙar nan. Sukuwa musa suna ganin hakan suka kame akuya suka cusa a buhu bayansun ƙulle mata baki . Sun zauna kenan suna tunanin yanda zasu fitar da Akuyar suje su saida su samu ɓa kashewa saiga su Zayyad Wani Ihu suka ɗauka ganin yaran sunsan hanyar buɗewar samunsu yazo Da sauri zayyad da Akram suka zo kawo gaisuwa cikin tsananin murna musamman Akram daya ƙosa a bashi ƙwaya . A karkace Ahmad ya kalli Akram irin na ƙwalallun yaran nan dasuka yi shaye shaye sukayi tatul sannan ya ɗaura da cewa "Naga ka rame ne Akram ya dai hutun gidan ba daɗi ko?" "Baba daga haɗuwarmu wai shidai a bashi ƙwaya akaisa wajen hajiya shine nace bari inzo insadaku " Zayyad ya karɓe da maganar ,shikuwa Akram saidai ya sunkuyar da kai yina ɗan kakkauda aki sam Atmosphere ɗin wajen be masa ba ,kazalika ƙaurin wajen na neman haddasa masa ciwon kai. Murmushi Ahmad yayi kafin ya ɗauko wani guntun sigari da suka yar ba tareda ya ƙare ba...sanda suka hango akuyar mutane zasu je kameta. A gadarance ya miƙa masa "karɓi ka zuƙa wannan abar tafi ƙwaya buɗe ƙwalwa " Zaro ido Akram yayi ,da sauri ya toshe hancinsa ,gamida girgiza masa kai kamar zaiyi kuka. "Uhm uhm banaso yinada illah akace " "waya faɗa maka ɗan yaro washe ƙwalwa takeyi ,ganyece fa a ciki duk manyan ƙasan nan da kagani sunasha Indian hemp.,Amsa" Noƙe hannunsa yayi kafin yace uhm uhm. Daidai nan wata matar aure da bazata wuce 35years ba tazo zata wuce da ruwa akanta ,ƙuri tai masu da ido tana kallon Akram cike da tausayawa ,tana Allah wadai da rayuwar Boarding "Jidai ɗan mutane uwarsa na can gashi Anzo ana neman lalata masu ɗan mutane a banza ,lokaci ɗaya zaa rusa duk tarbiyyar da uwa tayi shekaru tana ginawa yaro...." wani muguwar harara ya bankawa matar wanda yasa hantar cikinta bada sautin ƙuuuuuuuuuu! Sauke idonsa akan Nonuwanta da suka jijjiƙe da ruwa yayi ,sannan yace "Kai akram jeka tumbular mun nonon matar can " 49_50 .........Akram ƙwalalo idanuwarsa yayi waje yina kallon yanda nonuwan baiwar allahn suka manne jikin hijabi saboda ruwan da ya jiƙe mata su. A hankali ya sunkuyar da kai ,bazaiso aci zarafin ƴar baiwar Allah ba dukda a yunwace ya shigo school ɗin looking for vagina desperately. "Kaje mana"! Ya ɗan daka masa tsawa "Ahmad Bazan iyaba Xayyad yaje..." da sauri yayi zillo ya nufi gabanta ganin tana neman ɓace masu ,sosai jikinta ke ƙyarma ,bokitin ruwan kanta na tangal² ,saboda kaf taji abunda suke cewa....Batayi Aune ba saidai taji ya sha gabanta tana tafe yina latsa mata breast ,itakuwa sunkuyar dakai tayi ta kasa magana tana cigaba da tafiyarta hannunta dafe da boketi ɗin ruwa ,shikuma isashen yaƙi daina latsasu har wani nishi yikeyi so kawai yike ta tanka ya mata rashin m. Saida taga dai abu ba na sara ba ɗa ƙanin bayanta ,a hankali ta ɗaga bakinta da maƙoshinta ya jima da riƙe sautin muryar kuka ta magantu "Menene yita latsawa kaji ɗan nan,Nonon da yara duk sun gama lilo akai ma...yita matsa raguwar yaran" Jirgawa kaɗan yayi gamida tsaki,kawai sai ya ja da baya ya tokari ɗuwawunta da ƙafa,a take bokitin ruwan ya Ambale ya kife a ƙasa ,mata kuwa ta kurma ihu ,takaici goma da Ashirin ba ruwa ba kima. Da gudu wani ɗan banga dake kusa da wajen ya futo da karansa aikuwa,su zayyad suna ganin hakan suka bar wajen da gudu tun kafin Ahmad ya ƙaraso ya ja masu bala'i. ***** Cikar buri daɗi ah swear.....🤐 Yau aka watse taron bikin Dr.Ashraf da Nurse Ruƙayya. Ankai Amarya gidan Angonta ,wanda yayi matuƙar ɓarar da Kuɗaɗe wajen ƙawatuwar ginin kasantuwar kullum yina imagining saka ƙasaitacciyar mace a cikin gidan da zata haska gidan fiye da fitilu masu hasken dake jejjere a kowani waje na gidan...saidai kash! Motion bai samu shiga ba ya ƙare da auren Nurse Ruƙayya duk sabida tsoron fatalwa zeena bawai don muradin ransa bace ita ɗin. Saboda haka wani taƙaitaccen part,can gefen gidan me kama da na baƙi mai ƙunshe da 3bedrooms da kicin da toilet da store kaɗai ya buɗe ya ce a zuba shirgin Ruƙayya a ciki ,sauran ya maida ya kukkulle don haka ,tun sannan ruƙy ta fara gane still akwai wani abu aran Ashraf bawai don Allah ya aureta ba ,Amma itadai ta shanye komai Almuhim ta auri cikar burinta. ...Don haka yauma abokansa na fita shima ya wuce,asalin main building ɗin gidan yayi zipping glasses ɗin ko'ina ya haura wani ƙayataccen parlour a ups. Ɗin gidan wanda ya matar da miliyoyin nairori wajan shiryasa komai milk da purple mai turuwa ,duk kujerun ɗakin samfarin royals high rank an jeresu da throw pillows masu kawunan teddies masu tsananin burgewa .....wani wawuyar Ajiyar ziciya ya saki "oh my...zoga parlournki dana jima ina tsara maki ,ke kaɗai nike jira ki bayyana a rayuwata in shayar dake zumar lovayya..." kamar sauna ya saki wani dariya sannan ya faɗa cikin kujeran ya kamo ƙatuwar throw pillow ɗin ciki mai kama da jikin kitty mai ruwan Royal pink da shi kaɗai ya kasance pink a kayan ɗakin ,ya rungume tsantsam a ƙirjiɓsa yina juyi a hankali idanuwarsa kaf a lumshe ,yinajin soyayyar wacce bai sani ba bai taɓa ganiba tana daɗa shigarsa Bayi manta sanda yaje Amsterdam yin wani course yaga teddy bear ɗin a wani katafaren shopping mall cikin wani glass an rataye yina juyi ko acan ɗin daban aka ajiye ta,haka kawai yaji ya siya ma matarsa da yasan zatafi kama da ƴar tsanan roba mai murya kamar an kunna sarewa...yasan tabbas will make her world,hakan yasashi siya ,kuma tundaga nan ya fara tsara mata rayuwar da yasan zata dace da ita. Saidai by mistake Nurse ruƙy ya shigo masa rayuwa tayi kane² ....saidai ya ajiyeta matsayin maids ɗin princess ɗinsa. Shin akwai wannan princess ɗinkuwa???? Ƙarar wayarsa ne ya katse masa tunaninsa...wani wawiyar tsaki ya saki ganin *Nars🩺* na yawo a jikin screen ɗin "Mtseww wannan anyi ballagazar Amarya mai neman Angonta a first night" A natse ya ajiye kitty bear ɗin a mazauninta sannan yayi kissing goshin bear ɗin ,ya miƙe ya kanga wayar a kunne "Hello Durling Bride yakike" Nurse Ruƙayya dake zaune kan gefen luntsumemiyar bed ɗinta da aka ɗaura masu Arabian bedsheet masu wani irin soso² farare sol sol komai na ɗakin wani murmushin jin daɗi ta saki....a hankali ta miƙe ta taka zuwa gaban dressing mirror ɗinta ,ta sauke net-like mayafin kanta tana ƙarewa halittar fuskarta kallo ,sam ita ba ma'abociyar make up bane hakan yasa ta kasa gajiyawa kallon adon da aka mata ,jinta take kamar Rose a cikin tarin furanni . Washe baki tayi wanda ya ƙara fallasa asirin kyawunta gamida fitowar gaf teeth ɗinta "Angona...mijina...Doctor na kuma shugabana kana ina?" Caɓe baki yayi a hankali ,kafin a sarari ya ɗan saki rai "Ina nan ina fama da headache my love,so..." kafin ya ƙare magana ta ƙasashi da sauri "Head what?? A firsy day ɗin namu gaskiya ciwo ka tafi kafin inzo...kana inane bari in kawo maka magani" "Nah...Nah i took paracetamol ,now i need some sleeo ,can say saida safe ,ki kulamun da kanki ok??" Wani bahagon Ajiyar zuciya ne ya ƙwace mata "Hummm ,bye speed recovery" "oh my lovely amarya kiyi mafarkina" Wata ƴar siririyar ƙwalla ce ta silalo mata akan blushed face ɗinta ,da batasan ko na mecece ba "i will" ta yi sauri ta datse wayar ta cilla aka gadonta ta fara sauke mayafin kanta ,ta soma linkewab,ta zame takalmin ƙafarta MBN hill Half cover ta sagala a shoe rek. Itakaɗai sai ƙunƙunai takeyi tana lalubo night dress ɗinta ta saka ƴar guntuwar misisi fara sol iya rabin cinyarta mai jikin laces ta ɗaura net cap akan gashin kanta dayasha gyara yina fidda wani sinadarin ƙamshi,a hankali ta rage gudun A.cn ɗakin ta kashe fitiluɓ ɗakin gaba ɗaya ta ɗauko wayarta ,ta lume cikin farin blanket ɗinta ,ta kunna wayarta da hasken shi kaɗai ke fitowa a cikin ɗakin ta kunna data ta shiga group ɗinsu na ladies forum whatsapp group. Shikam wani irin miƙa yayi ,cikin farin ciki ya ciccire farar shaddar jikinsa kaftan designs ,ya rage sai boxy a jiknsa cikin nishaɗi ya shige wani ɗan corridor dake maƙale da bathroom ya shige yina fito rai hesssss ya ƙuntatawa ƴar baiwar Allah. *Morning flash if you enjoy the post kafin kisauka akan bed kiss your hubby and give him🍭...Nikuma Anjima inshallah akwai 👙🍌* Bazance Allah ya isa ga masu fitarmun da post ba saidai ince Allah ya shiryeku ,but note that anamun screen shot ana kawo mun forwarding ɗinɓda kukeyi,don karki tunanin bana groups to inada ƴan leƙen asiri akaf shafukan sada zumunta, so sorry babes take your time and be very careful kafin ranar da zan tracing ɗinki inkama ki right handed with penalty😎 Oum Aphnan✍🏽 45_46 ......A gaban Wani gadone na ƙarfe kamar tub suka gansu ,cikin tsakiyar wani faffaɗan ɗaki ,gadon yina da huji² a jikinsa kamar kwando,don haka mutum ne matacce a ciki ana part² na sassan jikinsa ga wasu kwalabenan ɗauke da ruwan magani wani an saka ido wani zuciya wani kwanya Abundai Abun ban tsoro ,jikin gawar sai ɗige jinin yike ta hujin ƙarfen kamar An tsane soyayyen chicken . A burkice Alaji buba ya ɗage kansa saman wajen mai ɗauke da dogon mataka yayi sama sai faffaɗan waje da kujeru birjik iya ganinka,kamar dai ɗakin taro ko meeting haka,saman kujerun katocine jere da sassan jikin mutum ba Abunda babu . Yanzu ya daina jin tsoro ,ya riga ya dasawa ransa mutuwarsa ne tazo kusa ,don haka juyawa yayi da lalube ya fita shima Neighbour na ƙwaƙume dashi ,har suka fito ta can ƙofar baya wajan tsiiiit ,sai kukan tsintsaye masu firgitarwa . Kuka Alaji buba ya ɗaura hannu aka ya kece da shi (Gudunmawa jama'a ) saiga security yazo da gudu yina faɗin" lafiya Bawan Allah ?" "Nidai kaini parking lot gidana nikeson zuwa,naga yanda ake kwankwance mutum ana saidawa a asibitin nan..." tsayawa securityn yayi don ya fahimtar dashi (Alhaji wancan ɗakin da ake ciccire kayan ɗan Adam ne masu Amfani shima irin na ƴan fashi ɗin nan ne da aka kashe,ko gawan da yayi shekaru ba ƴan uwansa ,sai ake saidawa masu buƙata a jikinsu, kuma da tsada ake siyarwa don ƙwarangwal ɗin kawai yafi kuɗin wata motar tsada to Alaji likitoci ba matsafa bane hasalima Taimako sukeyi" Maimakon ya tsaya ya fahimci inda zancen sa yasa gaba , saidai wani dogon tsawa ya doka masa "Xaka fiddani ko ssi na kira emergency Number ?" ****** Hajja Meena kuwa tana fita daga Asibiti gidanta ta nufa ,saidai tasha mamaki da taga ƙofofinta ko ina a wangale ,sannan ɗakunan a ɗan hargitse tamkae Anyi dambe a ciki,A nutse ta fara bin gidan tans dubawa har ɗakin da take sauke yaranta,A mastayinta na kamar magajiyarsu (Karuwai) Wayam taga ɗakin kaf sun kwashe akwatunansu ba wacce ta ajiye mata ko tsinke .Kantane ya ɗaure to ina sukaje ? Bata samu zarafin ba kwalwarta amsa ba saboda text message da ya shigo wayarta "Ameena Kin cucemu kin koya mana karuwanci da sanin suwaye maza bayan baro gidan iyayenmu da mukayi,a daidai lokacin da ya dace ki rarrashemu mu koma muyiwa iyayenmu biyayya sai kikai taken Advantages ɗinmu kika turamu wajen maza muna aikata zina ke kuma ki amshe kwaso saba'in na kuɗin Ladan Aikinmu mu kibarmu da talatin ..... Kinyi Arziƙi damu kin tara dami²n kuɗi muko saidai ƙaryar sutura wanda kike bamu muna sawa i-junanmu ƙarshe gayinan guy ɗaya yayi mana Aika² ,ya damɓara mana ƙanjamau dukkanmu mu huɗun ,sai bayan da ya gama damu ya roƙemu muje musha magani yina H.i.v .....Hakan yasa mukaga tunda kinada kamasho a kuɗin zinan dole ki samu kamasho a cutar ,Wannan yasa ns zuƙi jinina da sirinji na matse a lemun ɓawo na Kawo maki kika shanye....Yanxu dai hajiya meena muna maki Congratulation Kina ɗauke da cutar ƙanjamau ,sannan Kaf kuɗaɗenmu da kika kwashe muma mun bi mun kwashesu ......karkice zaki wahalar nemanmu saboda is a long plan tuni munbi jirgi munbar ƙasar yanzu dai mu international karuwai ne masu lasisin Ƙanjamau ,zamuje ƙasashen duniya mu cigaba da Abunda kika koya mana bye...." Wani ƙara ta ƙwalla ,a birkice tayi bedroom ɗinta ma'adanan kuɗinta wayam sun kwashe kaf!!!! "No ina bazai yiwu ba " kiran wayar da aka mata text ta shigayi saidai amsa ɗayace a kashe take. Wani ƙara ta daɗa saki tana ƙwala masu kira ,waishin da wanne zataji ? Sace kuɗi ko ƙanjamau ? ....in gaskiyane ba kina dashi ɗin. Wata maƙaryaciyar Xuciyarta ta bata amsa . Wani wawuyar ajiyar zuciya tayo ,sannan ba ɓata lokaci ta fice ta haye gingireriyar motarta ,sai Federal Hospital na gwamnati A nan Kanon Ɓangaren ƴan Laboratory ta nufa da sassarfa ,tana zuwa ta shige ciki ,ta na haki kamar korarriya. "likita nazone a yi mun gwajin ƙanjamau don Allah...wayy Allah na shiga uku" Duk mazan dake zaune a benci gefe da ita ,watso idanuwarsu sukayi waje ,kafin kaman wanda akace ku watse duk suka fice (Hmm plz mu taimaka wajen eradicating wannan matsalar don Allah ita ƙanjamau bata kisa ,wallahi ba don ra'ayina ba ,nidai da in kamu da ciwon hanta "Hepatitis" gwara in kamu da ƙanjamau! Some may ask why?? Kar ayi mun gurguwan fahimta,Ina da hujjata ,Ita ƙanjamau tanada magani kuma in me H.i.v ya kiyaye dokan likita zai rayu cikin Aminci ,muna rayuwa da mutane da dama da suke da ƙanjamau kai sunma fika lafiya,amma su abunda ke worsen ciwonsu ,ƙyamata !! Yanzun nan zasu lalace daganan sai sojojin jikinsu aikinsu ya dakushe sai infections su samu damar invading duk sassan jikinsu sai secondary clinical features ɗin suyi arising wanda su infections ɗin ke kashesu amma H.i.v baya kisa!!,. Zaki iya jinyar me ƙanjamau kuci abinci tare da sauransu,kinga ba'a kamuwa da ƙanjamau sai ta haɗuwar jini,sumba mai ƙarfi,jima'i da sauran makamancinsu ,to kinsan baza kiyi wannan halaƙar dasu ba meye na ƙyama? Allow them suyita meditating abunda ya jawo masu faɗawa harkan karuwancin inma shine dalili ba miji ɗan banza ya shafa mata ba...Amma Ciwon Hanta fa ta zufar jiki "Gumi" kaɗai ma,ana iya Kamuwa dashi kuma taƙamaiman maganinsa har yanzu babu ,sannan ana mutuwa sosai ba sai na faɗa ba,. Kinga har hand shake ma sai a daina ko?🤗...so plz ƙanjamau ya zama kamar malaria a Africa ,ma'ana ko ki sani ko baki sani ba,bazaki haɗa mutane gomaba face ɗaya yina da ƙanjamau,sai ki ta tsantsani all the time kenan ko? Su kuma wanda suka zama victims to H.I.V,musamman ƴan uwana mata da mazajensu ka iya roro masu su shafa masu , ina baku haƙuri bansan ya kuke jiba amma ina tausaya maku Actually ,And ina roƙanku kar ku ɓoyewa ƴan uwanku ciwon da ke tare daku don suma kar su kamu da cutar bisa rashin sani,zawarawa masu ƙanjamau harma kowa, akwai hanyar da ake haɗaku aure bayan anyi maku gwaji da wanda zaa haɗaku anga zaku iya rayuwa tare harku aihu,so meye na damuwa,?har kije ki auri mijin wata ki shafa masu bala'i?? *In kinSan kinada ƙanjamau,kuma kinaso/kanason a haɗaku aure indai ku ƴan nigeria ne zaku iya mun magana zan baku Number da suke haɗa aure* plz mu haɗe hannu mu yaƙi cuta me karya garkuwan jiki🤜🤛) Likitar zagayowa tayi ta dafa mata kafaɗa,gamida jan mata kujera ta sata ta zauna "Meke tafe dake ,Gwajin ƙanjamau kike so?...zan maki amma inkin natsu" Fashewa da kuka tayi "Haba likita ya za ayi innatsu inada cutar da zai kasheni murus nasan daga yau zan fara ƙidayar kwanakin mutuwana ,in abunda yaran nan suka faɗa mun ya tabbata gaskiya ne" Shiru tayi tana sauraranta har ta gama bata katseta ba kafin sannan tayi gyaran murya "ya isa hakanan ok?,komai zaizo daidai ,kar ki damu wai an maki barazana da kinada ƙanjamau ko aaahhh nayi exposing kaina wa me ƙanjamau ,ana iya a warke ƙanjamau wannan ba matsala bane indai bai shige window period ɗinsa ba ,wato kwanakin shigar ƙwayar virus ɗin da take Ninka kanta da kanta kinji,ki natsu zan maki gwajin " A hankali ta ɗakko lancets pack ,ta ɗauko purit da auduga ta goge saman babbar yatsarta taɗan pricking jini ya fito tasa a jikin abun gwajin suna jiran result......✍🏽 *✨TAURARI 3✨* *🥳HAPPY NEW YEAR* *PROMO🧑‍🎄* _(Garaɓasan Sabon Shekara)_ _🗣️Ina Masoyan Oum Hairan ✍🏽,ina Na Oum Aphnan🥰 ,Ina kuma Na maman teddy😍INA MASU SON BIYAN LITTAFAN SAIDAI DAMAN SARARIN KUƊI BASU SAMU BA??? TO GA GARAƁASA🗣️_ _Yes😎Nasan Kuna sane Daga Ranar 15/12/2021 ,suka baje kolin sayar maku da littafansu da sukeyi a matsayin Taurarinku Kamar Haka ko...?_ *WATA KARUWA* *AURAN SHA'AWA* *SIYASATA* _To A kuma daga yaune suka sake dagargaza farashin littafan Nasu domin kawai farin cikinku makaranta ,mutanenmu🥰yanda suka Haska fitulunsu daku a ƙarshen shekara sai su Haska maku Hanyar Sabuwar shekaran da cankwaɗa²n Littafan Nasu🥴_ _Kun dai san Ada muna Siyar da Littafi ɗaya Regular ₦300 ne to zai dawo ₦200 kacal👌Inkuma special ne daga 1k ya sauka zuwa ₦500💃_ _Ada muna siyar da Littafan Biyu a matsayin Regular ₦500 ne to yanzu Ya komo ₦300....in kuma biyu special ne daga ₦1500 ya dawo ₦700💃💃_ _Ada Muna siyar da Duka ukun ₦800 ne Matsayin Regular payments to yanzu sun koma ₦500 duka🤗...Inkuma special ne daga 2k sun koma 1k_ *_Wowhoho Kaji Arha kayan Baƙo,Saidai wannan Bononzan zai farane daga Yau 26/12/2021👇zuwa 7/1/ 2022👆,In baki biya cikin wa'innan Ranakun ba ,farashinsu zai koma kamar Nada yanda suke👈_* _Waywoooo🤦‍♀️Ina Masu jin Comments Na littafan Nasu na Ratsa su ,suna takaici kuɗinsu bai kaiba....To maza ku Harraƙo kusa ku kwashi rabonku cikin sauƙaƙƙan Farashin Gaske_ *⭐🌟⭐TAURARIN NAKU NE...* *😘SU KUKA ZAƁA...?😘* *EH LALLAI NAKUNE🥰* *KARKI SAKE,KARKU SAKE A BAKU LABARI...💃* #Team Taurari A.K.A Kin shirya biya ???? To ga hanyar biyanki don A tsundumaki A group cikin Sauƙi ☆☆☆Taurari 3 Ƙarshen shekara😘😘😎 #Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋 #Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄 #Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅 0255526235 Fauziyya Tasiu GT bank Ragular ɗaya ₦200 " " Biyu ₦300 " " Uku ₦500 In special kuma kikeso naku na manyan mata to Special ɗaya ₦500 " " Biyu ₦700 " " Uku ₦1000 Evidence of payment ko VTU ta nan 09065990265 In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan 08081202932 Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number 09065990265 *PLZ IN BA BIYA ZAKIYI BA BANDA DAMUN CHART DA KIRA,,SERIOUS MASU SIYA KAWAI 👏🏽* 🧏🏻‍♀️DONT FORGET EXPIRY DATE 07/01/2022 55_56 ........Alhaji Buba har da kansa ya shirya har gidan Alhaji Tk ,Saidai kash abun rashin daɗi ,yaje ya sameshi cikin tsananin jinya ,don H.i.v tayi masa mummunar kamu har ta zama AIDS gabaɗaya ya ƙarmashe duk ƙuraje sun feso masa a jiki gashi ba masu jinyarsa ,matan da ya tara duk sun watse ,arziƙinsa duk sun kwashe sun raba i junansu a cewarsu gwara suci dukiyar da ya tara don ƙanjamau ɗinda ke gareshi ya rigada ya shafa masu inda zaije nan zasu biyoshi gwarama suci kafin su mutu duk a rasa magada....Tar ya gane Alhaji Buba saidai Da ƙyar Alhaji buba yike iya haɗiyar miyau saboda ƙazanta da warin ɗakin "Ya haka ta kasance honorable wani irin ciwone wannan ?amma ka daɗe kana jinya ne haka?" ya faɗa yina ƙara face mask a fuskarsa ,suna zama biyu . Wasu munanan hawaye ne suka zubo masa a kunci ,kafin murya zaƙwarƙwar kamar bana wannan emerciated body ɗin ba ,ya shiga koro masa incedence ɗin da ya faru dashi na rayuwa. Sosai Alhaji Buba ya tsure aransa yina ayyana cewa "Hmmm jarabi! wato nidai watannan ,watan ganin bala'une a raywa ta daga wannan sai wancan?? Nima dai zanje ayi mun gwajin ƙanjamau ɗin nan tun kafin yayi fata² dani in inadashi in fara shan magani in tsira da lafiyana da mutunci na kawai...." katse masa tunani yayi dacewa "Alhaji ya dai kayi shuru ,kaima ƙyamana kake ji ko?" Girgiza kai yayi alamar A'ah ,kafin ya soma masa bayanin Asalin dalilin Abunda ya kawoshi . Ɗan shuru yayi zuwa wani lokaci kafin yace "To Alhaji zeena fa ƴar gidan malamai ne kuma ƴar ƙauye idan kaje ƙauyen nan kace masu kai kayi mata cikin shege abune mafi sauƙi sumaka atule da duwarwatsu shawara ɗayane ka haƙura ka yafe ƴarnan Allah ya baka wata a gaba" Sosai ya zuciya ,amma dai haka ya danne "T.k inda ace banga yarinyar nan ba zan iya haƙura da ita dama bansanta ba ,amma yanzu na ganta yarinya ta zama sagara ,in barta tayi girman ƙauye bayan ina babbar attajiri da ba wanda bai sanni ba a garin nan...ina bazai yuwu ba kawai dai yimun kwatancen gidansu da shedar da zaa gamsu daga wajenka nike" ****** Shan mata Nono yike bilhaƙƙi ,saida suka fara mata zogi tsabagen murxa da tsotso da suke sha ,kafin a hankali ya birkitota ya kifa cikinta ya fara shafa ɗuwawukan ta da tsantsinsu da laishinsu suke neman dama masa lissafi ,Aikuwa cikin ikon Allah,Allah ya bashi sa'a ya juya light ɗin Sosai suke sheƙi da ɗaukan ido Cikin tafiyar tsotsa ya fara shafasu cikin rotation manner kamar mashayi ,Cikin rawar murya tace "Plzz Nooo ,plzzz ka kashe hasken Noooo!" A hankali ya ɗaura bakinsa akan ɗuwawun dama yina lashewa yina murza ɗayan yina kissing ko'ina da ina like mad! Kawai ƙaran kiss ɗinsa kake ji yina cika bakinsa da tsokan bombom ɗinta ,hakan yasata yin shiru ,amma koina na jikinta rawa yikeyi . Hannunsa ya kai maraban ɗuwawun ta yina taɓo saƙon gindinta yina shafa wajen da ya zama trimmed soft to torch yina shafawa yina lumshe ido yina wani irin gurnani ,yina shafa gindinta yina kissing ɗuwawun yina kiran sunanta "Ruƙy..." "Uhm " ta amsa da ƙyar "Ɗuwawunki daɗi" tsikar jikintane ya tashi yarrrrr ,Ɗago ɗuwawun yayi ya cusa bakinsa a ta ƙasa yasa halshensa yina siɗan ruwan durinta yina ɗan zuƙa kamar maye... "Ruƙy..." "Hummm" "Ruwan tsuliyarki uhmuihhhh" shiru tayi kasa don sosai ta kasa ɗaukan kanta jikinta a take ya fara rawa da wanne zataji ? Da balagewa a gida tana dakon shaawar namiji koko da wannan salon nasa koko da dirty maganganunsa ? Sosai ya cigaba da shanye mata ruwan farji yina zillaƙa halshensa sama kaɗan yina taɓo ƴar tsakarta yina karkaɗawa "washhhh zaka kasheni stopppp plzzzz " ai bemasan tanayi ba shafo gindin yike yina facalcala ruwan durin dake daɗa bulbulowa tana tsiyaya"Ohhhh yeahhhhh ohhhhh washhhhh... Tasa hannu ta na ƙoƙarin tare gindinta saboda batason ya zuba mata a waje saidai ina cant control saboda yanda jikinta ke rawa ,tsirrrrr Ruwan semen ɗinta ya fara masa feshi yina ɓata masa fuska ,da sauri ya tara halshensa ya cigaba da zuƙewa ,har ya daina ɗiga ya koma yina gangara ta jikin ramin ta zuwa ƙasanta ,yina sauka akan bed sheet ɗin . Jikinta gabaɗaya saki yayi wani kunya atake ya bijiro mata da sauri ta kife kanta akan katifar bazata iya haɗa ido dashi ba ma. Shikam kifewa da tayi fully ta haɗe ƙafafuwanta waje guda shape ɗin bombom ɗinta ne ya sake burgesa wani chubby dashi cif cif dashi ya ɗan buɗe sosai ta ƙasa ya haɗe da hips ɗinta Bai aune ba saidai yaji yaka hannunsa ta ƙasa ƙasan ɗuwanwun ya Ɗan kai mai marin shauƙi a ɗuwawunta na hagu aikuwa saida duk ɗuwaiwukan suka girgiza sannan suka bada sautin ɓammmm. Wani zillo tayi da sauri ta juya ta gefe ,ta rasa ina zata saka kanta tsirara Ɗan miƙewa yayi daga gofanan da yayi ,sannan ya cafko kwankwason ta ya daɗa birkitota kamar baby girl,ya kwantar da ita plat Wani wawiyar Ajiyar zuciya ya aje ,gamida Ɗauke wuta ganin Kayan harka kwasha kwasha,wai duk nasa... haka ya shiga bin sassan jikinta da kallo musamman nonuwanta da tsabagen murza da sukasha sun sauya zuwa pink...pink haka A take yaji Jelarsa tana jijjiga tana tana zillo tana neman ɗauki...Hmmm yaga gindi mai maiƙo sai ƙyalli take a haske mai duhuwa . caka gwuiwoyinsa akan bed ɗin yayi sosai sannan ya turo mararsa kaɗan gabansa saboda yanda ta ɗan masa nauyi , gindin sai tsalle take a iska dab da tsuliyarta,shikuwa idonsa kem suke akan jikinta. jin shirun yayi yawa yasata buɗe ido aikuwa idonsu ya sarƙe cikin na juna ,wanda tayi matuƙar kiɗima da ganin irin kallon da yike mata ita bata taɓa ganin sa a irin wannan halin ba ,a take gabanta ya tsinke ya faɗi ,da sauri ta janye idonta a cikin nasa , ta sa hannuwanta ta rufe da sauri ,gamida flexing ƙafarta wai ya daina kalleta ɗin nan....malam Ashraf hannunsa yakai ya kama cinyoyinta ya raba biyu ,yina kalle pinkish brown ɗin clit ɗinta ,goransa ta fara ɗaure masa tana naso,ruwan maniy ɗinsa yina tsartuwa yina komawa ,tsabagen wani irin gigitaccen sha'awa da yike ƙara damƙarsa Sosai ya damƙo cinyarta gindinsa na saitin durinta ya kuwa saita dick ɗin akan vg ɗinta yina shafa tsagun kan kaciyarsa akan vg ɗin yina daɗa gurzawa a hankali yina Zuba uban nishi "Wayyyy gindiiiiii....Ahhhh" Duk yanda taso ƙwatar kanta ta kasa da magiya ya ishesa na sai cewa yayi "Haba Ruƙy saboda na barki kin tuttular da ruwan maniyyi ɗinki shine ni zaki barni in ƙwaru ?! Ai da kin adana magiyarki inna shiga kyayi" ,yatsarsa babba ya zira acikin fold ɗin G point ɗin nata yina ɗan wasa da labia minora ɗin ta zuwa orifice ɗin ....cikin rashin zato tsantsin sperm ɗinta ya kwashi yatsan saidai taji cakkk.....oh my god tsikar jikinta a take ya tashi ta saki ƙara saboda yanda ya zurma yatsan a bakin vagina ɗin ,wanda hymen ya tare ,hannunta takai zata kama hannunsa yayi maza ya kama hannunta ya cigaba da shafa clit ɗinta da Alƙalamin sa ,Kafin ta ankara ya danna ta ciki da ƙarfi ,saidai taji burum ta wuce ,a take Vg ɗinta ya bada sautin Fussss!!! Wani lukutayen azaba ne suka gangaro mata "Shikenan ka fasani wayyo zafi...wayyo ka bari" Shikam yinajin ya fasa hanyar ya zira ilahirin girmansa a jikinta ɗauke wuta yayi ,ya tsaya caakkk ya kasa thrusting kawai sai ya kwanta a jikinta ya fashe da kuka... Gindinta tsaf ta haɗiye tasa. Wushirshire da ƙafa ta kamayi, tsayawan dama yayi ,gindin sa na motsawa carrr carrrr ji tayi kamar ana ƙara ɓarata ,kamar ma yafi shigar azaba ,hannu tasa tana son turesa tana kiran ya ɗagata Shikam kuka yike sosai harda shasheƙa ,sam bai taɓa tunanin yanda ya jima yina gurguran durin ƴan mata da matan mutane zai sama matarsa ta sunnah tsarkakiyya ba . Saida yaci kukanshi mai isarsa ƙarshedai ya ɗagata thrusting ɗin da baiyi ba kenan ya kamota ya rungume ya daɗa lulluɓesu da bargo ,itakam ware ƙafa tayi kamar na ƴan kaciya saboda zogi da takeji iskan dake hudata daɗi yike mata ,Hannunsa yakai ya rufe saman G point ɗinta yina kissing ear lobe ɗin ta yina Tsotsewa kamar sweet ƙasa² yike Raɗa mata wasu irin kalamai masu fasa ƙwalwa ,wanda shi kansa baisan me yake cewa ba.....✍🏽 51_52 ..........Tsayawa yayi a ƙarƙashin shower Ruwan na sauka tundaga saman gashin kansa yina gangarewa a kan Muscularis body ɗinsa ,kafatanin gargasan jikinsa sun koma sun luf luf so adorable🤩 Dick ɗinsa kuwa me kama da cow bagam , sai ɗan karkaɗawa take in a romantic manner dukda bawai muguwar feelings yikeji ba amma shi zai iya cewa kullum a haka take bata kwanciya completely ,so ƙaran saukar ruwan da yanda ruwan ke malala akanshi ya sa 🍌 Algos ɗinsa pumping ,yinajin wani zim xim xim ,a hankali ya ɗaura hannunsa akan joy point ɗinsa yina shafa saman kwantaccen gashin maransa idanuwarshi a lumshe cikin tunanin wacce bai santa ba , ruwan yiɓa ɗiga ɗis ɗis daga saman gashin idonsa zuwa saman kuncinsa........kamar wanda ake yiwa raɗa "Ashrooof " in a whispered sound. A tsorace ya gwale idonsa sai dai baiga kowa ba,a take ya fara wassafawa kansa mugayen saƙe² wannan yasa ya fara ganinta tana masa gizo² kamar magic ,ihu ya ƙwalla sannan ya finciki towel ya fita da gudu yina waiwaye Fita yayi a sashen ,ya koma asalin sashen da ya kasance nasa,saidai yina shiga yaga an hasko wasu horror film a wani channel ,suna kama maƙoshin mutane suna tsotse jinin ,sosai ya ƙarasa kiɗimewa ga dare shi dama sam ya tsani horror film. Da sauri ya fito varendar ɗakin daidai nan suka ɗauke wutar nepa..... Tashin hankali wanda baa sa maki rana ,jikinsa rawa ya kamayi ,badai sai na faɗa maku ba kunsan doctors da tsoro ,bururumm! Ya hankaɗo bedroom ɗinta ,faɗi yike "Ina kike Nars ,wayyo kunna fitila" A firgice ta dirko daga kan gado gamida kunna fitilar wayarta ,bakinta na rawa ,jikinta na kyarma ,ta ƙaraso gabansa "Lafiya ...menene ...jikin ne?" Daskarewa tayi a tsaye ta kasa ƙarasawa gabansa saboda yanda ta ganshi a gabanta da towel ɗaure a ƙugu zuwa rabin cinya ,gashi kwankwance a ƙirjinta zuwa kewayen Nipple ɗinsa ,da sauri ta duƙar dakai cikin tsananin jin kunya A hankali ya soma takowa gabanta kamar wanda ake yiwa dole ya kamo hannunta a hankali saidai ya kasa mata magana don ,shima sosai ya tsindima cikin wani yanayi ganinta saye cikin ƴar ɓingilar rigar nan ga boobs ɗinta sun ɗan mammanne a jikin rigar saboda ta cire bras Daƙyar ta haɗo kalmomin bakinta "Wai menene?" Fizgota yayi gabaɗaya ta rikita jikinsa ya koma ya matseta yina fizgo wani irin numfashi da ƙarfin gaske daga maƙoshinsa ,a take jikinta ya fara kyarma "Rukyyyy" ya kira sunanta cikin raɗa² ,wani yarrrrr tsikar jikinta suka mimmiƙe ,can ƙasan maƙoshi ta amsa da "Na'am" saboda sam bazata iya fassara wannan Moments ɗin da take ciki ba ,ita baƙuwa ce a cikin yanayin . "Rukyyyy nahhhh" ya sake kiran sunanta cikin wani irin murya mai haifar da kasala ,sannan ya ƙara shigar da ita jikinsa sosai,fatar jikinsu na gogar na junansu ....a wannan karon ta kasa Amsashi "Nars inajin tsoro ,inajin sanyi ki lulluɓeni" ya faɗa idonshi na lumshe ,gemunsa na saman kanta yina shaƙar ni'imtaccen ƙamshin gashinta.,yina yawo da hannuwarsa a wuyarta zuwa gadon bayanta ,ta cikin riga. Da ƙyar tayi gyaran murya ,saboda ta ƙara ma kanta kuzarin da take neman rasashi ɗungurungum "Uhhhuhmmm,ko ma menene nasan zafin zazzaɓine and you have to endour it ,your a doctor ,muje bed" Zararo ya bita yina kallon yanda tukunyar ɗuwaiwukanta suke juyi cikin ɓingilar rigar ,sosai take ɗan nonnoƙewa ,amma yayi moving ɗinta front kaɗan yina kalle sadakinsa. Da gudu ta ƙwace kanta ta faɗa bed ,ta shige bargo ta rufe har kanta . Shima sufa yayi ya tunjima cikin bed ɗin mai tsananin laushi "Oh Gadon Aure akwai daɗi" ya shige cikin bargon da take ,ya kamota ya ruƙunƙume . Wani wahalalliyar Ajiyar zuciya ta saki sannan ta juya baya da sauri saboda kunyarsa da takeji first night ya ganta a haka Manno jikinsa yayi da bayanta joy stick ɗinsa na sukan saƙon ɗuwawunta ,ɗan gantsarewa tayi ,saidai kafin ta ce wani abu ya wawuso brests ɗinta ya cika hannuwarsu dashi "Uhhhh ahhh..." ta saki wani ƙwarzababben murning cikin sigar bazata. A kunnenta ya raɗa mata "Ya kika tsinci kanki a yau ? I knw u rejoice...." kafin ya ƙarashe tace "Oh no ,ka bari Allah daa zaafiii" tayi maganar kamar zatayi kuka cikin wani irin salon shagwaɓa mai matar da jiki ,A hankali ta ɗaura hannuwarta a hannunsa tana ƙoƙarin cire masa hannunsa aka breast ɗinta ,sagaga yayi da hannunsa kamar zai cire ,kawai saidai ya nitsa hannunsa a direct fatar jikinta ya timbulo kaf nonuwanta da two hands ɗinsa, "Uhshhh...washhhh...plz doctor ka bari i have to sleep ,kaima haka bakada lafiya" ta sake sakin nishi a galabaice saboda yanda taji penis ɗinsa na cakan mata saƙon ɗuwawu akai akai kamar me son thrusting "Hammm" "Bana jin barci ,ke shaida ne basai nayi maki explanation ba ke matured Nars ne kinsan komai na mijinki so lets enjoy our Night" Da sauri ta janye kanta a hankali,gabanta na cigaba da faɗuwa tana tuno yanda doctor ke cin ƴaƴan jama'a bil haƙƙi akan corch ɗin office ɗinsa yina a tsaye bare yau ya sameta comfortable akan gado lallausa...take ranta ya tsinke tasan yau me rabasu sai Allah ,don sosai yanzu ta gama karantarsa ba ya aureta don so bane AUREN SHA‘AWA ne kurum amma ya zatayi? A ladabce ta wantalo da jikinta sannan ta birkito ta na facing fuskarsa A hankali ta fara motsa lips ɗinta ,yinajin saukar iskar numfashin bakinta kan fuskarsa "plz muyi barci kaji ɗan Albarka" Tallafo ƙeyarta yayi ,ya manne lips ɗinsa akan kuncinsa ya wani bada romantic sound "ɓuwuinnnn" da sauri ta lumshe ido gamida kauda hasken torchy ɗin wayarta ,bai tsaya anan ba ya janyo halshensa zuwa kan tattausan laɓɓanta ya shiga siɗesu yina ajiye zafafan Gurnani ,Burkitowa yayi ya hau kanta a little bit ya soka tsinin hancinsa da nata ,lashes ɗinsu ya carke waje ɗaya ,ya manne lips ɗinsu na ƙasa a tare da na juna ,wannan ya sata saurin buɗe baki tana neman iska ,da sauri ya raɗa mata "I love uuu" wanda iskar bakinsa my ɗauke da haruffan i love you ɗin da gudu suka wuce naƙoshinta sukaje suka dakar mata ƙirji...kafiɓ tasan matakin ɗauka ya rufe bakinta da nasa ya fara tsotson Halshenta cikeda gwanancewa. Mutsu mutsu ta farayi tana washeshire da ƙafafuwanta ,amma ta kasa ƙwace kanta saboda yanda ya danne ta da ƙirjinsa A hankali wasu hawayen farinciki suka fara jiƙe mata kunci "Oh rab ,Alhamdulillah yau zan baiwa Ashraf farincikin da ya jima yina nemana dashi a waje Allah ka kare hakan yau zan bashi in samu lada" Ɗan sakin Nauyin maransa yayi kaɗan akan mons ɗinta da rigar jikinta ya kwashe can sama gabaɗaya sai wani Nudy-like pant da bai tare uban komai ba na jikin rigar ,tuni towel ɗin jikinsa ya rabu da jikinsa dama ,don haka sosai dick ɗinsa ke sukar shalmala²n cinyoyinta ,da kyar ya iya cika bakinsa cikin nata ,ya saka elbow ɗinsa akan matress ɗin ya rabata biyu "Nars bakinki akwai daɗi😉" turo baki tayi "Ni barci nikeji" "Uhm Ni barci nikeji" ya kwaikwayi maganarta kafin yayi kissing bakin data turo Ya ɗan gangara zuwa ƙugunta ya kamasu yina shafawa yina acccesing faɗin ƙugunta ,da sauri ta laluba ta danne hasken torch ɗin ɗakin yayi duhu ,da sauri ya zare ido "Malama😳Kunna mana ni banson sex a duhu" "Malami Annabi ya hana kuma bakayi Nafilar Ma'aurata ba" Ta fara kiciniyar ƙwace kanta ,da sauri ya dafe kansa "Oh na manta saidai wallahi Am weak bazan iya ba ,ki bari gobe ayi " ya ƙare yina latsa ɗuwawukanta da sukayi wani suɓul suɓul tsabagen tsantsi yina jujjuya hannunsa yina jin sanyi a ransa Sosai ya fara kunnata ,amma da ƙyar ta daure tace "No doctor na ,yau sunnan take" Maimakon ya bata amsa kawai sai ya wani matsa ɗuwawunta da ƙarfi "awushhhhhh ɗuwawu daɗi...Ahhhh" ya saka hannunsa a matse matsin durinta. "Plz No!" ture yalolon pant ɗin da ta ratayawa vg ɗinta yayi sannan yasaka Halshe yina karkaɗa wa a kan clit ɗinta kamar dafin maciji ,wani giriiririiiii takeji ƙafanta na makyakyata "Oh nooo plzzzz!" "Oh yes my Nars!" ya bata amsa a shaƙe yina cigaba da cin durinta da Halshe yina daɗa kunnata sosai da sosai. 57_58 ..........Akram a tsorace ya shige hostel jikinsa na rawa a duniyarsa ya tsani kare ,bare wainnan mugayen ƴan bangan masu rambaɗa kwalli a ido kaman ƴan tauri. Dukkansu kowa warwatsuwa yayi ba wanda ya sake ganin ɗan uwansa har dare . Ahmad kam daƙyar yasha don haka gidan hajiya suwaiba ya tare mai adaidaita yayi dashi ,Koda yaje bata nan ,don haka falonta ya wuce ya cire rigarsa ya bar wani duƙunduƙun ɗin singlet da yafi sati baiga ruwa ba, a gefen kujera ya ajiye rigar ,sannan shima ya kwanta akan kujeran ya ɗaura ƙafa ɗaya a saman allon kujeran ya kama barci hannuwanshi a bubbuɗe haka warin hammata ya cika falon damm . Sai dab magriba kafin hajiya suwaiba ta shigo driver na riƙe da Hand bag ɗinta aikam tana shiga ɗakin wani wari mai maƙaƙi ya doki hancinta ,da sauri tayi baya ,jikinsu ya gogu da na drivern ,da sauri ya kama bata haƙuri Kallon Up and down tabi drivern dashi ,don sosai ɗuwawunta ya zunguri maransa kuma tayi mamaki da tajishi tsirtsir da Alamun cika,kenan ɗan ƙauyen shi dashi a haka bagidaje shima yasa Sha'awa? To ma wai suda suke tare fiyeda Awanni biyar ,me ya tayar masa da sha'awa ? Jinjina kai tayi,a ranta tace ka ɓula mun na ga ruwa zamu jame da kai a gidan nan. Ƙwalla ma maigadi kira ta shigayi ,aikuwa a sukwane ya ƙaraso "Hajjajun makkan da madina" "Warin ƙarti nikeji a falona wa ka bari ya shigar mun gida da bana nan?" "Hajiyar Allah" ya dunƙule hannu kamar yaga wata sarki "Kai banson shashancin banza waye a ɗakina " "Hajiyan Allah ɗankine fa Ahmad" Washe baki tayi ,tasan tunda Ahmad yazo sun koma school kuma tabbas suna tareda Akram...sosai tayi kewar ɗan gindin yaron kamar zatayi Hauka .....Don haka da hanzari ta karɓi hand bag ɗinta a hannun driver "To isuhu ka iya tafiya sai na nemeka" Noƙe hancinta tayi tana mitsi² da ido kira ta ke "Uhmm ihm ihm ihmm...tashen balaga da ƙazanta bala'ine" A hankali taje tana tashinsa ,hannunta ɗosane akan hancinta. Tanabin jikinsa da kallo ,daidai hantsar wandonsa tsam tsan da kayan ruwa 🍌🥴 Wata mayaudariyar Zuciya ce ta zugeta aikuwa da sauri takai hannu zata taɓa daidai shikuma ya ware ido "Anty Suwaiba kin dawo?" ya buɗe baki ya saki hamma gamida tashi zaune ya banƙare jiki yina jan miƙaa "Kai shashasha baka wanka baɗan deodorant ko ina ya hargitse da warin balaga Turo baki yayi cikin sigar shagwaɓa "To Anty ina naga kuɗin" Ɗaka ma kafaɗansa duka tayi "ɗan nema Yanzu dai ina Akram?" Sosa ƙeya yayi irin na marasa gaskiya kafin ya kwashe yanda akayi ya faɗa mata "Ahmad waya aikeke? Wannan shi ake kira da neman magana ni gani anan a gida inda zance cini kuɗi tsagwagwa zan baka kabar yi ,amma kaje shafowa uwarka bala'i ,ni amshi" ta zuge jaka ta ciro dubu biyu ta bashi "kaje kayi wnka kai aski gobe kazomun da Akram" ****** A ƙauyen Na'isah An kai ruwa rana da baba ,shi alankatafir ba me rabashi da ƴar Amana ,itakuwa yarinya tunda taga ubanta tayi tsalle ta dire sai ta bishi birni,da sauri taje cinyarsa ta ɗane tana shafa jikinsa da Naira da hutu ya gama tsumashi don ma rashin kwanciyar Hankali ya gallazeshi a ƴan kwanakin nan....sam Islamiyya Bata gane Alhaji buba shine mutumin da suka tsokana ba a masana'antar sabulu ba tareda fatsime ,amma shi yina ganinta ya ganeta ,hoton zeena tsaf a rubuce a fuskarta da ka ganta kaga jini ba inda ta biyo Alhaji buba sai zubin yatsunta na hannu da ƙafa sak nashi. Inna lami na kuka ta duƙa tana ba mijinta haƙuri bayan ta gabatar masa da duk hujjojin da yatabbatar lallai Islamiyya ƴar Alhaji Buba ne Daga ƙarshe ,suka roƙi yabar islamiyya zuwa nan da kwana biyu zasuyi sallama da danginta sai ya aiko a ɗauketa ,da haka ya amince sannan yayiwa dattawan garin yayyafin Naira ,Shikam fafur Baban Akram yace baison ko ƙwandalarsa ...shi ina ruwansa rai heessss ya ɗaɗɗauki ƴarsa hoto ya kaɗakai suka dawo gida Cikin mamaki yina shiga falon yaga ko'ina ya ɗau saiti sai bulbula ƙamshi yike alamun wanzuwar mace a wajen ya tabbata ,cire babbar rigarsa yayi cikin muguwar gajiya ya riƙe a hannu ya nufi ɗakinsa , a bakin gadonsa da yaga an saka sabon bed shet an ƙalƙale ko'ina ya jefa rigar ya wuce toilet ɗinsa don ya ɗan watsa ruwa ko ya samu ƙwarin jiki..... Hajiya Zainab ya gani tana cire yanar gizon da suka fara taruwa tana goge ko'ina na toilet ɗin ,saye take cikin doguwar rigar Jallabiya brown colour ,akwai alamar rama a fuskarta saidai ta ƙara kyau ,riƙe handle ɗin ƙofar yayi cikin mamakin ganinta ,itakuma jin motsin ƙofa va'a shigo ba yasata waigowa gamida sakin masa murmushi "Hajiya zainab shugaban mata na na gidan Aljannah ".....✍🏽